[Phamminhkhoi- Thienthan74] Love you forever

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hocmai510

Ui trời ui, họ hạnh phúc ghê!@};-@};-@};-:-*:-*:-*
Chúc hạnh phúc thêm ha!!!:):)
( Khổ mình vẫn cô đơn)=((=((=((

[YOUTUBE]quVNRNsPZWo[/YOUTUBE]

Last edited by a moderator:
P

phuong95_online

=.=
trời ui , lag mạng wa , hok bit đến khi anof mới có ng` nói vs mk những câu ngọt ngào thế
hic hic h vẫn cô đơn

T

thienthan74

Một điều đặc biệt làm nên những con người đặc biệt, tôi thik sự đặc biệt của riêng tôi, của riêng phamminhkhoi và thienthan74

CÒn chờ một ngày sẽ đến rất gần thôi ..............ngày của hai đứa mình huynh nhỉ ;))

ngày mà sẽ diễn ra 3 sự kiện quan trọng, khi ấy huynh tròn 18 rồi, m cũng đã 16 ...và đâu chỉ có vậy đó còn là ngày ai- cũng- bik- là- ji- đấy ;))

nhớ nhé
sẽ là ngày

24/8/2010 đấy

D

diarygalaxy_pisces

Ồ, mới biết pic này, 2 anh chị hạnh phúc quá, :).. Chúc hai người thêm hạnh phúc và hạnh phúc mãi mãi :D

I

iloveg8

Hic, giờ mới đọc pic này, Thật bất ngờ.Lãng mạn ghê ta!

Đây là ngày 2 người gặp nhau hả?

Chúc 2 người hạnh phúc nha
Chúc Hocmai nhiều đôi hơn nữa ;))

Tò mò chút, thế ai thổ lộ tình cảm trc thế? ;)) ;)) ;))

N

nhungpro_196

Híc, anh Khôi ơi, xin lỗi em nha vì giờ này em mới phát hiện ra topic này của anh chị :)
.... Em nửa muốn nói, nửa không biết phải nói gì hết. Bởi vì những câu chúc, người ta cũng đã chúc rồi...
.. Em sẽ mãi là em gái tốt của 2 người :) :x

P

princesspig_lovely

2 bạn hp nhỉ.Chuca các bạn sẽ mãi hp thế này nha(Nhìn lại mình thấy tủi thân quá.hic...!vẫn cô đơn.)

T

tranthuha93

lãng mạn quá đi, chúc 2 ng luôn hạnh phúc mãi bên nhau đến khi " đầu bạc răng rụng " nhé ;)) :D:D:D

T

thjenthantrongdem_bg

Trời đất~~~~Hum nay e mới phát hiện ra topic này của 2 anh chị nhá ===> Chóng +shock
Em hỏi xa tương lai chút nhé: Hai anh chị sau này định sinh mấy cháu bé vậy, e thấy anh chị yêu nhau thế này chắc phải sinh đến chục đứa mất. Dù sao e cũng chúc cho anh chị hp bên nhau,
Tip nhỏ": Anh chị sinh càng nhiều e càng thích,.Mau chóng kết hôn để hocmai chúng e được ăn măm nhéhihi..............

P

phamminhkhoi

Trời đất~~~~Hum nay e mới phát hiện ra topic này của 2 anh chị nhá ===> Chóng +shock
Em hỏi xa tương lai chút nhé: Hai anh chị sau này định sinh mấy cháu bé vậy, e thấy anh chị yêu nhau thế này chắc phải sinh đến chục đứa mất. Dù sao e cũng chúc cho anh chị hp bên nhau,
Tip nhỏ": Anh chị sinh càng nhiều e càng thích,.Mau chóng kết hôn để hocmai chúng e được ăn măm nhéhihi..............

Em nói xa dị :))

Thanks em nha ^^ Chắc hem lâu nữa đâu :)

D

doigiaythuytinh

Anh Khôi chủ động em àh ;;)
Tình hình đôi này chị năm rõ :))
Lại thêm 1 cặp :(( :((

T

thienthan74

bạn nói xa thế :))
chưa đến mức ấy đâu, sẽ còn lâu lắm, đó là chuyện của mười mấy năm nữa cơ....còn nhiều thay đổi mà.......chuyện tương lai tính sao được :)

P

_phonglinh_

^^ cặp này dễ thương quá đi mất, lúc đầu tưởng đùa, bây giờ thành thiệt mất tiu.
Vô gửi lời chúc. Chắc đám cưới lớn lắm đâu, nhớ nhường Linh này một vé nhan. Dù sao cũng mới đến trang 6 thôi mà!

A

anh_anh_1321

anh Khôi ơi
hức
ước gì :((
anh yêu của em giờ này đang ở dâu :((

@ Linh: em làm mod lại từ lúc nào ế
mà box nào ế ?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom