[Phamminhkhoi- Thienthan74] Love you forever

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thanchetgoiemlasuphu93

ối ối á á
may mà hok cùng cha sinh mẹ đẻ hok thì loạn luân quá;))
huynh mụi ~~>> honey của nhau á;))
ghê nhở;;)
hạnh phúc đến đầu bạc răng rơi nha:D

T

thienthan74

Thì cũng cãi nhau, chọc nhau giỡn chơi thôi rồi hok hiểu sao lại thành thiệc,Yêu nhau ;))

Thế thấy chồng bà mối này tuyệt hok?? (quá tuyệt, PMK là nhứt, yêu PMK nhứt :x)

P

pisces.uirgo

kinh! tình yêu vui nhỉ, hố hố! hồi trước tôi ghét chồng bà lắm, hồi í không biết hắn có ảnh hưởng lớn thế...vì

chồng bà ...sĩ ( hí hí , chuyện này giữ kín giùm )...nhưng hóa ra 2 người yêu nhau , bà lại là mối của tôi

nên giờ tôi cũng hết ghét chồng bà rồi, hí hí hí.....Chúc 2 người sớm sinh quý tử !!! hihihih

T

thienthan74

=.= Chồng tui sĩ cái giề chớ, hơi bị khiêm tốn đó nhớ ;)) (Bênh chồng ;)) )

Để xem mai mối thế nào, khi nào có cặp roài nhớ tạ ơn bà mối nầy đếy nhớ ;))

P

pisces.uirgo

ờ, biết rồi. Này, cái topic nì có phải cửa hàng không. Chồng mở, vợ bán ! hí hí hí

T

thienthan74

=.= Cái giề, bà nói lại nghe coi, phang cho bà mí cái bj giờ, pic này là pic ... của tui với anh Khôi nhá, cấm nói bậy

T

thienthan74

Bán dáng á! bán cho ai nhìn, nếu có bán thì ai mua, bà mua nhá, mà bà có mua tui cũng hok bán đâu :))

Nói tóm lại, chuyện đàng hoàng hok tầm bậy à

C

chichchoecuoi

ôi ôii chuyện gì đang xáy ra thế này đây có phải sự thật ko nhỉ
bất ngờ quá. Khôi àh cậu chơi âm thầm nhỉ ko báo cho bạn bè một tiếng luôn.May mà tớ tim thấy cái píc này ko thì chẳng biết gì cả
hai người đúng là cặp trời sinh lãng mạn quá đi
hi hi biết đến khi nào mình mới có mối tình lãng mạn thế này nhỉ
chúc hai người hạnh phúc nha mà khi nào cho tớ ăn kẹo đây

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};

Last edited by a moderator:
P

pisces.uirgo

này, Khôi nhà cậu quen biết rộng quá....Bị 1 bà cô bắt chẹt rồi hả, hihihhiih

P

pisces.uirgo

đây có phải spam không bà chúa .... Không nhỉ, đừng có ai kiếm chuyện mà bảo tôi spam í nhá, hihiihih

T

thienthan74

hok phải mà là trong qui định của diễn đàn đã ghi rõ thành viên hok đc dùng màu đỏ trừ mod trial trở lên ^^

Last edited by a moderator:
P

pisces.uirgo

haiz, sau này nếu chẳng may trở nên nổi tiếng thì khổ
................................................!

T

thienthan74

chẹp, hocmai hoạt động công khai, hok phải là ảo thfi có ji mà sợ, nổi tiếng thì nổi tiếng dù sao tôi chịu đựng cái cảnh này bao năm trời dần già thành quen, hết sợ chỉ thấy chán, với lại nếu có nổi tiếng cũng chừng khảong tháng hai tháng sau sẽ lại có đôi khác lên ngôi
Tôi vs anh KHôi tham gia đợt thi này chỉ muốn chứng tỏ tình cảm của mik giành cho ng kia chứ hok ăn nhau thik sự nỏi tiếng, nên nếu mà chìm thì càng tốt

P

pisces.uirgo

haiz, thế thì để tôi bảo mấy người bỏ cặp của bà, hihihi....Như thế vừa nổi tiếng lại không sợ nổi tiếng, hihihih

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom