[Phòng Chơi] Ma Sói Ver 4

Status
Không mở trả lời sau này.
L

lebalinhpa1

chị pesaubuon giận kìa ... Chém hoài >.< ...................... chơi mà thấy giống chém hơn đó
Khi nào chơi thì có thời gian,ai chơi nửa ván rồi off thì sao chơi nữa .. vs lại nhận tin nhắn riêng mà cũng lâu

C

cabua266

Em off đây......................Càng chơi càng thấy bực.......................Mong rằng lần sau chơi vào lúc 16h chủa nhật và cabua chơi cảm thấy vui hơn......................................

L

lebalinhpa1

phù ........................... BTC là người mệt nhất >.< m.n vui ghê,còn mình cứ lo gửi tin nhắn riêng...còn ai k chơi thì nói này nói nọ nữa .. nản sao mà nản .... vậy khi nào mình sắp xếp lịch cho

N

nhanbuithanh

@nhanbuithanh : Trời ơi,@_@ nãy h bầu phiếu + sói vs lại chị chức vụ già làng là chị bầu phiếu + phân thích để tìm ra sói đó chị ... Nãy h em gửi chức vụ chị rồi đó mà

thế s , thấy m.n có vẻ như đag chơi vậy? /:)
mk Su thì ngồi nhìn m.n ns chuyện!!? :)|
Trog đó Su vc thì nhiều! Rảnh~ :mad:

L

lebalinhpa1

>>> Ai bực nhất thì biết à....................mình gửi tin nhắn riêng rồi ghi chức vụ + đưa ra......................thế mà mệt.................................VẬY NHA...CHỦ NHẬT ..CÒN NGÀY NÀO TÍNH SAU...BB

P

pesaubuon98

chị góp ý đây,lần sau tổ chức trò chơi e phải yêu cầu không được spam bài viết đó nhé,1 topic mà quá nhiều spam thì xóa đấy
à mà e phải nói rõ luật chơi để mọi người hiểu rõ
qua đây chị thấy nhiều e chưa hiêu rõ trò chơi này đấy
Cần rút kinh nghiệm e nhé!

N

nhanbuithanh

@lebalinhpa1 : Đề Nghị e lần sau gửi vào tin nhắn riêng cho m.n
Sau đó bắt đầu game và ghi là m.n chỉ nhắn vào đây mọi thắc mắc thôi!
P/s: Nãy giờ m.n cứ ns mù k biết ng kia muốn ns với ai nữa!
lm m.n vừa mệt vừa thấy chán! mà lebalinhpa1 chủ nhật tuần sau tổ chức vào 16h là vừa!
M.n ns nhiều có lẽ chuyển sag thành topic chém gió mất!

phù ........................... BTC là người mệt nhất >.< m.n vui ghê

chị cũng mệt lắm đấy! Có phải chắc em đâu! >.<

Càng ns càng thấy bực!
Nếu m.n thấy Su ns qá! thì cho Su xin lỗi nghe!

Last edited by a moderator:
N

ngocsangnam12

Xin lỗi mọi người em lúc trc hơi bận giờ cũng đành chịu thế lúc nào rảnh em có được ở trong nhóm không ạ ?

M

mua_sao_bang_98

pesaubuon
chị góp ý đây,lần sau tổ chức trò chơi e phải yêu cầu không được spam bài viết đó nhé,1 topic mà quá nhiều spam thì xóa đấy

Lần sau có spam thì chị sẽ phạt thẻ luôn và không nhắc nhở nhé!
pesaubuon
à mà e phải nói rõ luật chơi để mọi người hiểu rõ
qua đây chị thấy nhiều e chưa hiêu rõ trò chơi này đấy
Cần rút kinh nghiệm e nhé!

Cái này không phải lỗi của bé Linh mà là lỗi của các bạn đã lười đọc luật chơi. Lật chơi đã ghi chi tiết ở topic đầu rồi. Nên ai muốn chơi tránh tranh cãi thì phải đọc hướng dẫn trước khi chơi nhé!

nhanbuithanh
@lebalinhpa1 : Đề Nghị e lần sau gửi vào tin nhắn riêng cho m.n
Sau đó bắt đầu game và ghi là m.n chỉ nhắn vào đây mọi thắc mắc thôi!
P/s: Nãy giờ m.n cứ ns mù k biết ng kia muốn ns với ai nữa!
lm m.n vừa mệt vừa thấy chán! mà lebalinhpa1 chủ nhật tuần sau tổ chức vào 16h là vừa!
M.n ns nhiều có lẽ chuyển sag thành topic chém gió mất!

