[Phòng Chơi] Ma Sói Ver 4

Status
Không mở trả lời sau này.
P

pesaubuon98

éc,giờ chị mới mò đầu lên đây
còn chơi nữa không mấy em
=))
-_____________________________________________

C

cabua266

chị pesaubuon tí n~ưa thay em né..........................Em sắp off rồi...............................

L

lebalinhpa1

hic...mình xỉu luôn òi...............................sao kết thúc muộn thế :( ........... chắc bb tại đây

L

lebalinhpa1

thôi ........ Hòa đc k hay chơi nữa................chứ mình làm BTC mà thật sự muốn xỉu

C

cabua266

Bầu chị mua và luongpham là sói.................................................................................Nói mãi

L

lebalinhpa1

do gửi tin nhắn riêng k ai trả lời + tin nhắn riêng gửi k đc.... tám nhiều quá -> tốn time kjnh khủng @_@..........................................

L

lebalinhpa1

rồi.....cho luongpham (thay colen) lên thớt.............................................................
chém luongpham luôn nhé...mệt rồi

N

nhanbuithanh

@lebalinhpa1 : m.n chơi rồi , s mình chưa đc chơi vậy?
e nghĩ mình onl k đc lâu nếu e off có thể thay chj pesau k ạ?

L

lebalinhpa1

Chém luongpham..........................................................................................
Xong............................................................................

C

cabua266

Chơi vào 16h chủ nhật là tốt nhất........................................................................................................

L

lebalinhpa1

NÃY H chơi đó mà chị Su @_@.................................................................................................................................

L

luongpham2000

hông chịu, mấy a chơi bẩn, e thiệt do không gửi đc tn còn bảo bí mật, h làm sói :(( mấy anh chơi kiểu j í

L

lebalinhpa1

rồi ....
luongpham(thay colen) chém........
Xong >>>> nhưng chưa kết thúc
vẫn còn sói :( ... dân làng toàn đoán bừa

N

nhoc_surita

nhanh nhanh lên mấy thím
con còn ăn cơm
đói lắm rồi >.<........................................................

L

lebalinhpa1

luongpham???? chém xong chứ có nói ván chơi kết thúc đâu trời........................................................................dân làng đoán thế này mai cũng chưa ra

C

cabua266

Em sắp off rồi.............................................................Có ai thay em không****************************???

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom