Tập San Học Mãi 1 - Ngày 31/05/2009

K

kido_b

mấy bài văn cảm thấy còn thiếu ý nhìu quá , ko dc sâu sắc cho lắm mình cũng chỉ đọc qua thoai ko dc cuốn hút cho lắm (thật lòng đó )
bài hát mình thấy hơi bùn thì phải >< (nên chọn bài zui vẻ hơn cho lòng cảm thấy đỡ bùi ngùi chứ )
góc thư giãn mình ko có gì để nói đọc cũng dc
mỗi kì một nhân vật mình thấy hay đóa ^^! rất thật
tài năng học mãi mình nghĩ các bn nên cho nhìu môn nữa (mình ko thích môn này cho lắm )
món ngon và sức khỏe mình nghĩ các bvn nên làm thía nào cho người đọc mún đọc và mún làm chứ nhìn vào mình chẳng mú đọc đâu ( hơi rối mắt chắc tại hình nền màu sắc quá )
chuyên mục học và vui thì hết ý hay tuyệt mong các bn cho thêm nhìu môn học nữa vào

góp ý : nên cho cái nào cần chèn hình nền cái nào cần để trắng , nhìu cái mình nhìn tháy khó quá
các bn đã cố gắng xây dựng nên một tập san cho học mãi
đọc mình thấy các bn cực khổ thiệt đó
chúc các bn thành công !!!!!!

P

proechcom

bắi phục cả ban biên tập ,lạy sát đất mới có 5 ngày mà làm được ,nhanh quá
+trời đất sợ quá ,pro thực sự sợ cái bbt này rồi đấy ,cũng bực lắm làm mấy cái bài trên đấy mà ko được :(( ,mong các anh chị làm đcượ tốt hơn trong tương laii ,tiến độ ngày càng nhanh ,ây giwof vẫn kinh hoàng này

S

sonmoc

@ Laban : Sf sẽ chú ý vấn đề này
@ Kido : Mỗi số BBt sẽ chọn 1 bài hát hợp với chủ đề, và với số 1 có chủ đề Mùa chia ly - chúng mình thầy đây là 1 bài hát hay, trong sáng, hợp với tâm trạng của những anh chị 12
phần tài năng thì tuỳ theo cách nhìn cũa mỗi người mà phán xét
Cảm ơn bạn đã động viên !
@ Pro : Cảm ơn em , nói là 5 ngày những quả thật chỉ 3,4 ngày vì phải mất 1 ,2 nàgy để lựa chọn các bạn vào BBT . Được em khen thế này, các thành viên trong BBT vui lắm. Hi vọng số sau cũng làm e hài lòng ^^

H

hobgoblin

Vì chủ đề là chia tay nên nhân vật của các bạn nên là một mem lớp 12 chứ ko phải là một người đang hoạt động trên diễn đàn :p Ngoài ra các bạn nên đầu tư hơn vào trang trí bài viết; Vì tớ thấy nền các bạn dùng hơi nổi quá làm người đọc bị ấn tượng nhiều hơn là bài viết. Ngoài ra có quá nhiều chuyên mục nên ko có sự đầu tư thích đáng trong nội dung bài viết :p

P/s: Nhưng làm thế là được rồi mong các bạn phát huy những cái được của tập san đầu tư nhiều hơn vào các bài viết để tập san của chúng ta ko chỉ ở trong diễn đàn mình :))

T

tiendatsc

Vì chủ đề là chia tay nên nhân vật của các bạn nên là một mem lớp 12 chứ ko phải là một người đang hoạt động trên diễn đàn :p Ngoài ra các bạn nên đầu tư hơn vào trang trí bài viết; Vì tớ thấy nền các bạn dùng hơi nổi quá làm người đọc bị ấn tượng nhiều hơn là bài viết. Ngoài ra có quá nhiều chuyên mục nên ko có sự đầu tư thích đáng trong nội dung bài viết :p

