Nhật ký "Sour" candy

Diệp Hạ Bạch

Cựu TMod Anh
HV CLB Địa lí
Thành viên
28 Tháng sáu 2020
732
2,508
306
Thái Bình
Muốn biết hãy hỏi :D
3 tháng rùi mới.đánh đàn lại, sưng hết tay òi, đau quá, có ai biết chơi guitar thì kết bạn với mình nha
E đang muốn học guitar nè,nhưng không có thời gian nên giờ quên hết cách chơi rùi:rongcon50:rongcon50
Đang chán nên đọc lại bài cũ của chị:rongcon39

• Like
Reactions: wyn.mai

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,868
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
Hôm nay nghĩ lại vẫn thấy bùn, ước j có thể quên đi được ngày hôm đấy thì tốt biết mấy nhỉ
Bạn làm vậy với tôi bạn có thấy vui không? Còn tôi thì không nhé, từ trước đến giờ tôi đều coi bạn là bạn mà sao ngày hôm đó bạn làm thế với tôi. Lại gần đi học, tôi lại phải gặp cái bản mặt khó ưa, giả tạo của bạn. Nhưng tôi lại thấy may mắn vì tôi ko bị bạn dắt mũi như những người khác, một con người xấu xa, bẩn thỉu nhất mà từ trước đến giờ tôi gặp. Tôi kinh tởm bạn lắm.

Diệp Hạ Bạch

Cựu TMod Anh
HV CLB Địa lí
Thành viên
28 Tháng sáu 2020
732
2,508
306
Thái Bình
Muốn biết hãy hỏi :D
E rất tò mò về ngày hôm đấy đó ạ ,những ngày đó là chuyện buồn thì chị quên đi ạ.Tặng chị một câu trong cuốn sách e vừa mời đọc "Nếu có người làm tổn thương bạn , bạn có thể tha thứ,nhưng đừng tiếp tục tin tưởng họ.Tha thứ là bỏ qua cho bản thân,nhưng mù quáng tín nhiệm sẽ chỉ làm họ có cơ hội tiếp tục làm tổn thương bạn"

• Like

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,868
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
Hôm nay là một ngày tuyệt vời kiêm mệt mỏi nhất tuần này:Tuzki6
chuyện là nhà mình với nhà bác mình rủ nhau nuôi gà để ăn tại bác mik còn thừa 1 miếng đất ko làm j,:Tuzki3 sau chuỗi ngày tháng dài dằng dẵng khổ nhọc nuôi gà thì nay chúng đã lớn khôn và đã đến lúc tiễn chúng đi một đoạn:Tuzki7thế là ai mà bít được, mẹ mình rủ mình đi bắt gà để thịt, tưởng mấy con, ai ngờ hơn 20 con mà 5 người làm hết 4 tiếng, sao mà mệt quá vậy nè, gãy lưng, gãy chân, gãy đầu, gãy cổ:Tuzki5khóc một dòng sông.

Tzuyu-chan

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
16 Tháng một 2019
1,420
2,113
261
Thanh Hóa
THCS Nguyễn Du
mẹ mình rủ mình đi bắt gà để thịt, tưởng mấy con, ai ngờ hơn 20 con mà 5 người làm hết 4 tiếng, sao mà mệt quá vậy nè, gãy lưng, gãy chân, gãy đầu, gãy cổ:Tuzki5khóc một dòng sông.
giỏi zữ , mình không bao giờ làm , chỉ cầm chân giúp mẹ thôi

• Like

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,868
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
giỏi zữ , mình không bao giờ làm , chỉ cầm chân giúp mẹ thôi
em làm từ 1 năm trước òi, sợ nhất là công đoạn làm ruột nhưng vẫn phải làm thui ko là về nhà ck, bị đuổi về nơi sản xuất ạ

Gâu Đần

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
6 Tháng mười một 2018
950
1,585
171
16
Hải Phòng
THCS Đằng Hải ai cùng trường lên tiếng =)
em làm từ 1 năm trước òi, sợ nhất là công đoạn làm ruột nhưng vẫn phải làm thui ko là về nhà ck, bị đuổi về nơi sản xuất ạ
Chị giỏi ghê O o O. Em bây giờ vẫn chưa biết bắt gà chứ chưa nói đến xử lí con gà=)

• Like

KhanhKhanhk7

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng ba 2020
377
1,079
121
16
TP Hồ Chí Minh
THCS Trường Chinh
chuyện là nhà mình với nhà bác mình rủ nhau nuôi gà để ăn tại bác mik còn thừa 1 miếng đất ko làm j,:Tuzki3 sau chuỗi ngày tháng dài dằng dẵng khổ nhọc nuôi gà thì nay chúng đã lớn khôn và đã đến lúc tiễn chúng đi một đoạn:Tuzki7thế là ai mà bít được, mẹ mình rủ mình đi bắt gà để thịt, tưởng mấy con, ai ngờ hơn 20 con mà 5 người làm hết 4 tiếng, sao mà mệt quá vậy nè, gãy lưng, gãy chân, gãy đầu, gãy cổ:Tuzki5khóc một dòng sông.
Chăm chỉ henn

• Like
Reactions: npan_184

kaede-kun

Giải Ba event Thế giới Sinh học 2
HV CLB Địa lí
Thành viên
10 Tháng sáu 2020
1,691
10,852
806
Tây Ninh
~ Outer Space ~
Công nhận bạn tui có khác nha :>, tui chỉ biết nhổ lông con gà , còn lại thì không biết :p
Hihi :D

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,868
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
nhaYeahhhhh.........không bị khóa nhật ký, mừng ghê á, mà nhìn cái ava ko có gì gọi là mừng hết, ko hỉu h lun:Tuzki14hôm nay lười viết bài quá, đẩy nhanh tiến độ lên nào:Tuzki10Mục tiêu: Viết được ít nhất 3 bài hỗ trợ trong ngày mai, ko là tự kiểm điểm lại mik :Tuzki34
Cố lên nha>3:Tuzki31

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,868
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
Hôm nay, dì mik nổi hứng, cho mik 1 triệu + Nửa triệu nữa mừng birthday sớm:Tuzki49mik bắt tay ngay và luôn đi mua đồ Bad Habits local brand, đắt ghia nhưng mik chơi lun:Tuzki30ai ngờ đến trưa, 1 cô típ thị gọi đến 1 sp đã hết hàng, ôi chòi oi, lại phải đi đổi cái khác, bùn, hết đúng cái mik thích nhất, tại sao?
:Tuzki1:Tuzki1:Tuzki1:Tuzki1:Tuzki1
:Tuzki13:Tuzki13:Tuzki13:Tuzki13:Tuzki13

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,868
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
Buổi sáng thì hên, trưa, chiều thì ổn, còn tối thì chòi oi, tui nói nó xui:MIM34may mà có anh long với bé Bụt gánh team, ko là toi cả lũ:MIM24hôm nay nếu có thêm bé cute_nè nữa thì càng tốt, công nhận mik ăn hại ghê, voi team nào là thua team đó:MIM9
Mà mn ngủ ngon:MIM32

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,868
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
Giờ cũng đã lớn đến tầm tuổi này rồi, chẳng còn muốn lấy lòng ai nữa. Dù là người yêu hay

bạn bè, ai khiến mình thoải mái thì ở bên người đó, mệt rồi thì tránh ra một chút. Lấy lòng

người khác vĩnh viễn không thể sánh với tự tạo niềm vui cho chính mình. Thà cô đơn chứ

không dối lòng, thà hói tiếc chứ không tạm bợ.

Nguyễn Linh_2006

Cựu Mod Hóa
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
4,076
12,758
951
Nam Định
THPT chuyên Lê Hồng Phong
Hôm nay là một ngày cũng khá hên khi mik đã giúp team mik rất nhìu để chuộc tội, mừng quá trời lun :Tuzki30trưa và chiều thì rất ổn nhưng đến tối thì hơi bùn vì my boy, hết người này đến người khác:Tuzki13:Tuzki1:Tuzki13:Tuzki1:Tuzki13:Tuzki1, h mik làm cho 1 trận cho nhớ lun,
Ớ... Thôi em ơi.... Ck xin lỗi mà :<

• Like

Nguyễn Linh_2006

Cựu Mod Hóa
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
4,076
12,758
951
Nam Định
THPT chuyên Lê Hồng Phong
  • Like

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,868
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
Hôm nay lên trường mà còn đi muộn, chán mình ghê đó, mà đến lớp nhìn co chủ nhiệm mới chả có gì là gây ấn tượng cả, mình thích cô cũ hơn, nhớ cô ghê đó, hăm bít cô đang chủ nhiệm một lớp may mắn nào nhỉ :)

Top Bottom