•°o.O (_Nơi hội ngộ của mem 94_) O.o°•

C

chimnon94

:(sao anh, chị em 94 đâu hết rùi... ít quá đi...
phải kêu gào lên cho đông chứ....
mình xin tự giới thiệu:
Họ and tên: Nguyễn Trung Kiên.
sinh ngày: 4/5/1994...( trước ngày sinh Cácmac 1 ngày:))

D

doigiaythuytinh

Chào mấy cô chú :x :x

Con cũng là mem 94 :))

Ai tốt bụng cho con que kem :X

C

chimnon94

Thế con thích ăn kem j chứ????????????
:) chú đây mua cho......:))
ko ngon ko lấy tiền

N

nh0k_kenly

Oài,em tưởng mem 94 nhà mình đi hết cả rùi chứ,sau 2 tuần dùi mài kênh sử,tớ thấy nhớ gđ mềnh quá nên mở ra xem,tưởng bị chèn xuống đâu đâu rùi,ai ngờ lắm ng` tham ja thế,iêu mem 94 nhắm nhắm,mà các em 96+97 nhớ nha,đây là pic 94,các êm đều có pic riêng oy`,vào đấy mà oánh nhao nha mất cả bản sắc 94,thỉnh thoảng có thể vào đây cũng được,k0 sao,càng đông càng vui.chị cấm cả con em gà chà pon,tuy mầy là em chị nhưng mậy là 97 nên cấm sờ cấm mó h0k chị mách mẹ đấy,nhớ chửa

H

hanghoian94

Tên:Ng T Hằng(tên cúng cơm lun đó).Nơi sinh:Hà Nam thân iu.Nơi sống:phố cổ Hội An.Sinh ngày:19/08/1994-CM tháng Tám thành công(khai sinh hiệnlaf19/09/1994,chắc các "cụ" lấy số thế cho đẹp ý mừ).Sẽ miễn phí hướng dẫn viên cho mọi người trên diễn đàn ghé thăm Hội An:)D)

Last edited by a moderator:
N

nh0k_kenly

ôi tiếp tục đi bà con,chém ác vào sao ít người thế nhỉ,94 đâu hết rồi nhỉ,vào đây đi,đừng để 96+97 coi thường

C

chimnon94

hanghoian94: bạn này có cái ngày sinh giống ông anh mình quá.
mà sao 94 mình lắm người sinh vào ngày đẹp thế nhẩy:D

H

hanghoian94

Êh,ông anh bạn có ngày sinh giống mình chứ(hehe).Có pác nào hàng xóm với hội an không nhể?

C

chimnon94

HỘi an quảng nam a'.........................?????????:)
chắc chẳng có ai đâu...hehe...
có ai ở Hải Dương ko nhảy....................;)

C

chimnon94

hehe... thế con ở đâu????....
để chú đóng gỏi chuyển vào cho....:D
nưung mà chú sợ vào chưa vào đến nơi thì kem đã tan chảy hết rùi

T

thayboiso1

lại có dịp chém gió đây. KE KE KE
trước khi oanh tạc xin tự giới thiệu
Name: Phan Đình Bảo
Birth: 16/01/94
From: Tiền Giang
Muốn biết thêm chi tiết xin click vào ĐÂY

M

meocon_dangiu_96

Khựa khựa, lâu hok vào đây muk thấy các anh các chị chém nhiều thế, nhưng trình độ thì còn kém quá ;))
Chém mạnh vào cả nhà

T

thayboiso1

MEM 94 đâu hết rồi hả. Có nghe ta gọi không còn ko mau vào đây.
:khi (81)::khi (81)::khi (81):

H

hanghoian94

Khựa khựa, lâu hok vào đây muk thấy các anh các chị chém nhiều thế, nhưng trình độ thì còn kém quá ;))
Chém mạnh vào cả nhà
Nhóc con xem thường 94 quá rùi!Chẳng qua cũng thấy "già già" rồi ;)) nên để lớp trẻ nó thể hiện thôi mà.Tính đến độ "chém" chắc tụi này cũng hơn nhóc >= 1 năm kinh nghiệm ấy chứ./:)

T

thayboiso1

Có ai vào đâu mà chém. Tranh thủ mấy tháng hè vào học mãi chơi. Năm sau lên 12 hết còn gì?

Top Bottom