P/s: Nhưng làm thế là được rồi mong các bạn phát huy những cái được của tập san đầu tư nhiều hơn vào các bài viết để tập san của chúng ta ko chỉ ở trong diễn đàn mình :))
Hình thí rất hợp với tuổi teen,tốt rùi
Còn 1 tập san chủ yếu là các bài viết sau anh lại nói là nổi bật hơn bài viết :-/Bài nì quá hay và rất cảm động
Em nghĩ sao mọi người ko thiết kế như 1 quyển tập san thực sự,giở các trang đc như trang vuilen.com ý! :)
Sắp đến thắng 7 roài em nghĩ chủ đề có thể về thi ĐH và vòng 2 cuộc thi Miss & Mr hocmai!:)

P

perang_sc_12c6

CẢM ƠN TẤT CẢ CÁC BẠN VỀ BÀI HÁT VÀ CÁC BÀI VIẾT THẬT Í NGHĨA DÀNH CHO KHÓA 12 BỌN MÌNH ! THANKS

Dạo nì mình bận quá !
ôn tốt ngiệp rùi đại học
thật sự bi h mình koh cóa thời gian để lin học mãi nữa roài!
tuy nhiên hum nay lin học mãi đọc tờ báo của học mãi mình thấy cảm động quá!
rất hay. Các bạn cũng bít đấy mình vừa chia tay lớp học , chia tay đời học sinh
và khi nghe bài ''tiết học cuối cùng'' mình cảm thí tiếc nuối những tháng năm học trò!
mình thất sự rất tiêc nuối nóa
và khi chia tay bọn bạn mình anh mới cảm thí nhớ bọn nóa kinh khủng
nhớ bạn nhớ thày cô nhớ ngôi trường mà mình học trong suốt 3 năm qua
Mình tiết lộ nha
hum chia tay lớp thì cả lớp mình đã khóc
thất sự nếu hum đóa mà bọn nóa nghe bài tiết học cuối cùng nì và đọc những dòng tâm sự trên tờ báo học mãi thì mình tin sẽ koh ai cóa thể quên đc bài hát và những bài viết đóa!
Và qua đây mình mún nhắn nhủ ( nghe hơi kêu :D ) các bạn, các em lớp dưới hãy bít trận trọng những năm tháng học trò nì!
đừng như mình
đến khi chia tay mới nhận ra là dường như ta đẫ mất đi 1 thứ gì đoá mà chúng ta sẽ koh bao h cóa thể lấy lại đc
Các em cũng bít đóa thời gian ko đợi chờ 1 ai đâu!
Chúc em sẽ cóa những năm tháng học sinh thật nhìu kỉ niệm!

P

poro_poro

Số báo này hay lắm, nhưng những cái hình ảnh viết của anh thành to quá. Cần chỉnh sửa.
Chúc anh thành công cho số báo sau.

Q

qhh92

Mình nghĩ nên làm thành ebook dạng PDF, có gì mọi người down về làm kỉ niệm cũng hay.
Với lại mỗi trang báo to quá, rất khó đọc, các bạn có thể tham khảo tờ báo ở olympiavn. Mình thấy làm như 1 tập san bình thường thôi (về hình thức ấy), dễ đọc hơn, đọc to quá gây phản cảm. :)

Dù sao cũng thanks cho những nỗ lực của các bạn BTV ^^!

G

gioxanh

anh mốc cho em hỏi
em tưởng minhhien1995 là con trai chứ
mà tên bạn ý là hiển chứ không phải hiền thì phải
có một lần shjnjchjkudo96 post ảnh của minhhien lên 4r rồi

T

tom_stone01

Số này hình ảnh đẹp quá, nhưng mà hơi to, còn chữ thì bé khó đọc quá, mong các nhà báo rút kinh nghiệm nhá :D:D, mong sonmoc chỉnh lại cái avatar, nó to quá, chen mất một ít diện tích của tờ báo rùi :D:D

Last edited by a moderator:
S

sonmoc

@ Gió : Hiền là gái em ạk ^^
Em không biết àh ????
@ Qhh : Phần design của số 1 này là chưa tốt ^^ , nhưng mà mình ko thích cái tờ báo của Olympia lắm, mình muốn tờ báo của Học Mãi có 1 phong cách riêng, có cả độ đẹp về hình thức và cả nội dung nữa, hơn nữa 100% các bài viết là của nhóm BBT .

