Nhật ký Hỗn hợp

N

ngocsangnam12

http://quyettammanh.vn/tai-sao-luat-hap-dan-khong-hoat-dong-voi-ban/
Tôi chắc chắn sẽ áp dụng luật hấp dẫn vào cuộc sống của tôi!
Thực sự là tôi cần làm nhiều việc hơn nữa để chiến thắng bản thân của mình!
Ngày mai là thi rồi! Cố lên tôi ơi!

Ơ em tưởng anh còn đi học sao làm việc òi à ???? @-) Có lương không ??? Chia em với ;)

K

kudoshizuka

http://quyettammanh.vn/tai-sao-luat-hap-dan-khong-hoat-dong-voi-ban/
Tôi chắc chắn sẽ áp dụng luật hấp dẫn vào cuộc sống của tôi!
Thực sự là tôi cần làm nhiều việc hơn nữa để chiến thắng bản thân của mình!
Ngày mai là thi rồi! Cố lên tôi ơi!

em thi gì thế?:):):)
ko biết em thi gì :p:p nhưng chị vẫn chúc em thi tốt nhá.....hihi..có gì về khao chị ha.....=))=))

D

duc_2605

hihi......chị ở Tuyên quang , đức ạ..hì:):):).em có làm đc bài konếu đc chắc vẫn khao chị chứ..=))=))? ................à ..quê em ở đâu nhỉ****************************
Dạ khao chứ ạ! Vì chị đã ủng hộ tinh thần cho em mà! Em cũng làm được bài, mọi người cũng làm được bài, cho nên kết luận là... em không làm được bài ạ! :((
Quê em ở GZE MNNHI đó chị! =))

K

kudoshizuka

Dạ khao chứ ạ! Vì chị đã ủng hộ tinh thần cho em mà! Em cũng làm được bài, mọi người cũng làm được bài, cho nên kết luận là... em không làm được bài ạ! :((
Quê em ở GZE MNNHI đó chị! =))

=))=)) khao gì thế? kết luận của em chặt chẽ lắm..=)) mà ko làm đc bài nên tẩu hỏa nhập ma luôn hả???? GZE MNNHI ??? vùng đất xa xôi chưa đc discover hả???=))

D

duc_2605

=))=)) khao gì thế? kết luận của em chặt chẽ lắm..=)) mà ko làm đc bài nên tẩu hỏa nhập ma luôn hả???? GZE MNNHI ??? vùng đất xa xôi chưa đc discover hả???=))

khao chị một chầu nước muối như thường lệ ạ! =))
Không chị ơi... Em luyện cửu âm chân kinh nên chẳng may bị thế đó mà! =))
GZE MNNHI nghĩa là Hà Nội đó chị!

D

duc_2605

20:47PM, 11/12/2015
Trên mặt đất

Tôi đang bị ám ảnh nặng bởi cuốn "Pháo đài số". Đúng là truyện quá chất luôn! Đó là cuốn đầu tiên tôi ôm vào lòng. :D
Tôi bỏ gunny rồi! Vì một thỏa thuận giữa tôi và 1 người giấu mặt. Cộng sinh mà!
Ờ... năm nay trường tôi lại ra bài kiểm tra môn văn toán học kì đánh phách mới kinh chứ! Tôi thì kiểu gì cũng được. Lo mỗi văn!
Thôi tạm biệt! Chả nghĩ ra cái mù tịt gì để viết nữa. Lo ioe mai thi!

D

duc_2605

11:25AM 12/12/2015
Hôm qua tôi học tới tầm 10h45', tôi ngồi học lâu nhưng chưa có hiệu quả, bởi vì đầu óc tôi thường nghĩ mông lung khi ngồi học. Tôi đã suy nghĩa quá nhiều, mọi lúc mọi nơi. Nó không hề mang lại cho tôi chút xíu nếp nhăn nào! Ngược lại, nó làm sự tập trung của tôi giảm thiểu đáng kể. Ngay cả sáng nay khi thi IOE thì tôi cũng không tập trung được hoàn toàn. Tất nhiên kết quả đạt được chưa thoả mãn khát vọng của tôi.
Tôi đã sống quá lâu trong sự tự mãn, không còn thời gian nữa, phải!

D

duc_2605

16:14, 12/12/2015
Tôi đã cho nick gunny của mình rồi! LV 32 tuy súng mới + 9. Đó thực là 1 quyết định khó khăn. Nick của tôi tuy không phải thuộc hàng "khủng" nhưng lại may mắn nhận được super nỏ thần (7 ngày), ban đầu tôi coi đó là 1 điều bình thường, nhưng nhanh chóng nhận ra diễm phúc của mình. Tôi đã định để dành khi nào súng + 12 thì đập.
Nhưng hôm qua tôi đã nghĩ lại rồi! Bỏ đi 1 thứ cám dỗ, tức là mạnh hơn 1 lần. Tôi thu hoạch, cho thú cưng ăn lần cuối. Từ chối guild chiến mặc dù tôi còn nhiệm vụ. Nhưng đã hứa rồi!
Phải, 2 lời hứa liền!
Quan trọng là ở niềm tin, tất cả chỉ là quan điểm!
Ahhh... Tôi vừa xem phim mật mã Da vinci. Phim về tôn giáo nên tôi chả hiểu mấy, tuy nhiên cảm xúc không phải là không có! Tôi khá hứng thú với mấy việc giải mã, tuy phim hơi ít nên tôi có hơi thất vọng, nhưng bù lại đoạn cuối thật ý nghĩa!
Chuẩn bị nghỉ ngơi thôi nào! Mày đã ngồi máy tính 5 tiếng rồi! Mọi chuyện ổn rồi! Phải, thật dễ dàng phải không nào? ;)
Ha ha ha =)) Hết nick thi rùi, tối cày tiếp. Chậc... Hơi lười!!
Tôi còn tập vịnh xuân quyền nữa. Học trên mạng đấy! Hồi trước tôi đọc trong truyện thấy ông nhân vật chính ông giỏi võ này nên ham mà!
p.s: Tôi gặp lại những thứ tôi đã gặp. Nhưng cách nhìn nhận có vẻ khác! Phải rồi! =))

D

duc_2605

p,s2L Ôi trời đất, tôi đặt mật khẩu và chưa kịp lưu thì máy tắt mất! Đúng là 1 trò giải mật mã đấy! Nhưng thực ra là đoán kí tự, tôi đã chắc chắn 1 phần, còn 5 kí tự nữa, nhưng tôi không biết là viết hoa hay viết thường
5 kí tự, 2 cách viết. Tổng cộng có 2^5 = 32 trường hợp. SAX!!!
Ôi chúa ơi!
p.s: Giá mà tôi có TRANSLTR ở đây nhể? =))

N

ngocsangnam12

20:47PM, 11/12/2015
Trên mặt đất

Tôi đang bị ám ảnh nặng bởi cuốn "Pháo đài số". Đúng là truyện quá chất luôn! Đó là cuốn đầu tiên tôi ôm vào lòng. :D
Tôi bỏ gunny rồi! Vì một thỏa thuận giữa tôi và 1 người giấu mặt. Cộng sinh mà!
Ờ... năm nay trường tôi lại ra bài kiểm tra môn văn toán học kì đánh phách mới kinh chứ! Tôi thì kiểu gì cũng được. Lo mỗi văn!
Thôi tạm biệt! Chả nghĩ ra cái mù tịt gì để viết nữa. Lo ioe mai thi!

Ể anh cũng đọc à ??? nó dài nhở ??? haha đọc xong nhớ gì không ??? còn nhiều quyển lắm á mà cũng đọc quyển mật mã Da vinci ... dài ới là dài quá đúng hem ?

D

duc_2605

Ể anh cũng đọc à ??? nó dài nhở ??? haha đọc xong nhớ gì không ??? còn nhiều quyển lắm á mà cũng đọc quyển mật mã Da vinci ... dài ới là dài quá đúng hem ?

Anh nhớ hết mà! Toàn lôi đêm khuyu ra đọc, vì ham mà! Cứ 12h mới đi ngủ, sáng sớm đọc, lên lớp đọc. Nhớ mà!
Có nhiều chi tiết truyện anh đoán ra từ đầu, đoán ra ông Strathmore phản bội. Với lại anh biết thừa David Becker không chết nên truyện cũng chả hồi hộp .
Anh mới xem phim mật mã Davinci thôi, chưa đọc. Nhưng về tôn giáo nên anh không thích.

Last edited by a moderator:
D

duc_2605

[YOUTUBE]-5jmCayuM-Y[/YOUTUBE]
Một bài hát mà ngay lập tức lấy lại tinh thần cho tôi. :)
Sao tôi không nhận ra sớm nhỉ?

D

duc_2605

21:01
20/12/2015
Vừa nhận kết quả, 20 điểm/ Cũng thấy vui, thành quả lao động mấy ngày cuối ôn thi. Lúc nào cũng như thế! Toàn nước đến chân mới nhảy! Thành công cũng nhờ 1 phần có năng khiếu thiên bẩm. =))
Phần BĐT cũng hay phết, được thầy dẫn đường chỉ lối cho mới thấy hay thế nào. Học thầy này cũng sướng, biết được bao nhiêu. Năm nay được vậy là công lớn nhờ thấy. May đấy!
SƯớng thế còn gì!
:)
T cấm m than vãn nhá!
---
Chậc, xem nốt cái vide đã!

D

duc_2605

21:35 PM
26/12/2015
Đau đầu quá! Tôi đã suy nghĩ quá nhiều rồi! hai hôm trước toàn thức đến gần 3h, làm gì đâu, chơi game xem phim. Có khi nào tôi từng buồn như thế?!
Cái này mà gọi là cuộc sống à? Một mớ hổ lốn thì đúng!
Bỏ cuộc, rồi lại chiến đấu, như 1 thằng điên. Đầu óc mất kiểm soát.
Sợ hết sức.

Nói bi quan thế thôi chứ ai tôi cho phép mình bỏ cuộc, tôi điên thế đấy!

T

thaotran19

26/12/2015
Đau đầu quá! Tôi đã suy nghĩ quá nhiều rồi! hai hôm trước toàn thức đến gần 3h, làm gì đâu, chơi game xem phim. Có khi nào tôi từng buồn như thế?!
Sợ hết sức.

Cậu lại gặp chuyện gì nữa hả ''mọt sách'' ? :|

K

kudoshizuka

26/12/2015
Sợ hết sức.

Có chuyện gì bùôn thế???? giờ em ổn chưa zợ?????? cố lên nhé... ngoan nhé đừng khóc ....=))=))

D

duc_2605

to Thảo : Tớ ăn nhiều sách quá nên phải vào viện mà!
to kudoshizuka : :D Em ổn mà! Lảm nhảm cho vui thôi. :))

Top Bottom