Nhật ký ...nHớ HọC mÃi

C

chuatroi_2000

UPU Su làm xong và được 8 điểm
Cố lên chị hai... Chị khổ mà SU không giúp được
Đúng là những người chị đáng kính của mình

C

cry_with_me

ờ....hí...nhg vừa làm chị vừa ol

ko biết bao giờ mới xong :))

1 lúc mở 4 trang, mỗi trang có mấy cái tab

giờ loạn hết lên rồi :((

C

chuatroi_2000

images
haha 8-}

C

chuatroi_2000

NHẬT KÍ HỌC MÃI :
Ngày 27/1/2013 :

Chỉ còn vài ngày nữa là Tết thôi :D Tôi - con bé Su SU này phải cố gắng đạt điểm cao trước khi Tết tới :-?

Học mãi sẽ tổ chức hội gì đây ?? Tôi chỉ sợ là không được dự vì tôi đã về quê mất rồi. #-o Làm sao đây!!! Mà Về quê cũng vui lắm chứ =P~
Chỉ sợ phá nhà ông bà thôi ...............

S

sj_oppa

chị sướng thế. được đi chơi
năm nào em cũng chỉ ở trong nhà
hỏi sao không giống tự kỉ được

C

chuatroi_2000

Hôm nay là ngày bao nhiêu ý nhỉ ? :confused:
Chỉ mong được nghỉ thôi ! =:) Mình phải xem xét cái đã :-?

Cái con bé Sin suốt ngày than vãn thôi ! Khổ thân con bé
Thằng cu VUABANSAN gì đấy thì trúng tuyển làm mod rồi ! Chúc mừng em, bé thế mà giỏi là mem mới vào mà đã thành mod ;;)

Còn mình chưa là mod gì cả thì phải càng cố gắng ! Lên lớp học phải chăm chú hơn để đến tết chơi cho vui :D
Mình thích nhất là làm trò này 8-} 8-}
8-} hihi

C

chuatroi_2000

Ngày 28/1/2013 :

Phố Hà Nội đang tràn ngập sắc xuân, toàn hoa đào hoa mai :)
Mình lại ngồi soạn văn và onl HM :D Thích quá ! Ngồi trong nhà ấm áp thật :D

Chị dâu sao rồi nhỉ ! Em lát đâu rồi cơ ! Ba chạy mất rồi à ? :eek: Mặt mình chỉ biết ngơ ngác thế này thôi sao ~X( không được vì như thế làm mất thể diện :O)

C

chuatroi_2000

Tôi chỉ biết nói..............................................................................................................

C

chuatroi_2000

Trang lịch sử nhà Nguyễn đã sang 1 trang mới rồi
============= ======== ===================

Mình phải vừa kết hợp học và với cả HM cho đồng đều

C

chuatroi_2000

Ngày 31/1/2013

Hôm nay là ngày cuối cùng của tháng 1 và cũng sắp đến tết.

Mình ghét nhất là những đứa nào nói mà không giữ lời hứa ....... Toàn một lũ vô liêm sỉ, nhắc đến chục lần mà mặt vẫn ngơ ngơ, đần thối ra. Sao mà VN có những thằng như thế chứ :confused:

Lớp mình lại có thằng tự nhận mình là người HN (tự hào nhỉ) ĐÚNG LÀ TỰ HÀO CÁI NỖI......... Chửi bậy như gì ????? HN mà thế à :mad: Làm xấu cả mặt thủ đô .....

Học thì toàn cho mình giỏi mà bảo người khác ngu đấy ... Nghe mà kiêu... Bọn đấy nhà giàu ... THÔI KHÔNG NÓI NỮA.... ỨC CHẾ THÊM LÀM GÌ CHO MỆT... Kiểu gì bọn đấy gặp quả báo /:)

Sao mấy đứa ở lớp hình như có trào lưu YÊU thì phải :eek: Eo ôi ! Phải đến mấy cặp ý.... Dù không yêu nhưng bọn nó cứ như kiểu giải vờ thích hay sao vậy ??? Nghe khó hiểu thật :rolleyes: ..................... Tốt nhất là : HỌC

Sống phải ra sống ........... Chơi phải ra chơi...... Học phải ra HỌC :)>-

C

chuatroi_2000

Ngày 2/2/21013 :

Mình chỉ muốn nói thật to "Mày là thằng vô liêm sỉ " Với thằng bạn ngồi kế bên. :khi (146):
Tết sắp tới ! Mà sao cứ dồn dập kiểm tra thế này :khi (7): Nhất là môn lịch sử phải học thuộc ....... :eek: Mà không liếc bài được :khi (38): Thế là cô bắt ngay .

HM cũng chưa rộn ràng lắm nhỉ !!! Mình muốn làm cái gì đó nhưng mà chưa cài đặt :khi (124): Mà sao chị dâu cứ trêu mình hoài à .. Chị mà trêu là mình cạch chị lun :khi (26):

BA MV và Mẹ biến đâu mất ....... Vào nhà là chỉ muốn KHÒ KHÒ thôi :khi (102):

C

chuatroi_2000

ÔNG CÔNG ÔNG TÁO

Nhà mình hôm nay làm lễ với cả thả cá chép :)>-
images

images
Sôi động nhỉ :p Nhà mình có 3 con không biết sẽ thả vào hồ nào ? mà xung quanh toàn hồ bẩn thả rồi nó chết thì tội và cũng bị ông Diêm Vương giáng tôi "Sát Sinh" :eek:

C

chuatroi_2000

Mình thả cá ngoài Hồ Thủ Lệ.... Nhiều cá vàng thật .. Người ta thả đấy nhưng không biết những thằng ******** thường bắt về, tủi thân mấy con cá

Nhớ Tết quá...

C

chuatroi_2000

:)| Ngái ngủ ..... 8-> Mơ mộng =(( Thất vọng |-) Buồn ngủ :-o Ngơ ngác :( Buồn :confused: Không hiểu :mad: Tức ~:> Gà tồ :-SS hồi hộp /:) Nháy mắt

Bạn chọn trạng thái nào .... Tất nhiên rồi mình chẳng chọn hình gì cả bởi lẽ đây là 1 trò chơi bắt buộc và nó không hợp vs tính cách của mình. ==> Mỗi người đều có 1 tính cách riêng và đừng bắt họ làm theo tính cách của mình. @};-

\sqrt[n]{A} \sum_{i=1}^k a_i^n \prod_{i=1}^{n} \frac{a}{b} \{ABC} \oint_{}^{} \exists \forall ... còn nhiều cái khác nữa. Toán nhiều công thức vì có nhiều trường hợp tính toán khác nhau và con người cũng vậy. Nhưng tính cách của con người lắm lúc rõ là xấu xa...

Chữ cái cũng có thể ghép thành nhiều tiếng khác nhau nhưng có nhiều từ ngữ sao mà bậy bạ đến thế mặc dù những chữ cái như vậy có thể ghép thành nhiều từ hay ........... :D

C

chuatroi_2000

Ngày 3/2/2013 : *-:)

Mình có rất nhiều ý định tổ chức Tết trên HM. Với lại là hôm nay vừa kt toán 1 tiết xong nhẹ cả người :khi (151):
Mình phải học thuộc lịch sử để mai kt 15'. :khi (152):

HỌC, HỌC VÀ HỌC :khi (2): NẾU NGHĨ ĐẾN VIỆC ĐI LÀM CÓ TIỀN :khi (56): TRỜI ƠI ... NHƯ THẾ CÒN GÌ SƯỚNG HƠN:khi (34):

:M037:

๑۩۞۩๑♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ Nhà Nguyễn ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥๑۩۞۩๑

C

cry_with_me

:)| Ngái ngủ ..... 8-> Mơ mộng =(( Thất vọng |-) Buồn ngủ :-o Ngơ ngác :( Buồn :confused: Không hiểu :mad: Tức ~:> Gà tồ :-SS hồi hộp /:) Nháy mắt

Bạn chọn trạng thái nào .... Tất nhiên rồi mình chẳng chọn hình gì cả bởi lẽ đây là 1 trò chơi bắt buộc và nó không hợp vs tính cách của mình. ==> Mỗi người đều có 1 tính cách riêng và đừng bắt họ làm theo tính cách của mình. @};-

\sqrt[n]{A} \sum_{i=1}^k a_i^n \prod_{i=1}^{n} \frac{a}{b} \{ABC} \oint_{}^{} \exists \forall ... còn nhiều cái khác nữa. Toán nhiều công thức vì có nhiều trường hợp tính toán khác nhau và con người cũng vậy. Nhưng tính cách của con người lắm lúc rõ là xấu xa...

Chữ cái cũng có thể ghép thành nhiều tiếng khác nhau nhưng có nhiều từ ngữ sao mà bậy bạ đến thế mặc dù những chữ cái như vậy có thể ghép thành nhiều từ hay ........... :D

chị rất là kết cái này của em
cho chị bản quyền đi
:D

C

chuatroi_2000

nono.... đó là bản quyền của su rồi

chị lấy mất đi thì su mất nổi tiếng ạ

không được, không cho được

Top Bottom