o0o ♥ độc thân hội♥ o0o

• Thread starter echcon_lonton_dihoc
  • Ngày gửi
  • Replies 460
  • Views 39,565
T

thienthan74

hjk! dạo nèy bận quá chả vào hội được ??? thế mợngưòi dạo nèy thế nèo??? tui đag ốm run người đêy. ai có phương thuốc đặc hịu ji cho tui zới

T

thienthan74

trong nèy, dân độc thân thếy ít vô mà toàn những ai mún tìm 1/2 vô là sao ???? chắc đổi tên họ quá >"<

Q

queenbee_4795

hjk! dạo nèy bận quá chả vào hội được ??? thế mợngưòi dạo nèy thế nèo??? tui đag ốm run người đêy. ai có phương thuốc đặc hịu ji cho tui zới
Còn tui vừa bị ong đốt đây, chả hiểu sao hôm nay tự nhiên cả đàn ong mật nó bay vào nhà làm tổ nhìn sợ ơi là sợ @-) @-) @-) @-) @-) :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

T

thienthan74

ui giừi cứ tưởng queenbee_4795 bị đốt nặng chứ, có ji qua nhà thăm ai dè chắc cũng bình thường
tại là queenbee nên ong nó quý chứ ji
đốt vài cái để lấy hên

T

trang_hvt

euon tham gia hoi nhung ma khong biet lam anh avatar.chi giao e nha.nghe tu "doc than" la e me tit roi.le song doi e la"chi yeu khong cuoi".the moi thich chu.lay chong lam chuyen phai lo.dung la tu deo gong vao co.neu lay chong.hiiiii.

T

thiendiep

bạn ơi cho mình tham gia với nghen
hãy cho mình tham gia với cám ơn cá bạn nhiều
;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

T

trang_hvt

Ohay.minh muốn tham gia ma không biết tạo avatar.hỏi mọi nguời mà chẳng ai trả lời ca.tủi than quá,gio thi minh doc than,va con cả cô dôc nữa.hu.

T

thienthan74

chào mừng bạn vocamtu đã tham gia độc thân hội, chúc bạn có những ngày tháng vui vẻ bên hội và mong bạn hãy chấp hành đầy đủ nội quy mà hội đã đề ra bạn nhé ! Thân!

T

thienthan74

chào mừng h_tvxq2601 đến với độc thân hội, mong bạn sẽ thường xuyên ghé qua thăm nơi hoạt đôgnj của hội nhé ^^
Thân!

Top Bottom