nhóm học online, mời tham gia

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoangtan2312

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sắp đến thi hk và cũng muốn có 1 sân chơi lành mạnh, bổ ích, 1 nhóm học online sẽ giúp đơ nhiều trong học tập, vậy hôm nay, tân mạo muội xin tổ chức 1 nhóm học online, trong nhóm học sẽ online vào tối thứ 7 để học tập, sau mỗi buổi học sẽ tập hợp 1 số đề để các bạn làm và sửa trong lần học tới, nếu các bạn dồng ý thì add nick : hoang_huu_minh_tan, chúng ta sẽ cùng nhau tìm ra các cách giải nhanh, hy vọng nhóm học này sẽ sống sót :D:p, nếu add thì báo nhé, để tân xếp qua 1 nhóm

Last edited by a moderator:
C

catinh_cute

nói rõ hơn về nhóm học đi, lớp mấy , môn gì ......biết lối mà đăng kí chứ không lớp 12 học với lớp 10 ,chắc chêt, hồi đáp nhanh nha.thôi tôi tự gt trước vậy
tên: TRẦN THỊ HẢI ANH
NAM ĐỊNH
NICK:CONANGAMUONG2525(ẨM ƯƠNG CHỨ HOK PHẢI MƯỜNG NHA.^-^)
NẾU CÓ THỂ CHO MÌNH THAM GIA NHA.

H

hoangtan2312

nói chung học cái này ko phải khó, nên ai cũng tham gia được, ai tham gia để lại nick và giới thiệu sơ qua nhé :D, nhưng học cái này phải có gốc hóa đã, mới học online có hiệu quả được các bạn ạ :D
@all: đây là box hóa của 11 mà hỏi gì nhỉ :D

H

hoangtan2312

Tối thứ 7 học về nhóm nitơ, tớ chuẩn bị 1 số đề và 1 sô câu hỏi nhé, tối thứ 7 thì 8h30 online học tới 10h nhé :D

Last edited by a moderator:
H

hoangtan2312

chà nhóm mình ko cần đông, chỉ cần chất luợng là được, tớ nghĩ là nhóm mình oack và zero giúp tớ với nha :D

T

thancuc_bg

Học onl kiểu gì đây,mọi người sẽ học nhóm ư ,nếu là 3 đến 4người 1 nhóm thì may ra học được chứ đông thì loạn lắm mỗi người 1 câu, 1người nói về 1 chủ đề khác nhau.Mà môn nào cũng học onl vào tối thứ 7 biết học kiểu gì đây.

Z

zero_flyer

tham gia zới, chỉ cần mọi cho vài cái đề rồi ai nấy tự làm, sau đó tối thứ 7 so sánh kq thôi

H

hoangtan2312

với lại là buổi đầu mình sẽ tìm cách phân loại :D, nên các bạn phải có gốc hóa nha, chứ ko học online ko hiệu quả đâu, nói chung tiêu chuẩn đề ra như sau
+ có thể áp dụng tốt các pp giải hóa
+ có kiển thức căn bản
+ có thể giải nhanh theo nhiều cách
mong các bạn tham gia tốt, nếu trong lúc học, nói chuyện ngoài lề, thì tớ sẽ cho ra khỏi room ngay, và lần sau ko phải học nữa, nếu bạn nào tham gia, thì cố gắng tuân theo, đê nhóm mình ko bị ra như các nhóm khác nhé

Q

quanglinh_a1

Học nhóm onl hả? o` cho tham gia với nhé. mà nhóm lớp mấy đây bạn sao ko nói rõ ràng j hết vậy?
y!: chick_hunter_2910

L

longtt1992

Yêu cầu các mem không được spam bài nhá!!! bàn đúng chủ đề về học online chứ không để nói chuyện tào lao. Những bài viết spam sẽ bị xóa :(

Q

quynhdihoc

hehe, thế này Q hok tham gia là hok dc rồi keke
mà sao lại là tối thứ 7 nhỉ, là cái tối Q bận nhất trong tuần :((
Nhưng thoai, thử buổi xem thế nào.
À mà cái yêu cầu thứ 3 ấy Tân :( , Q hok đáp ứng nổi :( , nhanh thì hok dc đâu, chỉ gọi là tốc độ trung bình thoai. được chứ nhỉ :D

hehe, cứ ghi danh cái đã nhá
Họ Tên: Giang Quỳnh .............. mà đừng bảo là tên Giang nha, tên Quỳnh đó :( sao cứ bị gọi nhầm thía k biết :(
Nick: cái này Tân có rồi nên mình k ghi đâu nha, bảo mật cho nhá
Lớp : 11 roài, sắp già tới nơi roài :(

A

anh2612

cho tớ tham gia với các bạn nhé....

nick : Baysaccauvong_a2..........

mình cũng chỉ học bt thôi
mong các bạn giúp đỡ thêm

L

longtt1992

Nếu các mem muốn tham gia vào nhóm học tối thứ 7 thì hãy add tất cả các nick đã có trong chủ đề này, để cho việc trao đổi diễn ra dễ dàng hơn nhé.
Từ trang 1 -- hết.

H

hoangtan2312

đã xong, các bạn ko phải đăng kí nhiều, chỉ cần nhóm 10 người là được rồi, nếu ko dễ bị rối lắm

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom