nơi thảo luận của gia đình 1997 ( tiếp tục nối dõi)

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mattroimuadong_1012

chả chuyển, bà vs tui định cãi nhau đó hả, tui hok có thjk như vậy đâu, cãi nhau bà hok cãi nổi vs tui đâu

M

mattroimuadong_1012

tui hok muốn đọc quyền, tui muốn tất cả bình đẳng, ông hiểu hok, nếu 1 người lên thỳ người đó cũng được gọi là độc quyền cái gia đình này đó

S

sakura_thix_sasuke

poro_ poro thỳ đang tức đỏ mặt kia kìa nói chy
h************aaaaaaaa :)):)):))=))=))=))

M

mattroimuadong_1012

cứ tức đi, tui hok đùa đâu, tui hok muốn chiến tranh thế giới xảy ra đâu, nghe chưa

A

angel_97

cho tui chuyển chủ đề bi h nhé ;)

chủ đề hum nì là : ông TEAR_VIEM_TEAR -- bà HOA_GIOT_TUYET ;))
về chủ đề nì đã có ủng hộ đông đảo.....tui chỉ việc tạo chủ đề :D...mong cả nhà ủng hộ+ góp ý nhá ;)....=))

M

mattroimuadong_1012

có người đang tức kìa, chắc hok đông đảo nổi đâu, đang kêu bực mik kìa...

S

sakura_thix_sasuke

thế là chiến tranh thế giới lần thứ 3 lại xảy ra giữa tui và poro_ poro
bằng chứng cụ thể là đang nói chuyện bỗng dưng bảo ghét tui
nhưng bây giờ chắc ông ấy cũng ko bít tui đang nói xâu ông ấy đâu
h************aa:)):)):))=))=))=));));))

M

mattroimuadong_1012

cái gì chứ, đúng là tui thấy tụi mình còn trẻ kon quá, suốt ngày cãi nhau nè, khổ quá cơ...................................

S

sakura_thix_sasuke

Ngủ đâu mà ngủ
4 đứa 1997 2 trai 2 gái vẫn onl sờ sờ kia kìa
mờ chắc poro_ poro sắp offl

M

mattroimuadong_1012

uk, sắp out rùi, được lúc làm hoà rùi thỳ out, mà tui phải xưng hô thế nào vs người gái giẻ trai đây hả

M

mattroimuadong_1012

2 người kia lạ thật, một thằng off thằng kia cũng off theo, am mưu gì đây nhỉ?

M

mattroimuadong_1012

off rùi còn sắp gì nữa, khiếp chăm dữ ha, hôm nay đau bụng, hehe, khỏi phải làm gì, sướng, kêu đau lắm để khỏi phải làm việc...sao mãi hok nghe nhạc của ông poro_poro được nhỉ?

H

hoa_giot_tuyet

cho tui chuyển chủ đề bi h nhé ;)

chủ đề hum nì là : ông TEAR_VIEM_TEAR -- bà HOA_GIOT_TUYET ;))
về chủ đề nì đã có ủng hộ đông đảo.....tui chỉ việc tạo chủ đề :D...mong cả nhà ủng hộ+ góp ý nhá ;)....=))
tui thật sự hok hiu? nổi pa` nay` đang toan tính chuyn j`, bực mik mà hok bik lam` chy=((. Theng` nao` ung? hộ noi' coi, tao cho may` chit' vs pa`=))

H

hoa_giot_tuyet

À mà ông poro_poro ne`, cho tui hoi? chut'
Hok bik tui gặp ông ở đâu rui` ma` trông wen wa, có thể là ông cung~ gặp tui roy` nhưng hok bik mặt tui nên...
Hè này ông có đi đâu hok (ông cứ ở lì Ninh Thuận thì lam` seo ma` gặp) =))
Hok nhầm vào đâu dc, tui nhớ gặp ông ở đâu rui` :D

À mà tui xin thông báo: Có chj mọi ng` cứ chiến tranh đy, tui tuyên bố rửa đao gác kiếm, hok tham gia vào chuyện quốc sự nữa, đàn bà con gái mà lị =))
Nghe 4 đứa nay` nc ma` tui thấy chán cái gia đình này wa à, nc j` ma` chán ngắt! sr có gì lỡ lời mong mọi ng` thông cảm:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom