•°o.O (_Nơi hội ngộ của mem 94_) O.o°•

N

nhymkonbmt

hức hức, mem 94 ít chém gió quá àk.............. mình là mem 94. ở Daklak. mong được làm quen với các bạn. hjhj

S

sudi_k51

uk
hihi.
rất vui được làm quen với bạn(không biết đằng ấy bao nhiêu tuổi nhỉ)

N

nhymkonbmt

hjhj, rất vui được làm wen với các bạn........ add njck yh mình nếu mún nhé: nhoxxinh_94_bmt

P

phuonglinh_zz

Trời không có đâu
mem 94 rất chi là ngoan hiền nhá
hihi.Rất vui được làm quen với các bạn

T

tamcat

hihi cái píc này mở ra hồi nào vậy?? ko biết sớm vào còn quậy:D
Mình tên Thanh Tâm ,quê Ninh Bình zzo,nãy giờ thấy dân 94 NB nhiều thê:D
Mong làm quen vs tất cả các bn hihi

C

cauti1112

có ai ở ĐN ko za ?
có ai có khả năng thì tổ chức ji chơi đi.............
chứ cứ như zầy cũng hơi chán...................................

T

tomcangxanh

Những bài có câu trả lời đúng là những bài t thank:D
@thiensubinhminh:lần sau bảo t ngố là ứ thank nữa đâu đấy:-w
@sudi:muốn hội có tí hoạt động ý mà:p
chứ giờ ko đố vui thì làm gì đây?;;)
mọi người nghĩ ra hoạt động gì đi:D, hay mỗi tuần chém 1 mem94;))
@nhocngo và thayboi:viết 1 dòng là bị ăn thẻ đỏ đấy:-s, t bị ăn 2 thẻ đỏ rùi đấy, mau sửa bài đi trước khi bị mod phát hiện, phải viết ít nhất 3 dòng:((

Từ lúc nào 4rum có lệ viết 1 dòng bị ăn thẻ vại người yêu =))

Đúng là chạy giời không khỏi nắng mà =))

Giống bên kst, mình com 1 dòng cũng bị mem nói "staff mà cũng spam à" =))

Khổ thật

Viết 1 dòng thì bị phạt thẻ cơ đới =))

Trong khi những đứa viết tắt hỗn loạn, chữ xì tin xì khói thì cứ chạy nhong nhong =))

Ô hô =)

S

sudi_k51

Từ lúc nào 4rum có lệ viết 1 dòng bị ăn thẻ vại người yêu =))

Đúng là chạy giời không khỏi nắng mà =))

Giống bên kst, mình com 1 dòng cũng bị mem nói "staff mà cũng spam à" =))

Khổ thật

Viết 1 dòng thì bị phạt thẻ cơ đới =))

Trong khi những đứa viết tắt hỗn loạn, chữ xì tin xì khói thì cứ chạy nhong nhong =))

Ô hô =)
lại phải dùng câu " biết thì thưa thốt không biết thì dựa cột mà nghe với bạn"
bạn lên mục chú ý xem chị PLB(thì phải) nói rõ ràng như thế nào đi nhé
=))
cười đau bụng.Văn với chả vẻ.Nói ngắn mà xúc tích vẫn hơn
;))

T

tomcangxanh

Ồ ồ, bạn xinh đẹp tài giỏi nết na không thấy tôi đang thắc mắc "từ lúc nào" sao =)) Rõ ràng là tôi không biết và đang hỏi chứ nhỉ =)) Chậc chậc, tinh thần cầu thị bị chà đạp thế này cơ mà =))

Đúng là dân xã hội giỏi giang, người "CỐ ĐÔ" TRÀNG AN cơ mà =)) Tôi ngu văn từ nhỏ nên nói dài dòng lê thê như thế thôi

*cười*

S

sudi_k51

Ồ ồ, bạn xinh đẹp tài giỏi nết na không thấy tôi đang thắc mắc "từ lúc nào" sao =)) Rõ ràng là tôi không biết và đang hỏi chứ nhỉ =)) Chậc chậc, tinh thần cầu thị bị chà đạp thế này cơ mà =))

Đúng là dân xã hội giỏi giang, người "CỐ ĐÔ" TRÀNG AN cơ mà =)) Tôi ngu văn từ nhỏ nên nói dài dòng lê thê như thế thôi

*cười*
chậc chậc
Ồ bạn đang thắc mắc sao?Sao tôi không thấy thế mà phải comment lại nhỉ?
À phải rồi,cái kiểu thọc gậy bánh xe,nói tỉa nói sóc của bạn làm người khác đọc xong phải bực mình mà comment lại =))
Nói gần nói xa chẳng qua nói thật,đừng có học cách nói giảm nói tránh trong khi mình không thể sử dụng nó,chẳng khác nào kẻ sính chữ đâu bạn Tôm thân mến ạ!;))
Thà bạn nói thẳng mặt người ta còn đỡ cảm thấy khó chịu hơn là nói cái kiểu đâm bì thóc chọc bì gạo như thế,không đúng phong cách và con người dân Chuyên Lam Sơn đâu bạn ạ!
=))
p/s: phải rồi.Tôi không xinh nhưng nết na thì xin nhận;)
và nữa,đừng có nói" người "CỐ ĐÔ" TRÀNG AN cơ mà". Tôi luôn tự hào vì tôi không bao giờ ăn nói làm ảnh hưởng tới cái gốc rễ của mình giống một số người khác
còn bạn nhận mình ngu văn thì từ nay bạn đừng có "đã dôt còn tỏ ra nguy hiểm" nhé

T

tomcangxanh

Tôi chỉ đang tự hỏi Tràng An chuyển về Ninh Bình từ khi nào vại =))

Tôi thắc mắc, bạn "không thấy thế" là cảm nhận của bạn, chẳng liên quan tới tôi, nhỉ ;;)

Bạn "bực mình và PHẢI comment lại" cũng là bạn rảnh hơi, chẳng liên quan tới tôi, nhỉ ;;)

Bạn "khó chịu" cũng là việc của bạn thôi, nhở :">

Xin thưa với bạn là tôi ngu văn, phải cái làm trong box văn lâu cũng truyền được cái kinh nghiệm "đâm bị thóc chọc bị gạo" cho một cơ số con người thích nó, chứ tôi chẳng bao giờ nói giảm nói tránh hết =)) Mồm thì bảo không ảnh hưởng gốc rễ lại lôi trường tôi ra làm gì, có phải là đạo đức giả lắm không, hay vừa nói xong đã cắn vào *** mình =))

Và cũng xin nhắc với người "không *** cũng tỏ ra nguy hiểm" ý, xin nhắc cái người bực mình vì những lời comment tại box chung như thế này ý (vì trừ bạn ra chẳng có ai tỏ thái độ gì với tôi cả ý), là "nói xóc" chứ không phải "nói sóc" đâu.

Chúc thủ khoa khối C với mớ kiến thức đấy nhé :x

*bay*

S

sudi_k51

Hiểu biết nông cạn tới mức không biết cả gốc rễ từ Tràng An xuất phát từ đâu.haha
và cũng chả có cố đô nào quê tôi mang tên Trang An bạn ạ. đúng kiểu hút gạch.haha.cố đô mà tôi tự hào là mảnh đất Hoa Lư-nơi mà khi chúng tôi là kinh đô của Đại Cồ Việt thì Hà Nội ngày nay cùng lắm cũng chỉ là đô thị bạn nhé.
Lần sau muốn nói gì thì tìm hiểu kĩ trước khi nói nhé
còn ai đụng tới quê tôi thì tôi cũng sẽ đụng đến quê người đó.Đơn giản thế thui
ak.Cảm ơn cái câu chúc nhé.
hờ hờ
may mà có bạn chúc.
sax sax.
p/s :xin lỗi vì em dùng ngôn ngữ teen =))
mà thui.chả tranh luận với bạn nữa không lại vi phạm nội quy của mod.
kết thúc tại đây.muốn tiếp nữa thì ra yahoo không mem họ lại bảo mod mà không làm gương.hết

Last edited by a moderator:
L

lananh_vy_vp

ôi giời@@
sao 2 nàng lại cãi nhau vậy:-s
cùng là mem 94 cả, vào hội này thì cố nhường nhau xíu à:x
@tôm:hay chém nàng đầu tiên nhá;;)

Top Bottom