Đây là game ma sói! Cái chính là phải biện luận làm sao cho mình không bị nghi ngờ nên tình trạng chém gió cũng là đương nhiên. Tuy vậy em chỉ cần hạn chế cho người chơi chém gió + ghi rõ một số nội quy cần thiết để tránh tình trạng spam cho topic vào #1 là ok.

Còn việc gửi chức vụ vào tn riêng cho mọi người thì em linh đã làm rồi! Chẳng qua là mọi người chỉ mả tám không để ý tn riêng đấy!

Chị có một góp ý nữa là lần sau em nên tổ chức chơi vào tối thứ 7 lúc 19h30p nhé

P

pesaubuon98

giờ nhìn lại chỉ toàn spam thôi,chẳng mấy bài biện luận liên quan đến trò chơi cả
lần sau tổ chức cần nghiêm ngặt hơn 1 chút để không có tình trạng spam hoặc gây loãn topic.

L

lebalinhpa1

@pesau : Lần sau em mong có mấy anh chị mod tham gia để xóa mấy cái spam ... chứ em cứ nói đã hết giờ thảo luận mà mọi người cứ chém như điện tử ... :)| . Em chả biết phải làm sao nữa
@Mưa : dạ,em cũng nghĩ giờ đấy thích hợp.Cái này em tính sau
P/s: còn nữa, mọi người hình như chưa hiểu rõ luật chơi lắm ... có bạn thì không chịu ghi tin nhắn riêng gì hết.Hỏi hoài mới ghi như colen nè.
Em có một vài góp ý như sau
- Colen cần cài thiện về việc dùng quá nhiều icon.Làm Cupid mà không chịu gửi tin nhắn riêng gì hết á. Đợi nhắc hoài mới gửi
- Còn một số bạn chưa xong ván thì đã off. Thế lỡ chức vụ quan trọng như Sói thì sao đây :( ....
- Và mong rằng một số bạn hiểu luật chơi
=> Đây là một game mang tính tư duy cao.Nếu như gửi tin nhắn riêng nhanh chóng thì thời gian sẽ rất ít.Không như hôm nay (đến 1 tiếng rưỡi) làm em cũng nhừ luôn >>>
- Và còn nữa,khi lên mong mọi người lên đúng giờ . Chứ đang chơi thì có 1 số người khác vào làm ván chơi bị hoãn rất tốn thời gian
Cảm ơn
P/s : Em xin nhắc lại @_@ Em tên Lĩnh ... em không phải Linh
em là Nam (một số bạn cứ nghĩ mình là ... cơ chứ...thêm dấu ngã nữa nha m.n ) >>>
chắc khi nào đổi cái nick quá :(

N

nhoc_surita

ơ hơ
lại cãi nhau
vất vả quá đấy -_- ........................................................................

N

ngocsangnam12

Mọi người cho em chơi với chơi còn chưa kịp mọi người đọc mọi người xong cũng chả hièu nên sau có đưỡ chơi mọi người đừng đánh em nhé với lại số giờ tiếp là bao nhiêu mong là tầm 8h ấy ạ em toàn học xong lúc đó.

S

satthuphucthu

Đang giải quyết vụ với pesaubuon98, mak pea cũng ko sai vì cũng có vài cái linh tinh như:
Oài ... từ từ..... nôn gì chứ....................................................
trời ơi còn bôi trắng nữa...........................................................................................................
=)) ...tinh ý kinh nhở.....................................................

....

Nói chung là con nhìu, chơi thì Đăng điểm danh thui rồi "Có Mặt" thui chứ làm gì vậy ghi mấy cái như trên còn nói chuyện thì cứ zo tường nhà nói chuyện, PEASAU nói mình spam cũng đâu có sai. Vói tui ko chơi Ma Sói nữa nhé

L

lebalinhpa1

Khi nào chơi thì khoá phòng để gửi tin nhắn riêng.Còn khi nào mà chơi thì mở phòng để thảo luận

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom