Nhật ký ...nHớ HọC mÃi

C

chuatroi_2000

:)| Ngái ngủ ..... 8-> Mơ mộng =(( Thất vọng |-) Buồn ngủ :-o Ngơ ngác :( Buồn :confused: Không hiểu :mad: Tức ~:> Gà tồ :-SS hồi hộp /:) Nháy mắt

Bạn chọn trạng thái nào .... Tất nhiên rồi mình chẳng chọn hình gì cả bởi lẽ đây là 1 trò chơi bắt buộc và nó không hợp vs tính cách của mình. ==> Mỗi người đều có 1 tính cách riêng và đừng bắt họ làm theo tính cách của mình. @};-

\sqrt[n]{A} \sum_{i=1}^k a_i^n \prod_{i=1}^{n} \frac{a}{b} \{ABC} \oint_{}^{} \exists \forall ... còn nhiều cái khác nữa. Toán nhiều công thức vì có nhiều trường hợp tính toán khác nhau và con người cũng vậy. Nhưng tính cách của con người lắm lúc rõ là xấu xa...

Chữ cái cũng có thể ghép thành nhiều tiếng khác nhau nhưng có nhiều từ ngữ sao mà bậy bạ đến thế mặc dù những chữ cái như vậy có thể ghép thành nhiều từ hay ........... :D

Như thế này mới là mình chứ... Su mà lại :cool: khà khà >:)

C

chuatroi_2000

Tết Tết Tết Tết đến rồi... khà khà, no dữ lun ! :-& Ăn miếng pizza thôi sao mà no thế .... .
Mình phải nhảy múa mới phải chứ nhỉ :khi (128): Hao... A ... Diu ... Sá.. Dìu :khi (60):
NI HAO :khi (16): Trời ơi.. Mình làm sao thế này trời :khi (48): Ăn nói toàn nhảm nhí
Mai là ngày cuối cùng mình lên HM rồi.... Hỡi những ai đọc những dòng viết này thì cho tôi gửi hàng ngàn lời chúc và trong đó có '' HAPPY NEW YEAR'' :khi (32):

C

chuatroi_2000

Tôi sẽ khóc khi 14 ngày không lên HM
Có thể đây sẽ là ngày mà tôi thể hiện những tâm trạng của mình với HM. Và rồi thiếp đi ngủ

Ngày mai tôi đi học... Và ngày mai mình sẽ tổ chức tiệc trên HM .....
Và tôi biết HM có ít người biết tôi...Nhưng biết sao được. Tôi chỉ ước 1 ngày nào đó, tôi giống các chị và cũng được nổi tiếng mà trên HM ai cũng biết.

Đến những cả người thân như KAKA - chị tôi mà không biết tôi là ai cả.... Những pic tôi lập nên cũng ít thành viên tham gia ... Vây là sao :M_nhoc2_38:
Phải thể hiện chính mình và tiến lên bằng sức lực của mình vậy.

Nếu ai là người đọc từ đầu đến cuối có thể ghi ở dưới họ và tên rồi tôi sẽ giúp các bạn nếu mình làm được.

C

chuatroi_2000

Đúng thế chị ơi... Em buồn lắm ... Nốt ngày mai thôi là em về quê rồi. Quê em không có mạng đâu.... huhuhu. Hôm nay và ngày mai chị em mình nói chuyện đã đời luôn đi

C

chuatroi_2000

Tối mai chị nhé
Em hứa sẽ lên trò chuyện vs mn
.....................................

C

cry_with_me

ừm
híc
:((
ôi
14 ngày, sao mà lâu quá vậy
à em ol bằng điện thoại đc ko
:D

C

chuatroi_2000

Không chị ơi..... Chị có nick Face không ? ..........................
Chị cho em nhé

C

chuatroi_2000

Thế ạ... Sao mà buồn thế... hic
.........................................
À mà chị cry dấu Su chuyện gì hả

Last edited by a moderator:
C

cry_with_me

:)
chuyện năm sinh á
có gì đâu em
ngày 31/12/2000 là ngày lẻ
nên bm chuyển chị sang ngày 1/1/1999
__

tính đi tính lại giờ chị vẫn học lớp 8
vẫn hơn su mà
:)

C

cry_with_me

:D, chị nhầm. cũng ko nhớ rõ nữa vì chuyệ qua quá lâu rồi
chị nghe ông kể lại là chị sinh vào đúng ngày chuyển sang năm 1999
loạn cả lên, vì chị ko bao giờ nghĩ tới chuyệ đó

vì sau đó là 1 quá khứ buồn của chị
chị ko muốn cho ai biết
:(
chị muốn chôn nó theo quá khứ mãi mãi nên mới dấu
nếu em muốn biết thì chị sẽ nói :(

