o0o ♥ độc thân hội♥ o0o

• Thread starter echcon_lonton_dihoc
  • Ngày gửi
  • Replies 460
  • Views 39,565
N

narcissus234

mình có thể tham ja dc ko?
mìh bị mê hoặc vì bài viết đầu tiên và những chiếc nhẫn đó nữa, nên xin phep cho m la thành viên nha

tên: nguyễn tiên
12/4/199...(ko chinh xác lắm, về năm sinh,minh chỉ biết là vài tháng nữa, minh học 12 thoi ak :) ) thứ lỗi về sơ suất này nha
flowernarcissus@rocketmail.com(nick yh đó) :)
gửi mail wa narcissus234@zing.vn nếu mình dc kết nạp nhé,vì trình duyệt of minh bị lỗi, nên ít khj vào dc 4rum hoc mai lắm
thân!

Last edited by a moderator:
G

gaubongdremon

HiHi
Cho em nữa nhé, e cũng muốn tham gia nữa
Tên: Trần Phương Quyên
Ngày oe oe: 3/2/1996 ( ngày thành lập Đảng đáy nhé, oách chưa)
Nick yahoo: bratpretty_stupid_lovale32

Q

queenbee_4795

chả bik! những lúc nào cần may mắn, tui cứ qua nhà bác hàng xóm (vì nhà bác nuôi ong mật ;)) ) chờ tí thì đầy ong tới xin một nhát
lấy hên ý àm...khà khà
thế đấy, vừa hum qua lại bị ong đốt nè, mà thực ra là tại con ong nó nằm quay đơ dưới đất chẳng may.... tui dẫm lên và thế là.... nhức chân đến bi jo*`

Q

queenbee_4795

narcissus234,gaubongdremon chào mừng hai bạn nha, ấy quên kia là chị :D để chào mừng tặng mỗi ng 1 cái thanks:D:D:D:D:D

N

nhanvip2

:eek::eek: mấy cái nhẫn đẹp quá
Chỉ tiếc là mình có vợ rùi
Cho em hỏi cái:
CHị ech có cái nhẫn nào cho người có vợ rùi không?

N

narcissus234

ko dám nhận là chj, vậy ko bik phải tuân theo điều lệ nào đây, treo logo ở đâu, chỉ nhẫn thoi, hay có cả chữ động đó nữa, cho phep minh dể hinh ảnh chiếc nhẫn cạnh chữ kí nha

H

hoa_giot_tuyet

xin lỗi gia nhập hơi muộn (mem mới)
Name: pe' Tuyết :D
Birthday: 19/05/1997 (bit ngày ji hok mấy mem, thật 100% đấy nhé)
Yahoo: thiensu_snowdrop

Còn vụ chữ ký ý, em xin lỗi để em làm sau ạ, em hok cho vào dc (có ai giải thích hộ em hok)

T

thienthan74

thế đấy, vừa hum qua lại bị ong đốt nè, mà thực ra là tại con ong nó nằm quay đơ dưới đất chẳng may.... tui dẫm lên và thế là.... nhức chân đến bi jo*`
hì hì! với lại làm chúa tể loài ong như thế, chắc là nó yêu chủ nhân nó quá í mừ. chi nên mới đốt hoài mà hok ..........thấy xót thương.........:))

T

traitimvodoi1994

ôi là mem mà lâu ko ghé đây
hoạt động mạnh mẽ quá
xin thông báo hiện h
tớ đang có 3 vợ
ai thik tớ giới thiệu cho
mỗi vợ cho thuê vs giá cao
ai có khả năng thì cho thuê

Q

queenbee_4795

hì hì! với lại làm chúa tể loài ong như thế, chắc là nó yêu chủ nhân nó quá í mừ. chi nên mới đốt hoài mà hok ..........thấy xót thương.........:))
oaoaoaoa hum nai lại bị nó đốt vào tay, ôm cái gối mà ko biết có con ong trên đó và thế là..., bây giờ nó vừa sưng vừa ngứa hichichichic

N

narcissus234

cho mình hoj mục đích của hội dc lập ra là để kết bạn, hay mai mối vc za65y?

E

echcon_lonton_dihoc

mục đích của hội là để cho những người độc thân kết bạn mí nhau bạn ạ

N

narcissus234

ak, nhưng duong như chi những người dc wen bik vs nhau từ truoc moi co thể noi chjen, chủ đề mà các pạn dang thảo luận, cứ có vẻ như là đóng tất cả các cửa sổ lại vậy, thật ko thể xin phep vào, mà noi chjen,kết bạn dc, mong các ban bỏ wa, nếu minh co noi j sai,chu thực ra, đây là nhận xét of rieng mình

Q

queenbee_4795

hi, đâu có đâu chị, em vs thienthan74 ko quen nhau vẫn nói linh tinh huyên thuyên kìa, ai muốn thì nói thôi chị à, tất nhiên chị nói ko fai ko đúng nhưng đấy là do mỗi ng thui mà :D:D
oâooaoa nhắc mới nhớ hum nai lại bị con ong nó "hun" vào môi sưng đỏ mọng, đau .... uhuhuhuhuhuh :(:)(:)((

Top Bottom