C

congaigiaitoan_5

Em nhớ minhhien là con gái mà, có gì nhầm lẫn ko nhỉ?
Em cứ tưởng là tên Hiền chứ?Ai ngờ?Chị tên Hiển hả???

S

sonmoc

@ Tom_stone : Về lỗi kĩ thuật mong bạn thông cảm
Còn cái Ava , bề ngang nó cũng bằng những cái bt mà ^^ .
Hi vọng số thứ 2 sẽ tốt hơn số thứ nhất

T

tom_stone01

@sonmoc: đâu, so cái của bạn với của Liên ( congaigiaitoan) nó to hơn mà, cái mà có cái bút lông vịt í :))

B

betot00

" Hơn cả mong đợi " ;)). Mà hình như kô có mục phim-điện ảnh thỳ phải ...

P/s : Em có zì Sai mong BBT thông cảm , còn dại chư hỉu hik :D

1

153

đầu tiên là đẹp mắt.chưa cần biết nd thế nào nhưng nhìn đẹp mắt là 1 cái ukê rùi^^
nội dung bám sát chủ đề cái này cũng ukê^^
Mốc nà,chị thấy em nên tiếp thu ý kiến của mọi người^^dù đúng dù sai nên thanks cái cho phải phép^^
còn tờ báo,chả bít nói j...
nhưng đọc xong thấy nhớ lớp quá mất...
mặc dù vẫn còn học với nhau 1 tháng nữa nhưng mà đọc cái này xong chắc đổi ý o dám vào HCM nữa mất
híc híc.......
huhu........:(:)((
nhớ lớp quá.Nhớ cả thầy nữa.híc.
nên thêm chuyên mục đố vui và tôn vinh nữa^^ ví dụ như các cuộc thi của hocmai ý,mặc dù các bạn được giải được
nêu tên ở ngoài trang chủ rùi,nhưng mà nên động viên nhỉ?^^
1 số báo nên có 1 câu chuyện nhỏ nhỏ nữa.
và nên kết mở ra 1 chút để mọi người có thể bình luận về các chủ đề đã đưa ra.
^^
chỉ góp ý xíu xíu thía thui^^
hìhì
mong mọi người sẽ có các bài viết hay và bổ ích nữa
cảm ơn ban biên tập^^:X

N

nhoklovely

nhanh nhỉ, mới đó mà TSHM số 1 đã ra mắt bạn đọc rùi ^^! có lẽ hơi nhanh nên có 1 vài khiếm khuyết nhỏ
phần trang trí của TS này khá đẹp nhưng màu sắc của hình nền còn đậm, che mất phần chữ => em nghĩ phần hình nền nên cho màu sáng, phông màu nhạt để làm nổi bật lên phần chữ, như thế sẽ đẹp hơn :p
còn phần ND thì............cái này hok pik nói sao vì chưa đọc xong. hj` hj` :D
chắc BBT vất vả => rất CẢM ƠN BBT về cuốn TS :x

V

vuonglinhbee

Xin chân thành cảm ơn những bạn đã thực hiện tờ báo này :p

tuy nhiên ảnh anh J và tranh vẽ anh J thì đẹp vô đối hê hê:x!!!!!!!

sặc sặc, bé Minh Hiền trên forum mình là girl á? =))
hơn nữa, hok ngờ cái ảnh củ chuối của tớ lại bị vác lên đây bôi bác hức hức=))

Top Bottom