•°o.O (_Nơi hội ngộ của mem 94_) O.o°•

H

hotgirlthoiacong

cách thứ 2 là
k cần pải mời gọi, tp cuốn hút thì tự động có ng zô ra
đúng k?? yêu cầu đặt ra là nếu tp k thu hút thì liệu có mem 94 vào rồi, họ k hứng thú vì chả có j hay, toàn spam nhảm thì cũng như k
vậy cta hãy xuất phát làm sao để tp này cuốn hút, còn k tp sẽ đi vào dĩ vãng
xl, tớ nói hơi nhiều :D

T

thithi111

uhm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ko sao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!to cung ko biet lam gi cho hay het!!!!!!!!!!!!!!

G

ga_cha_pon9x

các chị ơi,chị em(nh0k_kenly)ý ạ,chị ý phải đi HN vài ngày,vì thế chị nhờ emnói với chị thithi và chị hotgirl quản lí hộ pic này

T

tomcangxanh

Tồi tàn thế này thì quản l cái gì cơ chứ

Không mục đích, không trật tự, không nội dung.

Chưa bị xóa là may

N

nguyenvudangson

My name : Nguyễn Vũ Đăng Sơn
Birth day : 21/8/1993 But i study I was in Grade 11
address: Huế city, cái gì cũng có.....
MOng mấy Bắc chiếu cố đến em , ở nhà còn vợ hiền con nhỏ đừng bắt nạt em vì em mới gia nhập , mong mấy bắc LỊA HỒN bỏ qua cho

T

thithi111

ko dám bắt nạt nổi bạn đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ak.mọi người đã có dự định thi khối nào chưa****************************??????a.b.c.d****************************???

T

thithi111

bảo nhau một tiếng biết đâu giúp đỡ học tập hoặc những vấn đề khác chứ********************************************************????????????

G

ga_cha_pon9x

sao pic này ít người vậy ạ các anh chị
Mà chị tomcangxanh đừng xúc phạm ngưòi # như vậy chứ,tồi tàn thì tồi tàn

T

thithi111

làm người khác đau lòng ghê gớm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!có ai định thi đại học khối D KO********************************************************?????????

T

thithi111

uh,nhờ bạn giúp vậy********************************************************************************************************************************************?????mà sao ko ai thảo luận về chọn khối năm 12 đi****************************

T

thithi111

hehehehehehehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!các bạn phải tự tạo ko khí sôi động chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

C

cauti1112

seo đàn anh, đàn chị mà ko có hoạt động nào để thu hút mem za ?
toàn thấy spam ko ah` ?
.................................................

T

tomcangxanh

sao pic này ít người vậy ạ các anh chị
Mà chị tomcangxanh đừng xúc phạm ngưòi # như vậy chứ,tồi tàn thì tồi tàn

Đằng nào thì cả topic cũng spam 98% rồi =)) mình spam tiếp vậy, del thì del cả thể :">

"Tồi tàn thì tồi tàn, nhưng..." đúng ko, đằng sau phải có cái vế gì chứ =)) 1 vế thể hiện ưu điểm của cái pic này đúng ko? Thế nó ở đâu? Hay là "tồi tàn thì tồi tàn, kệ bọn em, chị đừng có xúc phạm như thế!". Nhỉ?

Ôi tôi đang xúc phạm kìa =))

T

thuyhoa17

sinh năm 94,giờ bạn đã 18 tuổi rồi đó nè!mọi người xem thử những điều hay của tuổi 18 nhé!
+tuổi 18 bạn đã có thể đủ tuổi ngang nhiên thực hiện quyền công dân của mình rùi!(phải cẩn thận hơn với pháp luật!)
+18 tuổi bạn có một sức khoẻ của tuổi trẻ sục sôi nhiệt huyết cho cuộc sống!
+18 tuổi bạn có những cảm xúc rưng rưng chín chắn hơn trước một ai đó và tự do theo đuổi cảm xúc đó theo cá tính riêng của mình!
+18 tuổi bạn có những rắc rối linh tinh về gia đình,tình bạn hay tình yêu!
+18 tuổi bạn ko còn nhỏ nữa để sẵn sàng chấp nhận những thách thức và những quyết định ảnh hưởng cả đời!

:D:Dôi tuổi 18 đẹp nhất cuộc đời của tôi!!!!!!!!!!!!!!:):)
16 tuổi chơ mấy :">

T

thithi111

ồ thế hả********************************************************?bạn sinh năm 1996 à********************************************************???????

Top Bottom