[Phamminhkhoi- Thienthan74] Love you forever

Status
Không mở trả lời sau này.
D

doigiaythuytinh

Cái cặp này
Bao giờ đám cưới
Chắc chắn t phải làm chủ hôn :)) :)), Anh Khôi, em iu nhể ;;)

A

anh_anh_1321

Nói vớ vẩn nhá anh có chỗ ở rùi

Mà Linh nào ấy nhẩy

hờ hờ
em đâu nhắm anh
em chỉ ước có anh đẹp zai iu em thôi mà
anh ko đẹp zai nnê ko phải đối tượng của em đâu :))

còn Linh post bài ngay phía trên em kìa
phương linh :|

K

kelly_cute_isme

ọch ọch!!hix!bất ngờ dữ ak!cho hỏi khj nao` tuj được nhắm rượu hỉ dey?nhớ là tổ chức linh đình zô nhá pa` Trang!cung~xỉ!chúc 2 nguời forever iu nhau!sẽ trở thành cặp đôi đẹp nhứt ở hocmai!!

G

giotbuonkhongten

Thêm 1 cặp trong cuộc thi " Cặp đôi đẹp nhất học mãi" ;)) Bestwishes for u

T

thienthan74

ọch ọch!!hix!bất ngờ dữ ak!cho hỏi khj nao` tuj được nhắm rượu hỉ dey?nhớ là tổ chức linh đình zô nhá pa` Trang!cung~xỉ!chúc 2 nguời forever iu nhau!sẽ trở thành cặp đôi đẹp nhứt ở hocmai!!
tất nhiên rồi! Trang này sẽ hok để cho Tuấn thất vọng đâu, sẽ có cỗ to lắm đó, BFF chờ đón à tặng Tuấn vé mời đặc biệt luôn ^^ vip...

L

letrang3003

ANh khôi ! hồi trước kêu anh làm chủ hôn cho em ;))
hay bây h em ko thể làm chủ hôn cho anh thì ... ( có ngưòi cướp rồi )
cho em làm phù rể đi =))

H

happykid

thế giới thật nhạt nhẽo nếu hok có những cái này!
hề hề

lời tỏ tình dễ thương nhất trong lịch sử hocmai.vn

Chúc 2 anh chị hạnh phúc trọn

AMEN

C

conan_131

hố hố,sory 2 bạn.Nhưng chiện tình cảm ko thể biết được.Chúc 2 người vẫn mãi là những người bạn tốt dù có ra sao đi nữa.(whatever you do,i still love you).

T

thienthan74

hố hố,sory 2 bạn.Nhưng chiện tình cảm ko thể biết được.Chúc 2 người vẫn mãi là những người bạn tốt dù có ra sao đi nữa.(whatever you do,i still love you).
rất cảm ơn bạn ..........nhưng đôi khi ta hãy cứ sống hết mik vào thời khắc này đã rồi hãy tính đến tương lai ;)

C

conan_131

Sống=80% lí trí +20% con tim...........................................................

H

hotgirlthoiacong

e hem, thienthan74 tớ = t cậu ik, thấy cậu vài lần nhưng chả quen nhau lắm

hê, chuyện tình anh em => ty :hay đấy

mong là sẽ được lâu dài ha, trăm năm hạnh phúc, chúc thế cho oách ;)

P

phuc.hello

Tui thích cái câu này nè (không biết tác giả là ai): "Yêu là chuyện nhỏ, học là chuyện lớn. Nhiều chuyện nhỏ góp thành một chuyện nhỏ. Không làm được chuyện nhỏ sao mà làm chuyện lớn."Chúc mừng 2 bạn đã làm được một "việc nhỏ" trong những chuyện nhỏ. Mong các bạn hạnh phúc và nhanh chóng làm những chuyện nhỏ tiếp theo.:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

P

pisces.uirgo

huhuhuhuh, xúc động quá. Mún khóc quá ( nặn mãi không ra nước mắt ) để tớ cho 2 người 1 phiếu ,hí hí hí

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom