•°o.O (_Nơi hội ngộ của mem 94_) O.o°•

N

nh0k_kenly

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

À là thế này,hum ny tớ online thấy mý em 1997+1995 có nơi chốn trú mưa gió hết rùi mà mình là đàn anh đàn chị ''chúng nó'' cứ ngồi nhìn ''chúng nó'' vui vẻ mà nh0k_kenly tớ đây bứt rứt không yên quá à.Vì thế,nơi đây là điểm cầu cho các nhân 1994(tức là năm nay học 11 đấy ạ) nhảy vào cùng nhau làm zì thì làm(spam+chém gió+...)nhưng với 1quy định là chém Đông chém Tây làm sao đừng để mod lock pic này là anh em 94 ta lại...nhỏ dãi thèm thuồng lũ 97 95 thì chít anh em.
Bi giờ tui-chủ píc xin tự jới thiệu:Name:Nguyễn Quỳnh Trang
Birthday:1-4-1994(vào ngày nói dối mới chết chứ)
Address:Ninh Bình
School:Yên Mô A ạ
Thế thui,mong các nhân 1994 tham gia nhiệt tình,đừng để các em dưới qua mặt
P/s:Em cấp còn ít,các bác đừng chê nhá:D

Last edited by a moderator:
T

thithi111

uhm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!mem 1994 nè!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!mình làm gì đây bạn********************************************************?????????????

T

thithi111

sinh vào ngày nói dối hả****************************?????hjhjhjhj!!!!!!!!!!!bạn có nói xạo nhìu ko********************************************************?hihihi

N

nh0k_kenly

Bạn tự giới thiệu về mình đi,kêu gọi các bạn khác vào đi cho đông zui nào

T

thithi111

hahaha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!uhm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!mình sinh ngày chiến thắng điện biên phủ í!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!quê bạn ở đâu********************************************************????????

N

nh0k_kenly

Mình nói ở phần giới thiệu rồi mà,bạn chưa giới thiệu về mình đâu đấy
Pic này buồn nhỉ

T

thithi111

tại mình cũng ko quen ai mem 94 hết!!!!!!!!!!!!!!thông cảm há!!!!!!!!!!!!!!!!!1thế nhưng mình sẽ có hoạt động gì đây****************************

T

thithi111

name:Thi
sn:chiến thắng điện biên phủ(..............)
qh:nha trang
school:ko phai hoc o nha trang,hjhj!!!!!!!!!!!!!!!!!

N

nh0k_kenly

Thế thì pic này buồn lắm bạn àh,có 2 đứa thui àh,cố gắng tìm mem đi,mình còn fải đang giúp con em cái này nên bận

T

thithi111

uhm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!nhưng mà tìm rồi thì làm gì********************************************************************************************************************************************?

T

thithi111

ờ,ờ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!cố gắng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1hem11!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T

thithi111

hum!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!mem 94 ha********************************************************************************************************************************************???hjhj

H

hotgirlthoiacong

giời, spam lắm thế, mí bn k biết cách trịu tập mem à
quảng cáo đi, hihi

T

thithi111

ban biet cach ha********************************************************????ban trieu tap di nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!hj,mem 94!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!moi nguoi 94 oi vao day!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T

thithi111

uhm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!vay nho ban trieu tap di ha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!cang dong cang vui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Top Bottom