Nhạc quốc tế

• Thread starter ranmorishinichi
  • Ngày gửi
  • Replies 142
  • Views 21,790

S

smileandhappy1995

mih đóng góp 1 bài nì
[YOUTUBE]pGoUTwIWxis[/YOUTUBE]

R

ranmorishinichi

Hehe :)), giống nhau thật đó ;)), bắt tay cái nào ;))
Tớ thích đoạn nhạc dạo đầu của bài này lắm ^^
smilehappy : cứ post tự nhiên nha bạn :x ^^

[YOUTUBE]a5Tf_Er-VQ8[/YOUTUBE]

Last edited by a moderator:
A

azuredragonzx

@ ranmori_shinichikudo: 1. viết sai tên mình rồi kìa ;))
2. Tụi mình giống nhau nhiều sở thích thế nhỉ :D

Mình cũng thế :))
ah, ngoài lề tí, azuredragonzx hình như bạn đang ôn thi lại khối B ah? định thi gì thế? mình cũng ôn thi lại khối B nè :)
ah k thưa chị năm nay e mới thi lần đầu ạ =)) e thi Y Hà Nội và khả lăng trượt là rất cao =))
ai đó vừa bảo HP là bộ phim hay nhất thì nên xem xét lại, chứ tư tưởng thế thì phiến diện quá :D

single mới của maroon 5
[YOUTUBE]5FlQSQuv_mg[/YOUTUBE]

L

le_phuong93

@ranmori_shinichikudo: oh yeah! bắt tay đó ran. hihi ^^
@smileandhappy1995: chào bạn! pic lại có thêm một fan của Westlife rồi :)
@azuredragonzx: oh. vậy ah. mình cũng thi Y. tại thấy bạn gọi mấy bạn canhcutknd16a, lananh_vy_vp là bé nên tưởng cũng sinh năm 93 :D. HP hay nhất mọi thời đại ah: bạn nói mới thấy, hồi nãy trích lại của ran mình không để ý. giờ sửa. ^^.
đó là cách nói phóng đại thôi mà, chứ phim nào hay nhất thì ai mà xếp loại được ;)) :))
ah, còn cái này nữa
@azuredragonzx: mình sửa rồi nhé! được chưa nào? hihi. thế này là an toàn nhất ^^. tại mình thấy nhiều người nói nó thuộc thể loại power metal mà. cũng có người nói nó thuộc thể loại rock ballad. vậy thì nó thuộc loại gì thế azuredragonzx?

Y

yuper

TONIGHT

[YOUTUBE]PjvCOYFvY68[/YOUTUBE]
.........
............
................
.........................

R

ranmorishinichi

=))=))
hì hì, 2 người xem lại dùm tui câu đó cái :
đối với tớ , HP là bộ film + bộ truyện hay nhất mọi thời đại
đó là đối với tớ thui mà ;), mỗi người có 1 sở thích và cảm nhận :)) ( Ran đầu quân cho HP :D ;)) )

L

le_phuong93

Chào ngày mới cả nhà! :)
@ranmori_shinichikudo: uhm. hihi :D còn mình trước giờ chẳng khi nào nghĩ thử xem phim, truyện mình thích nhất là cái nào cả.

Everyday I love you
[YOUTUBE]_hpD5Ahv1Sc[/YOUTUBE]

A

azuredragonzx

theo em thì xếp vào ballad là đúng r :)
power metal thì nó na ná như bài này ==>

[YOUTUBE]Bg2TGeVutoU[/YOUTUBE]

L

le_phuong93

theo em thì xếp vào ballad là đúng r :) power metal thì nó na ná như bài này ==>

[YOUTUBE]Bg2TGeVutoU[/YOUTUBE]
haha, lúc đăng bài forever chị cũng nghĩ đến bài này rồi, vài bài cho trọn bộ forever ấy mà :D
Vậy thì em nhầm rồi. bài forever and one này là một bài rock ballad chính hiệu mà. nhầm lẫn hai cái với nhau rồi nhá. ;))
chuyển thể loại đây:

[YOUTUBE]lKT_6e-UFIw[/YOUTUBE]

K

kool_boy_98

Bài này thì sao nhỉ?

[YOUTUBE]ulOb9gIGGd0[/YOUTUBE]

Cả bài này nữa:

[YOUTUBE]BdCpASsqPuk[/YOUTUBE]

Vui vẻ với bày này nhé!

[YOUTUBE]Dn51LxzSHf0[/YOUTUBE]

K

kool_boy_98

vậy hả?
em chọn bài khác vậy( tại em nghe 3 bài này chả thấy chán ấy mà :D)

[YOUTUBE]k6n0yayuYYY[/YOUTUBE]

Bài này cũng hay:

[YOUTUBE]mpkOKU_Jheo[/YOUTUBE]

F

freakie_fuckie

[YOUTUBE]d9NF2edxy-M[/YOUTUBE]

Bài này Gotye cover lại và tớ thấy cũng được :)) (Anw, sự thật là biết Gotye rồi mới biết WOTE :( Sợ thật :)) )

Lullaby - NB

[YOUTUBE]4OjiOn5s8s8&ob=av2e[/YOUTUBE]

Dễ nghe dễ thuộc, video thì quá là ý nghĩa :D

@Kool_boy: Hồi bằng tuổi cậu tớ thề là tớ không biết MLTR, WL là cái gì gì :-j 8-} :))
MLTR nghe thích lắm :) Recommend cậu bài That's Why, 25 minutes , cũng pơ piu lơ chẳng kém :)

Ai biết bài nào của Metallica recommend một bài cái :)

L

le_phuong93

tại em nghe 3 bài này chả thấy chán ấy mà
ngoài bài take me to your heart (chắc tại dị ứng với cái bài người ta đặt lại tiếng Việt ấy mà, bài thiên thần gì gì ấy, chị thấy bài này bản tiếng việt trước, sau đó mới nghe bản tiếng Anh) thì hai bài kia chị cũng như em vậy. nghe hoài không chán :D (chị là fan của Westlife mà, còn giọng ca của Declan thì khỏi phải nói, tại nói rồi.hihi)
cả bài cry on my shoulder cũng vậy. và chị cũng post trước em mất rồi. hehe
;))
Recommend cậu bài That's Why, 25 minutes , cũng pơ piu lơ chẳng kém
mình cũng thích hai bài này :). that's why thì hình như có người post rồi còn 25 minutes thì chưa
Ai biết bài nào của Metallica recommend một bài cái
thú thực là chưa nghe bao giờ :) nhưng nhìn tên có vẻ là cũng hát thể loại nào đó của dòng nhạc metal phải không?

A

azuredragonzx

@ff: Somebody That I Used To Know là WOTE cover lại của Gotye mà nàng =.= info lởm quá, chém lung tung :|
@le_phuong: có vẻ chị k nghe metal thì phải :)) rất tiếc phải thông báo với chị 4ever & 1 là power metal chính hiệu ạ :p mỗi tội rhythm hơi chậm hơn những bài khác của helloween thôi :D

metallica thì nghe thử nothing else matters coi.

A

azuredragonzx

giờ toàn post rock dễ nghe lên cho hợp với xu thế thời đại :|
[YOUTUBE]3YxaaGgTQYM[/YOUTUBE]

S

shayneward_1997

Kiểu này nên lập fc west life thôi.Mình hay nghe mấy bài nầy nhưng không post Youtube lên được bạn nào post lên hộ nha:

1-Safe
2-Fool again

Trước kết anh Shayne lắm (nhìn nick biết liền) nhưng khổ mấy cái cờ nhíp không được hay ho như Westlife:
3-Stand by me
4-Breathless

F

freakie_fuckie

Evanescence thì thôi đi =)) Unable to consume :( 8-}
Rock tớ nghe ít thôi :)) Mở đầu và lấy cảm tình bằng những cái "dễ nghe" vậy :))

Better than me - Hinder
[YOUTUBE]3-D3HbIxrTQ[/YOUTUBE]

Lips of an angel - Hinder
[YOUTUBE]RiSfTyrvJlg&ob=av2e [/YOUTUBE]

Bài nè hình như là viết cho con bồ :( Nghe rất là đồng cảm nhá, chả biết vì sao :)) 8-}

Recommend nốt bài cuối này :) Ai thích thì nghe nhá, hay cực :)

[YOUTUBE]PGlr8_q6_3k[/YOUTUBE]

Trước cứ tưởng Rock cứ phải giật giật, loạn loạn nghe khùng khùng mới buồn chứ :( Nhiều cung bực, phải hén :))

Đi đã :)

@ Shayne Ward: chú dẫn link youtube ra, copy đoạn ký tự sau dấu "=" rồi cho vào thẻ youtube là được ý mà :D Cấp 18 rồi mà vẫn không biết sao :)) :(

@ azure: xin lỗi nhá :| Nhìn clip nó cổ cổ nên mới nghĩ là WOTE là đời trước =)) 8-} :"/>
anw: nói năng phũ khiếp :( Tớ ghét cái mẹt :| =))

Nite all, :)

Top Bottom