nhóm học online, mời tham gia

Status
Không mở trả lời sau này.
X

xilaxilo

học nhóm ở yahoo hả

học theo kỉu làm bài thui hay phổ biến cách giải

có học theo cái vụ cãi nhau link tink ko?

thông báo h học lun chớ

báo lun là học phần nào?

nito, cacbon hay hữu cơ

Z

zero_flyer

học nitơ đi, hai cái kia trường tui chưa học tới, nito, mà tui nghĩ cần có cách phân loại ngay bây h cơ, chứ mà đông quá hok tốt đâu, đâu phải ai để lại nick trong topic này ngày thứ 7 đều onl đâu, nick tui tân bít rùi khỏi nói nhá

L

longtt1992

Càng nhiều người càng tốt. Nếu tân vào mà không chỉ đạo được thì cả nhóm sẽ lập room mới, loại hết các phần tử nội loạn. Tiếp tục như thế cho đến khi ổn định, thế nhé mình định tổ chức như thế :)

H

hoangtan2312

ai loạn là cho dis ngay, 1 bt đưa ra, các bạn tranh luận, nhưng ko cãi nhau bậy bạ, tối nay long onlin làm bt trước luôn nhé :D, chuẩn bị hco bửa đầu đã :D

Z

zero_flyer

theo như sự hiểu biết của tui thì nếu ông tân kéo đc những người như: suphu_of_linh, mcdat, và các mem đã đăng kí trong topic này hok bàn đến. Q cố gắng thu xếp đi, oack thì chưa nghe tin tức gì, hok bít C có lên hok nhỉ... nếu có đc những người này thì nhóm sẽ rất phát triển đấy, tui chỉ bít như thế thôi, ai bít dc người nào nữa thì nói nhé, sr vì hiểu biết hạn hẹp

C

catinh_cute

nè bạn ơi ,mình muốn học nhóm này lắm lắm nhưng tối thứ 7 hay vướng học thêm tối , vế trễ có được tham gia nữa không bạn

L

long15

ê các bạn có thể cho mình tham gia được không
nic của mình là sa_thu92 ngắn dễ nhớ lắm đó nếu mình được vào thì báo cho mình một tiếng để biết đường nha

D

dunglien

ah online hoc môn hoá ah mình thick cực luôn cho mình tham gia với nhá, mặc dù thứ 7 là mình bận nhất tuần nhưng mình sẽ có cách tham gia khác, còn mình nghĩ sắp qua kì 2 rồi thì bọn mình nên học phần hoá hữu cơ thì hay hơn

H

hoangtan2312

ko sao, xin mời các bvạn vào website : www.hoanggiaanh.net/forums, Tân đã làm forum này cho anh em chúng ta có thể hoạt động tốt hơn, vì trong chat room rất lộn xộn, còn trong forum, khi tân ra đề, thì có thể làm ngay, trình bày cho các thành viên dễ hiểu hơn. Tân đã bỏ công sức cho cuộc học nhóm này, hy vọng các bạn sẽ chấp hành và làm đúng, để nhóm học chúng ta phát triển và dài lâu

E

emcui

cho mình tham gia với :D
mà hok biết mình học hok giỏi hoá lắm có tham gia được hok.
níck YH: tinhyeu_noi_hoangda_909 :D
nếu mình tham gia được thì nói một tiếng hi!
gioi thieu truoc' mình tên Quốc
học lớp 11, ở Quảng trị.
liệu mình học không kịp mấy bạn có trục xuất mình không :((

Last edited by a moderator:
P

pedung94

Ui cho mình tham gia với được hok? nick của mình nè: phocconsky
Nhỏ tuổi như mình có tham gia được ko?

H

hoangtan2312

tất nhiên là dc, nếu bạn theo kịp các bạn khác
@khicon : nick của cậu tớ đã active , bây giờ cậu chỉ cần đăng nhập và học với chung tớ thôi

T

toxuanhieu

bạn bảo là vào mail để kích ho¹t túc là mình phải làm gì?(Hướng dẫn chi tiết vào nhá, mình không giỏi về tin học lắm đâu)
nick của mình: hoa.binh92@yahoo.com.vn.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom