nơi thảo luận của gia đình 1997 ( tiếp tục nối dõi)

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mattroimuadong_1012

tui thật sự hok hiu? nổi pa` nay` đang toan tính chuyn j`, bực mik mà hok bik lam` chy=((. Theng` nao` ung? hộ noi' coi, tao cho may` chit' vs pa`=))
có, tui, tui ủng hộ 2 tay, 2 chân, tổng cộng là 4 cái, có gì cứ đến mà chặt, tui giơ lên ủng hộ rùi đó... còn chuyện 4 đứa tụi tui thỳ kết thúc rùi, thành bạn tốt của nhau cả rùi=))

M

mattroimuadong_1012

mà nì, mọi người thấy hok, cách viết của pé tuyết giống cách viết của tear hok nhỉ, cứ nửa tay nửa ta, ai thấy đúng thỳ thanks cho phát ná:))

H

hoa_giot_tuyet

có, tui, tui ủng hộ 2 tay, 2 chân, tổng cộng là 4 cái, có gì cứ đến mà chặt, tui giơ lên ủng hộ rùi đó... còn chuyện 4 đứa tụi tui thỳ kết thúc rùi, thành bạn tốt của nhau cả rùi=))
ua? pa` chup lại bức hình cho tui coi =))
giơ lại cả 4 cái cơ à, dc mấy giây :))
con` chuyện chữ viết của tui, đó là thói wen của tui, thế thui. MÀ mọi ng` thử so sánh coi có giống nahu hok=((
Thui dc 2 ng` chem' thi` tui ve` ngu? cho rui` :)| off đây

M

mattroimuadong_1012

bà đã off đâu nhỉ,sao hôm nay vắng vẻ quá ha, pic chả có ai ngồi chém, bây h còn ngủ, hok chuẩn bị những công việc cá nhân sao, bà đúng là ngủ giỏi

H

hoa_giot_tuyet

ờ, hè mà hok ngu? thy` zo năm học có mà ngu? ngay` à =))
Mà thui pa` đừng có mà gf tui vs ông tear nua~
Tui có ng` iu rui`, đang cai~ nhau đây ne`, đúng là con zai, mới hok gặp nhau có 2 tuần mà hok iu nua~ rui`, wen hết rui`, hjx:((

M

mattroimuadong_1012

khổ thân bà nhỉ, sao hok bù cho người yêu tui cái nhỉ, quan tâm đến tui quá mức lun, thấy đã mệt rùi=)) hồi nọ tui đùa bà mà thui:))

M

mattroimuadong_1012

mí you vào đâu chém cái coi, chả thấy ma nào, vắng như chùa bà đanh thế:(

N

nh0k_08

Mí người spam ghê hả, hok chừa chỗ cho tui với?
=))=))
Chủ đề chi đó mấy người? Spam chém gió cái :))

M

mattroimuadong_1012

hiện tại bi h đang ế ẩm, chẳng nghĩ ra cái gì để mà chém cái, có lẽ vậy, người yêu của tui sao bà biết được nhỉ?

M

mattroimuadong_1012

uk, chắc vậy, người yêu tui có ở trên học mãi đâu, ở yh bên cạnh tui nè, có giỏi bà sang nhà tui coi=)), đẹp trai hơn người yêu bà là cái chắc

H

hoa_giot_tuyet

ua? vợ chồng tui hả??? kể ra cung~ ngố, mà chuyện riêng tư moa`, pm chotui rui` tui trả lừoi cho :D
nói ở đây hok tiện =))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom