Nhật ký Only Trọk

D

donquanhao_ub

Cứ qua thêm môt ngày mới biết thế nào là yêu
Một ngày trôi qua vội vã nhưng trong anh rất nhiều điều
Những suy nghĩ trong anh cứ lớn lên từng phút
Cứ lớn theo từng ngày khi anh được ấm áp bên em.

Những suy nghĩ trong anh giờ đang chia làm hai
Một nửa trong anh từng nghĩ chúng ta sẽ bên nhau trọn đời
Nhưng nếu lỡ một ngày em nói lời chia tay
Anh sẽ thế nào đây, anh sống thế nào đây?

Hãy để cho anh được yêu... yêu em trong từng suy nghĩ
Dù là tưởng tượng thôi nhưng anh cũng thấy vui rồi
Đừng nói chi em ơi tình yêu không cần nói
Chỉ cần cảm nhận thôi anh nghĩ cũng đủ rồi.

Nhiều khi anh từng mơ ngồi một mình cười ngẩn ngơ
Chúng ta sẽ được sống trong ngôi nhà đầy trẻ thơ
Có khó không em ơi nếu giấc mơ này xa xôi
Thì anh xin được giữ giấc mơ đó ở trong suy nghĩ anh mà thôi.

[YOUTUBE]diM9a9T8Jj0&feature=related[/YOUTUBE] [YOUTUBE]-yYxSa2opl4&feature=related[/YOUTUBE]

Hay thì k phải bàn rồi :x, nhiễm từ thằng ngồi cạnh

D

donquanhao_ub

MỘT PHÚT ANH SAI

Anh luôn tự hỏi lòng mình vì sao khi yêu em cứ khiến em buồn

Anh luôn tự hỏi mình đã cho em những gì

Ngoài giọt nước mắt trống vắng khi bao đêm mau về

Mong chờ anh đổi thay

Và anh muốn nói thật lòng xin lỗi em...chính vì

Một phút giây thôi anh đã sai

Làm cho em tổn thương

Để mất hạnh phúc anh nuối tiếc vô cùng

Để rồi từng giọt nước mắt tan vào sương sớm trên cây

Em ơi có biết anh nhớ em nhiều không

Về những môi hôn xưa ngất ngây

Vòng tay quá đắm say

Nhiều lúc vô cớ anh đã khiến em buồn

Cuộc tình giờ là nước mắt chết đền tội anh cũng đền

Vì muốn em sẽ quay về đây mình làm lại từ đầu.

Hay lắm luôn ák!!!!!!!!!

D

donquanhao_ub

Hôm nay kiểm tra Hoá 15' mình k làm đúng rồi, sai toé loe cả :(
---------------------------------
Hôm trc' thằng ngồi cạnh mình nt ns là "tớ thích cậu. Tớ thích cậu từ khi tớ chuyển đến chỗ cậu thò phải, có pahir là ngồi cùng nhau lâu ngày tớ phát sinh t/c k?" :))
Cái thằng ba bựa thì tau iêu làm gì?, tau có n.y ùi cưng ạk :))....Nhưng mà mày cũng lăng nhăng thế nên những lời m ns tau k tin mấy.....Đúng là mày. Hải hâm!!!!!!!!
Mấy ngày ùi đấy, chẳng biết nt là cái gì. Chắc sau này mình dấu nhẹm điện thạoi đi thôi. Trả bố nhưng mà bố có nhận đâu, cứ bắt dùng đt hoài,,,,,buồn hết cả người
--------------------------------
Chỉ vài phút nữa thôi là mình đã có mặt ở nhà " mẹ và vợ "... Ôi! T.y of tôi :x

V

vuongthiendi

Hôm nay kiểm tra Hoá 15' mình k làm đúng rồi, sai toé loe cả :(
Hôm trc' thằng ngồi cạnh mình nt ns là "tớ thích cậu. Tớ thích cậu từ khi tớ chuyển đến chỗ cậu thò phải, có pahir là ngồi cùng nhau lâu ngày tớ phát sinh t/c k?" :))
Cái thằng ba bựa thì tau iêu làm gì?, tau có n.y ùi cưng ạk :))....Nhưng mà mày cũng lăng nhăng thế nên những lời m ns tau k tin mấy.....Đúng là mày. Hải hâm!!!!!!!!
Mấy ngày ùi đấy, chẳng biết nt là cái gì. Chắc sau này mình dấu nhẹm điện thạoi đi thôi. Trả bố nhưng mà bố có nhận đâu, cứ bắt dùng đt hoài,,,,,buồn hết cả người
Chỉ vài phút nữa thôi là mình đã có mặt ở nhà " mẹ và vợ "... Ôi! T.y of tôi :x

cái này phải gọi là nhật Kí ngố mới đúng/:)

mà sao phải viết bằng mầu trắng vậy nhỉ

định bắt người khác làm thêm động tác thừa à???

D

donquanhao_ub

Chăngr liên quan gì đến bạn cả, quyền riêng tư của tôi, mong bạn đừng nhòm ngó rồi đọc trộm. Thế là cảm ơn bạn lắm rồi. Tôi Thích để trắng là việc của tôi, vì tôi k muốn những ng` hay nhòm ngó như bạn pahir phát bực ák. Mong là bạn đừng đọc NK of tôi nhé ! :D

D

donquanhao_ub

Ngày nào mình cũng nhớ anh ấy, nhớ anh kinh khủng luôn anh àk. Cũng may từ hồi ns ra tới h anh k có "lảng vảng" vào 4rs, k thì a đọc đc hết những cái này of em. E k muốn A gọi E là bé đâu, vì có 1 người cũng gọi em như thế, người đó thích E, E đã phải dối ngta làm mẹ E để k phải nt nữa. Thế rồi 1 hôm có số VT(10 số) nt cho E, E cứ đã nghĩ là A thay số mới (vì đã có lần A ns vs E thế mà) :(, nhưng mà k phải A àk, là ng` đó. Ng` đó lấy số of "A ruột" nt cho E "Ngủ chưa pe?". E tg? là A ker, thản nhiên nt lại và KQ là bh E đang bị 1 ng` "hận".E cũng đã mong A đừng bh gọi E là bé nhưng E cũng thích nghe A ns E bé vì như thế đối vs A "E luôn là trẻ con, E luôn còn bé"
Dạo này E vs A cũng k thg` xuyên nt cùng nhau, E cũng buồn. E cũng thấy mình điên rồ, đã ns là từ h chỉ mình E vượt qua mọi điều thế mà E vẫn k làm đc.:|
Dạo này E có nhiều ng` tán lắm A àk. Nhưng sao E k thích ai ngoài A? mẶc dù E chẳng biết A ntn, cho dù E chưa 1 lần đc gặp mặt A.
E muốn đc trở lại ngày xưa, cái ngày A mới vào 3t, em muốn có c\lại cái cảm giác ấy :(
A àk, I mis U!!!!!!!!!!!

D

donquanhao_ub

Chiều nay mình pahir đi học thêm về muộn, lạnh chắc chết. Tối qua đã ăn bữa tối = em bánh mì vs cốc sữa "hoành tráng" ùi, chẹp. Chẳng nhẽ hôm nay lại thế tiếp. Ôi các cuộc đời này, mọt mình thật buồn. Đến cơm cũng chẳng muốn ăn để mà nấu.
Hôm nay mình lại có 1 tn của 1 người qen ns "iêu mình". Chẳng muốn xíu nào cả, mọi người cứ ns thế làm từ h mình mất tự nhiên khi phải đối mặt :(. Thà rằng cứ bt đi, thế nhứng đằng này lại ns ra làm từ h mình chắc chẳng bh nt trc' quá àk. :-j cố mà dẹp đi nha cưng, muội có ny ùi :).....Mà cũng lạ thật ấy, 1 con ng` có nhiều khuyết điểm như mình lại suốt ngày có ng1` ngỏ lời iêu mới đểu :))....hay mình có "vẻ đẹp tiềm ẩn" mà chỉ bọn con trai mới biết nhỉ :)) =))
=> Chắc là thế rồi. Ôi! Cái cuộc đời này sao mà đểu, ng` ta iêu thì k thèm nt vs ta, thế mà ng` ta k iêu lại cứ suốt ngày nt, lại còn liên tục nữa chứ, k nt k đc. Ns dối máy hết tiền hoài cũng k đc.Chẹp :)

D

donquanhao_ub

Đã 1 tháng rồi mình sống trong sự căng thẳng cao độ
Mình buồn lắm :(
Làm sao đc bh
Mình buồn về all...bố có ng # mà sao k dấu luôn đi mà cứ để mình biết....biết b.nhiêu bố nghe đt là nước mắt mình lại rơi, là mình k học hành gì đc.
Mình biết lâu rồi, mình k muốn cho mẹ biết...Lấy đc số rồi mà mình cũng chẳng tìm hiểu gì đc :(...Mình đã nhờ a ấy nhưng cũng pó tay vì nó là con "cáo già"....Mình hận nó...mình thề là gặp nó "mình rạch mặt nó"..."nó là con quỷ dữ"...."nó là loại ng` bẩn thỉu nhất TG này".."mình hận nó"....>"<
Nhưng ns thế đâu có đc, còn ở bố :(( - ng` mà con luôn luôn nể phục đấy!!!!!!!!

3t cuộc đời con đã toàn màu đen, quay lại và đếm tới thời điểm hôm nay thì mình đã bao nhiêu lần phải khóc....có phải đó là cái "bệnh" k từ bỏ of bố rồi k?...Bố ơi, con thất vọng :(......Trong 1 tháng mà con k khóc đc ra tiếng mà chỉ "nấc trong nỗi hận" 2 lần...Lần trc' con k muốn ns, bố biết hôm đó bố ns gì k "Mày cút đi!" - chỉ vì con bảo vệ mẹ. Có tàn nhẫn quá k bố....Bố biết là nó lúc nào cũng trong tim con k?

Rồi hôm qua nữa, con k chịu đc....Con ns ra...Con cũng lạ rằng 1 điều là sao mọi ngày con yếu đuối, lúc khóc kon k thể ns rõ thế nhưng hôm qua kon đã nhìn thẳng mặt bố mà ns (k phải tất kạ những gì con nghĩ) nhưng như thế cũng đủ cho bố pahir suy nghĩ....

Bố biết con có số của "con quỷ dữ" vậy là bố lấy máy of con, bố tháo sim ra...Để làm gì hả bố....Bố thì luôn mồm "phủ định" mà sao bố phải làm vậy....Để cho ng # "khẳng định" hả :|........Con thật sự buồn về bố

Hôm qua bố nghiến răng, trợn mắt........Bố tg? vậy là giỏi hả......

Con định về bà nhưng sắp thi rồi, con k nghỉ học đc....
Cũng là ngày hôm qua, lần đầu tiên con thấy bố "ns láo", bố ns "m - t" vs mẹ
Sao mà lúc đó k khó thở......Con đã nghe lời anh ấy rằng càng phải sống tốt nhưng con k thể, con mềm lòng hơn con tg?
Dù là như thế nào bố vẫn là bố of con, 1 ng` con luôn "ao ước" đc bằng (vì bố học rất giỏi) nhưng con cũng mong rằng bố là ng` bố vĩ đại nhất của con chứ k phải là "ng` bố" như bh....Bố hiểu chứ....
Cuộc đời con có quá nhiều màu đen rồi....Con tha thiết đấy bố ạk...Con mệt mỏi, con còn phải học...con sắp thì h.kì rồi

D

donquanhao_ub

Còn mẹ nữa....mẹ đừng áp đặt con mẹ nhé....
Mẹ cũng có 1 phần lỗi đấy...vì mẹ nói quá nhiều
Nhưng dù sao con vãn iêu mẹ
Con iêu mẹ nhiều lắm mẹ ạk

D

donquanhao_ub

Hôm nay thầy độc điểm thi CN, đc có 6,5 :(
Nhưng mà may là điểm phẩy mình cao nhất lớp ;))
Cái môn CN mà thày chấm đắt kinh
May em vở sạch chữ đẹp, thầy kết thầy cho điểm cao :x

D

donquanhao_ub

Hôm nay là ngày gì?
Nên vui hay nên buồn ạk
Bh mình đang khóc
Chẳng biết vì kái gì nữa
Mình đã rời khỏi FAM rồi, mình k kần nhiều....Mong là mọi ng` vẫn nhớ đã từng có mình là đủ rồi

D

donquanhao_ub

Hôm qua mình đã phải làm 1 việc mà mình k hề muốn!!!!!!!!!!!
Mình k ns cho anh ấy biết mình nghĩ gì :|. Vì mình k muốn anh ấy biết
Mẹ quá đáng, dù chỉ là lời ns "buột miệng" nhưng cũng làm mình phải đau khổ, chưa bh và cũng chưa từng lần nào mà ai ns 1 cấu khiến mình chảy ngay nc' mắt thành dòng :(
I'M VERY SAD. Mẹ làm mình khóc :(.
Tối đó định học bài rồi chẳng biết sao lại thôi, lêo lên giường cùng với cái lạnh - cái lòng ngoài ấm mà trong thì lạnh 0 độ
Mình buồn gọi cho anh ấy k đc. Nản! Quay ra gọi cho Minh, Chién, toàn những ng` hâm :|
Có mỗi anh ấy có thể làm mình cười nhưng k gọi đc. H thì mình đang cố tập k nt vs anh ấy nựa Đêm qua mơ......Em lại MISS

D

donquanhao_ub

Mấy ngày nay lạnh 8-x
Buốt xương, chưa bh trong tình trạng này :-ss
Lạnh tới nỗi kiến thức k vào đầu, chỉ để í tới cái tay đang lạnh cứng :|
K chép bài :|

D

donquanhao_ub

Giờ đang nge "Can you hear me". Đã buồn h càng buồn hơn

Kết quả học tập k như mong đơi. Cái ông Quốc ăn gian của mình mất 0,3 :((
Ghét k tả đc

Còn môn Văn nữa :|. Làm bài như thế mà đc có 4d, định phcus khảo nhưng lại thội, :(
Bao nhiêu công, nạn Đã cố kinh khủng.bài viết mình luôn là đứa đc điểm cao nhất lớp , 8-9d bài viết mà điểm phẩy so vs bọn 6-7d cũng chẳng là gì
Cô cũng tính thiếu điểm phẩy cho mình
Còn môn lịch sử, k kêu gì . Thực chất ràu :((
Đành phải cố gắng kì II thôi . k đc hsg ràu . 7,5 thì ít cũng 8.3 thì cả năm mới ổn]
Điên lên mất
---------------------------------------
Phải chăng ở lớp mình quá hiền . Mấy đứa ngồi cạnh thấy mình k ns gì lên lấn lướt chăng , nhất là cái Dương suốt ngày "cào cấu" mình . đau lắm ấy chứ nhưng mình vẫn nhịn vì là bạn bè . Chứ phải đứa # thì vui vẻ nhận 1 cái tát đi . Thế nhưng mà nó có tha cho mình đâu . Động tí là cấu mình , lại còn cái điệu vừa ngồi học vừa sờ má . Ghê chết!!!!!!!!!!
---------------------------------------
May sao là quanh mình còn có những đứa trẻ kon, k có nó mình k biết sẽ tnao nữa , chúng nó đáng iêu . nhìn thấy chỉ muốn "ịn" lên má thôi :">
Mình thấy vui khi có những đứa k theo bố mẹ mà chỉ theo mình , mệt xíu thôi nhưng cũng vui . Có đứa còn k theo ai , vừa ăn cơm vừa phải bế :">, nhưng như thế vẫn thấy vui . Chúng nó đáng iêu :x

D

donquanhao_ub

Cả sáng nay dọn nhà

8h dậy, đi ăn sáng

Dọn nhà cho tới 1h

Thật là phục mình

H thì lạh cóng 8-X

Top Bottom