o0o ♥ độc thân hội♥ o0o

• Thread starter echcon_lonton_dihoc
  • Ngày gửi
  • Replies 460
  • Views 39,561
H

hoa_giot_tuyet

hi, đâu có đâu chị, em vs thienthan74 ko quen nhau vẫn nói linh tinh huyên thuyên kìa, ai muốn thì nói thôi chị à, tất nhiên chị nói ko fai ko đúng nhưng đấy là do mỗi ng thui mà :D:D
oâooaoa nhắc mới nhớ hum nai lại bị con ong nó "hun" vào môi sưng đỏ mọng, đau .... uhuhuhuhuhuh :(:)(:)((
trời, sao ông đốt rồi h` lại chó "hun " zậy, có xui wa hok??? bịa chuyện nói cho zui chớ ji

Q

queenbee_4795

trời, sao ông đốt rồi h` lại chó "hun " zậy, có xui wa hok??? bịa chuyện nói cho zui chớ ji
chó hun đâu, mắt bạn có bị làm sao ko vậy, nhầm hàng rồi, nhìn lại mặt hàng đi
/:) /:) /:) /:)
tui bịa thì tui hem phải con người lun, tự nhiên hum trước ong bay vào nhà làm tổ và kết quả là bây giờ bị ong đốt 4 lần rồi
:khi (122)::khi (122)::khi (122):

T

thienthan74

haizzzzzzzzzzzzzzzzz haizzzzzzzzzzzzzzzzzzz đã nói rồi
số được ong nso yêu nên đành chịu vậy chứ bik sao giờ :))

Q

queenbee_4795

haizzzzzzzzzzzzzzzzz haizzzzzzzzzzzzzzzzzzz đã nói rồi
số được ong nso yêu nên đành chịu vậy chứ bik sao giờ :))
haizzz...z thì đành vậy chứ biết làm sao bây giờ, mà rõ ràng sáng nay đang ngồi ko làm j nó mà tự nhiên nó bay bám vào người rồi đốt luôn, hãi :khi (47)::khi (47)::khi (47):

Q

queenbee_4795

dạ nói nuôi thì cũng chưa đúng lắm tại vì ong nó tự bay vào nhà làm tổ chị ạ, tự nhiên hum đấy cả đàn ong nó kéo đến và thế là...:khi (47)::khi (143):
em bị nó đốt 4 cái uj uhuhuhuhuh :khi (204)::khi (204)::khi (204)::khi (204):

T

thienthan74

cuộc đời thật lắm ng vẫn ................................đc ong đốt, còn mik ngồi chờ + rình cả ngày trời mà hok thấy con nào nó đốt....................thật bất công, queenbee_4795 ở đâu thế cho thienthan74 đến đó để ong đốt cái cho đỡ bùn

T

thienthan74

Thông báo!

Thông báo mới!

Vì hội trưởng eck quá bận bịu với m công việc nên tớ thay mặt cho hội trưởng, tớ có việc cần thông báo như sau

Tất cả nhưng bạn nào là thành viên của hội dù mới hay cũ hãy tới địa chỉ này
http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=714497

và gửi lại cho tớ bản đăng kí tham gia nhé, có việc cần gấp
và những ai đã tham gia vào hội thì cần có trách nhiệm hơn với hội nhé, nếu muốn rút khỏi hội phải có thông báo trước với hội trưởng hoặc với tớ nhé!

Thân!

Last edited by a moderator:
Q

queenbee_4795

cuộc đời thật lắm ng vẫn ................................đc ong đốt, còn mik ngồi chờ + rình cả ngày trời mà hok thấy con nào nó đốt....................thật bất công, queenbee_4795 ở đâu thế cho thienthan74 đến đó để ong đốt cái cho đỡ bùn
Ở Từ Liêm- Hà "Lội" đến đi tui dẫn bạn vào cho ong đốt sưng húp lun hết ghen tị :D:D:D

tui cũng ko they địa chỉ chi hết á @-) :eek: @-) :eek:

T

thienthan74

tám ??? ok..........bạn thấy đó mik và queenbee_4795 cũng đang tám đó thôi, pic này là để các thành viên liên lạc với nhau
Cần chúc may mắn hả?? Chúc bạn may mắn neh
có bàu nữa nha:

D

doigiaythuytinh

Lần đầu tiên tớ vô đây ;;)

"Độc thân hội", nhóm trưởng có cái title "gold couple";))

Lại còn vài mem có có nơi chốn cả rồi chứ :))

Thử hỏi, ĐỘC THÂN chỗ nào ếy nhể :)) :))

Đổi tên nhóm đi là vừa :|

E

echcon_lonton_dihoc

oaì,zày chém vừa thui nha
đợi ếch tổ chức cuộc thi rùi zày lại đeo theo cái style đó ý.
ếch cũng đang định đổi tên hội mình ^^

Top Bottom