[Phòng Chơi] Ma Sói Ver 4

Status
Không mở trả lời sau này.
C

cabua266

Ai còn sống hả bạn.......................................................................................?

L

lebalinhpa1

CÒN LẠI
2/ nhocsurita
3/ colen (thay luong pham)
4/cabua
5/ luongpham (thay trieupy)

7/ tina
8. chị Su

C

cabua266

Mạnh chết rồi...........................................................................................Hung thủ là colen

L

lebalinhpa1

EM LÀ BTC em nghi chị Su ??? m.n có thấy nghi k ?//???? tự nhiên chị đó nói già làng
1/ già làng thật
2/ sói giả già làng để m.n k ai giết chị đó -> win =))
EM nghi chị đó? m.n theo em chứ

L

lebalinhpa1

luongpham2000 =)) ................... nghi bạn nữa............................................................................chắc là Sói đây,ăn ở ác quá @_@

M

manh550

Tôi sẽ trả thù lũ sói đã dám giết chức danh quan trọng.................................................................................................

N

nhoc_surita

colen,luongphan,tina, nhanbuithanh
1 trong số n~ n` trên lăoisw ..............................................

L

luongpham2000

Hả, chj Su đâu có ý ác nhỉ, chắc không phải âu, mà cũng nghi ngờ, vì girl thường nhiều xảo quyệt nhưng e k có =))

C

cabua266

manh chết oan rồi............................................................Em bầu :colen hay luongpham và chị mưa là sói

M

manh550

tui bảo vệ tinaphan đêm 1, tina phan đâu hãy giết lũ sói thay tôi
...............................................................................................

M

manh550

ê lebalinh, chết rồi có nói chức danh của mình không..........................................................................................

C

cabua266

manh là phù thủy hả************************************************************************************************************************************************************************

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom