"RUBIC" Chat with me

F

fly..fly..

[Mặt rubic 1]Theo bạn môn học nào khó nuốt nhất:khi (33): và đừng quên kềm theo dự đóan số người có cùng kết quả với bạn và câu trả lời tại sao nhé:khi (116)::khi (116):
Môn thể dục:D chắc là hầu như học sinh đều thấy thế đặc biệt học sinh cấp 3.khoảng 60%
Vì trong thể dục có môn chạy đó,sân trường rộng thế mà chạy 4 vòng quanh sân....ôi đúng là dể nuốt.

[Mặt rubic 2]Bạn đã từng súy ngất vì điểm số của môn mình học được nhất lại rất rất rất thấp không?:khi (40)::khi (40):[/COLOR][/I][/B]
Chưa ngất nhưng buồn lắm,vì kết quả hok như ý muốn:(

H

happy_1809

Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ :khi (189):. Tiếp tục nào: :khi (21):
[mặt 3]: theo bạn, môn học nào tuyệt vời nhất? Tại sao? :khi (151):
[mặt 4]: nếu cho bạn làm Bộ trưởng Bộ GD&ĐT, bạn sẽ có phương pháp nào đổi mới nền giáo dục còn bất ổn của nước ta ko? :khi:

S

sakura_thix_sasuke

Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ :khi (189):. Tiếp tục nào: :khi (21):
[mặt 3]: theo bạn, môn học nào tuyệt vời nhất? Tại sao? :khi (151):
[mặt 4]: nếu cho bạn làm Bộ trưởng Bộ GD&ĐT, bạn sẽ có phương pháp nào đổi mới nền giáo dục còn bất ổn của nước ta ko? :khi:
[Mặt 3]: Theo tớ, môn Tiếng Anh và Toán là tuyệt vời nhứt, vì đó là môn tớ học giỏi nhứt, hi hi
[Mặt 4]: Tớ sẽ áp dụng phương pháp dạy và học chủ quyền của Mĩ, phương pháp đó rất phát triển, đào tạo tư duy học sinh, tớ cũng đã nghiên cứu nhiều về phương pháp dạy học của họ, giáo viên và học sinh ngang hàng nhau, việc học trở nên dễ dàng và sây sắc hơn, tuy có một số khuyết điểm nhưng phần ưu điểm của phương pháp này cũng ko kém.

D

diep_2802

sr các bạn nhák do sợ muộn màng này :khi (139)::khi (139)::((.Thui tiếp tục rubic tuần này nhák các bạn:khi (4)::khi (4):
[Mặt rubic 5]Nếu bạn có quyền quyết định môn học thì bạn sẽ chọn môn nào và môn nào bạn sẽ cho xuống làm môn học phụ:khi (42)::khi (42):?Chỉ ví dụ thui nhák đừng quên why nhák các bạn:khi (128)::khi (128):
[Mặt rubic 6]Bạn nghĩ sao nếu bố mẹ cứ bắt ép bạn học môn mà mình không thjk?:khi (161)::khi (161):

S

sakura_thix_sasuke

sr các bạn nhák do sợ muộn màng này :khi (139)::khi (139)::((.Thui tiếp tục rubic tuần này nhák các bạn:khi (4)::khi (4):
[Mặt rubic 5]Nếu bạn có quyền quyết định môn học thì bạn sẽ chọn môn nào và môn nào bạn sẽ cho xuống làm môn học phụ:khi (42)::khi (42):?Chỉ ví dụ thui nhák đừng quên why nhák các bạn:khi (128)::khi (128):
[Mặt rubic 6]Bạn nghĩ sao nếu bố mẹ cứ bắt ép bạn học môn mà mình không thjk?:khi (161)::khi (161):
[Mặt rubic 5] Môn chính: Toán, Anh, Lí, Địa.
Môn phụ: Còn lại
Môn mỗi tháng học một lần: Thể
[Mặt rubic 6] Thể á, bố mẹ tớ chưa bắt học bao giờ! Đó là môn t ghét nhứt, luôn luôn là môn đó kéo điểm học kì xuống
Nếu bắt tớ học môn đó t sẽ die ;;) tin ko?

H

happy_1809

[Mặt rubic 5]Nếu bạn có quyền quyết định môn học thì bạn sẽ chọn môn nào và môn nào bạn sẽ cho xuống làm môn học phụ:khi (42)::khi (42):?Chỉ ví dụ thui nhák
đừng quên why nhák các bạn:khi (128)::khi (128):
mình nghĩ là môn văn, lý, sử, địa => những môn mình thích và học tốt nhất
các môn phụ: toán, hóa...
bỏ môn thể dục

hận ông nào bắt hs chúng ta học môn thể dục. nếu sau này làm bộ trưởng, tớ sẽ đề nghị bỏ môn này.

S

suting

:khi (69)::khi (69):Cảm ơn các bạn đã ủng hộ các mặt rubic tuần trước
binhsua

Tuần này chúng ta sẽ đến với chủ đề
Vào năm học mới:khi (4)::khi (58):.Cùng nhau đi tìm lời giả cho các rubic bạn nhé :khi (197):
Mặt 1: Bạn đã chuẩn bị những gì cho năm học mới? :khi (25):Bạn có háo hức được đi học ko?
binhsua
:khi (186):
Mặt 2: Sau 1 mùa hè dài dăng dẳng, bạn có muốn gặp lại bạn bè mình ko?
binhsua
:khi (154):
Mong mọi người ủng hộ
binhsua

Last edited by a moderator:
A

angel_97

binhsua

Tuần này chúng ta sẽ đến với chủ đề Vào năm học mới:khi (4)::khi (58):.Cùng nhau đi tìm lời giả cho các rubic bạn nhé :khi (197):
Mặt 1: Bạn đã chuẩn bị những gì cho năm học mới? :khi (25):Bạn có háo hức được đi học ko?
binhsua

binhsua

Mong mọi người ủng hộ
binhsua

mặt 1 : ;))...sắp tới năm học mới ùi:D...mình cũng đã chuẩn bị tư trang gần đầy đủ ;)):khi (4): nào là sách vở này, bút thước này. quần áo mới này ;)):khi (65): đại loại như thế ;)...tất nhjn là muốn đi học chớ ;)):khi (65):
mặt 2 : mặc dù có đi học hè cùng các bạn ...vẫn được gặp bạn bè ;))...nhưng lại rất muốn tái ngộ bạn bè vào năm học mới :D....mong cho t/g trôi thật nhanh:khi:...để được gặp lại bạn bè của mình :D:khi (106):

T

toi0bix

Mặt 1: Bạn đã chuẩn bị những gì cho năm học mới? Bạn có háo hức được đi học ko?

Chưa cb j` cả :D .... Chả háo hức tí nào ... Hè j mà nghỉ 1 tuần , còn lại học triền miên ... Mệt ....
2. Chúng nó thì lúc nào chả gặp chớ :|

H

happy_1809

binhsua
chuẩn bị tương đối đầy đủ : sách vở, đồ dùng học tập. Tất nhiên là rất háo hức rồi. mong thời gian qua thật nhanh
binhsua
Mong mọi người ủng hộ

umh, rất muốn gặp lại bạn bè cùng lớp, nhất là những bạn mới

D

duynhan1

binhsua

Vào năm học mới:khi (4)::khi (58):.Cùng nhau đi tìm lời giả cho các rubic bạn nhé :khi (197):
binhsua
binhsua
Mong mọi người ủng hộ
binhsua

1. Chuẩn bị sách vơ :p .
Sắp vô năm học quá mừng luôn. ;)) Nghỉ 1 tuần mà đờ người ra, suốt ngày ôm cái máy :((.

2. ;)) đi học hè gặp miết :))

L

...love...love

Mặt 1: Bạn đã chuẩn bị những gì cho năm học mới? Bạn có háo hức được đi học ko?
Sắp tới năm học mới rồi mình rất háo hức để đến trường học.Mình đã sắm sách vở đầy đủ rồi để chuẩn bị đi học.
Có chứ lâu rồi không được gặp bạn bè,mình rât rất nhớ các bạn...................

L

...love...love

Mặt 3: Mấy tháng nghỉ hè dài ngắt,các bạn có nhớ các thầy cô giáo hông?
Mặt 4: 3 tháng nghỉ hè ,các bạn đã đi chới những nơi nào.?

F

fly..fly..

binhsua

binhsua
binhsua
Mong mọi người ủng hộ
binhsua
mặt 1: chuẩn bị cho năm học mới ư? chỉ mới áo quần và sách vở thui:D
còn nói háo hức thì hok hề còn chưa chuẩn bị tinh thần lun chứ
mặt 2:gặp lại bạn bè thì muốn. lâu hok gặp cũng nhớ lắm:D

S

suting

Chúng ta cũng đi tới các mặt tiếp theo
Mặt 5: Bạn có lo sợ khi chuẩn bị đi học ko? Vì sao?
Mặt 6: Học hè cả 2 tháng trời, vậy bạn có trả lại cho thầy cô hết ko? :D

H

happy_1809

- mặt 5: cũng hơi lo lo, sợ ko biết thầy cô dễ khó thế nào?
- mặt 6: cũng có quên chút chút nhưng nhờ ôn thi nên cũng nắm lại được

F

fly..fly..

Chúng ta cũng đi tới các mặt tiếp theo
Mặt 5: Bạn có lo sợ khi chuẩn bị đi học ko? Vì sao?
Mặt 6: Học hè cả 2 tháng trời, vậy bạn có trả lại cho thầy cô hết ko? :D

Mặt 5có chứ lo rằng vào năm học mjnh sẻ học hành như thế nào, các môn học khó không thầy cô dạy có good hok...mjnh` có siêng năng dc hok, có thức khuya dậy sớm hok.............
Mặt 6:hok trả lại hết, nhưng cũng gần hết:))

4

40phamkinhvy

Mặt 6 ; tất nhiên là không vì trong hè ( trong 2 tháng ) đó thì mình vẫn học thêm cơ mà

Top Bottom