C

chuatroi_2000

Chị nói đi chị... Nhưng sao cuộc hội thoại của chị vs anh ngungutruong chị lại bảo 31.12.2000 hả chị.... Như thế thì sai đấy. Nếu vậy = tuổi Su thôi. Chị kể đi

C

cry_with_me

ừm
tại chỉ cũng ko biết năm giáp với 1999 là năm nào nữa
ko muốn suy nghĩ tới nó
:(
__

ừm, sắp tới năm cũ, nói ra hết vậy cho nhẹ lòng
cái này là ông kể cho chị, chị cũng ko biết nữa
Chị là con nuôi trong 1 gia đình cũng khá
trước đó chị ở đâu chui ra chị cũng chịu
gốc cây, ngoài đường chỗ nào rác có thể tồn tại

Chắc chính vì chị là rác mà họ mới bỏ chị đi. rồi có ng mang chị về nuôi .chị sông với ng đó tới năm 7 tuổi thì ông mất ..đấy là lời của ông
tới 8 tuổi có lần chị bị ngộ độc thực phẩm phải vào viện nhưng mà tại hồi đó nghèo chẳng có gì cả ngày bữa ăn còn khó nói gì đi viện
ông mất nhà còn 2 cháu của ông với 1 thím nữa
họ ghét chị từ lâu lắm rồi, cũng phải vì tự nhiên đi rước loại rác như chị về chỉ bẩn nhà thôi
đúng cái hôm chị bị vậy cái nhà đấy cho 2 đứa cháu sai tống cổ chị vào trại trẻ luôn
lúc vào ban đầu chị nghĩ sướng á, về sau buồn thấy nản, toàn mấy đứa đần đần ngố ngố chả đâu với đâu
nhưng mà vào đó chị mới đc học chữ năm đó hình như lớp 4 rồi chị mới học
..vào năm đó có tổ chức cuộc thi vẽ cho mấy đứa tiểu học ý
mấy cô trong trại cứ bảo đi thi nói là nếu thi khéo khi quen đc đại gia đón về là đổi đời cơ
vậy xong chị thích đi thi luôn hôm vẽ chị chẳng vẽ ra cái gì
cuối giờ nghĩ lời cô bảo đại gia đón về chị vẽ bừa hình bố mẹ vào đây
lúc vẽ tự nhiên cảm xúc nó trào ra vậy là đc hẳn giải khuyến khích..xong hôm đó khoảng 2 ngày thì có ng đến tìm là bme chị giờ hỏi thăm chị..xong đón chị về nhà
kể tóm tât thôi
vì quanh đi quẩn lại cũng chỉ có vài câu
lúc về chị tưởng sUONg nào ngờ như địa ngục, suốt ngày ăn chửi te tua
còn bị bà ý dội nguyên cái cốc nước vào tay bỏng tới giờ
may sao lúc đó anh chị đi theo bác về, từ đó là chị có anh bảo vệ
kể ra thì cũng ko buồn mấy
hết buồn rồi

C

chuatroi_2000

ÔI thương chị quá... Mụ kia thật độc ác như mụ phù thuỷ ý...(không có ý xấu)
Họ bỏ chị vào trại trẻ à... ÔI như trong phim ý

Toàn những người vô tâm.. Thế đấy là bố mẹ chị à

C

chuatroi_2000

images

ƯỚC GÌ TRUYỆN ĐÓ LÀ THẬT ! ĐỂ TA ĐƯỢC BAY ĐI ĐẾN NƠI MÀ TA MUỐN. (*)

HARRY POTTER ư ! HIHI....... Bé thì đẹp zai mà lớn lên xấu gấp vạn lần... Không biết đi diễn có đánh son phấn không nữa.......

C

chuatroi_2000

Ngày hôm nay là ngày bao nhiu ta..... Thôi mình chỉ biết là mùng 7 tết rồi :khi (67):

Về quê vui thật đấy....... Sáng dậy toàn trêu mấy con cún nhà ông bà ngoại :khi (194):
Không có mạng nên thỉnh thoảng mượn máy điện thoại của anh chị lên mạng vào HM được tí thui :-?? HIHI.... Lên HM nhiều bất ngờ quá :) mọi người chúc tết nhiều quá ... haha.. Sướng không tả nổi :khi (21): Ôi ! Ở quê tiền lì xì của mình nhiều thật :khi (43): Đông người với lại từ đầu làng ra cuối làng thì ai cũng biết nhau hết lun.

Mình hồi hộp quá ... Mình dự tính định thi THE VOICE NHÍ nhưng trong lòng cứ thế nào ý :khi (22)::khi (181):

C

cry_with_me

su
ôi
bé su, nhớ em quá
u........moa......moa
hí hí, :p, mà em thi chương trình đó á, hí hí, em thi đi
chị ủng hộ khì khì

Top Bottom