Ngắm sao trời

C

chimtrangmocoi

thế khi mọi người ngắm sao thì mọi người nghĩ đến điều gì?????????

H

hoa*hong*tim

Tuy chỗ tui ở cũng đèn cao áp giăng đầy nhưng mà vẫn còn một chút khoảng không để mà ngắm hok. hok tội nghiệp như mấy bác thành phố. hohoho. Mà ngắm sao thì phải đi biển ngắm mới thú.

H

hoa*hong*tim

Úi chời, lúc ngắm sao người chưa có người iu thì ước có người iu, mà người có rùi thì ước bên người mình iu suốt đời . phải ko mấy bác?

S

shinichi5692

Khj ngắm sao em thường nghĩ.
+chòm sao naj` ở hướng nào nhỉ? chòm sao kja ở hướng nào nhỉ,.......... ^^! =))
+Tự hỏi mình : " thời điểm naj` cóa ai cũng nhjn lên bầu trời và ngắm sao như mình hok nhỉ? "
+ Cảm thấy ước mơ mình lớn làm sao: "muốn bay lên những vj` sao đóa"
+ Muốn lấy những ngôi sao đóa tặng ng` mình ju, nhưng mà chưa cóa thj bjk làm thế nào?
+ Em nghĩ: "trời sao mà lạnh thế,...sao nhju thế naj` ngày mai nắng to => nóng, làm sao học thể dục bj giờ :(( "

C

caolua

hoa*hong*tim said:
Úi chời, lúc ngắm sao người chưa có người iu thì ước có người iu, mà người có rùi thì ước bên người mình iu suốt đời . phải ko mấy bác?
sai rồi cháu ngoan ạ! :p
đâu phải cứ ngắm sao là phải nghĩ đến người mình iu
ngắm sao chẳng qua là để thư giãn
nghĩ đến họ làm chi cho cực ;)

H

hoa*hong*tim

caolua said:
sai rồi cháu ngoan ạ! :p
đâu phải cứ ngắm sao là phải nghĩ đến người mình iu
ngắm sao chẳng qua là để thư giãn
nghĩ đến họ làm chi cho cực ;)
Oài sao lại là cháu ngoan hử? Khéo tui là chị cũng nên. Hehehe. úi chời hầu hết ai cũng vậy thôi.Cứ hỏi mọi người là bít nà.Con người lúc thư giãn hok thể nào mà hok nghĩ đến một chuyện gì. Mà thường ngắm sao hay nghĩ về người iu lắm. hehehe

M

metostyle

hôm qua tớ đếm được 2 ông sao
hôm nay tớ không đếm được ông nào
tớ mún đếm quá
nhưng mà để quên kính ở bàn rồi
Chẹp ! nhìn mờ quá

H

hey_girl_xx

ngoi ngam sao trẹn bai co xanh la tuyet
hoi minh di du lich
buoi toi ra ngam sao tren troi tuyet lam

S

saobanglanhgia

lehoanganh007 said:
em cùng tên với anh này hoàng anh ^^
...
hồi hè mình toàn nằm trên sân thượng ngắm sao ....cùng thằng bạn thân
khi nào có sao băng lại hét lên cho thằng bạn nhìn lun ...vui lắm
có hôm thấy cả vệ tinh quay nữa cơ
nhìn bầu trời bao la , cảm giác thật bình yên ...iu trái đất mình lắm :x

:p điêu vừa thôi chú em, thấy thế quái nào được vệ tinh. Hehe, nếu thực sự yêu thiên văn thì phải có kiến thức, vào mấy diễn đàn thiên văn mà nhập hội, nửa đêm rét mướt tụ tập nhau trên cao ốc với kính thiên văn để rình mưa sao băng cũng thú vị lắm.

Hic, mà tưởng Topic này chia sẻ kinh nghiệm ngắm sao nên mới vào đóng góp tý, ai dè mọi người toàn tào lao lãng mạn thoai.

Hehe, nick ta là sao băng lạnh giá nè, có ai mún ngắm ko!!!!

H

hoa*hong*tim

metostyle said:
hôm qua tớ đếm được 2 ông sao
hôm nay tớ không đếm được ông nào
tớ mún đếm quá
nhưng mà để quên kính ở bàn rồi
Chẹp ! nhìn mờ quá
Oài chời, bạn gì ui tui khuyên bạn một câu nhé. Đừng nên đếm sao. Vì...vì... ở gần nhà tui có một anh, nằm ngắm sao rùi đếm, thế là bị điên lun. Thật đó nà. Chắc là bạn hok mún vịa chứ? ;)

H

hoa*hong*tim

___To hoanganh...:Oài trời, lần đầu tiên tui thấy một tay lừa đảo cự phách như bạn đó. :D Nếu mắt bạn mà nhìn thấy được vô tinh thi bán cho bảo tàng chắc cũng được khối tiền đó. Hehe
___To saobanglanhgia: Úi chời đã sao băng rùi lại còn lạnh giá nữa thì chít. Thế thì ai gan to đến mức mà dám ngắm U. ;)

P

phanhuuduy90

hoa*hong*tim said:
___To hoanganh...:Oài trời, lần đầu tiên tui thấy một tay lừa đảo cự phách như bạn đó. :D Nếu mắt bạn mà nhìn thấy được vô tinh thi bán cho bảo tàng chắc cũng được khối tiền đó. Hehe
___To saobanglanhgia: Úi chời đã sao băng rùi lại còn lạnh giá nữa thì chít. Thế thì ai gan to đến mức mà dám ngắm U. ;)
Có chứ sao không, :D :D :D
Có người cả đời không ngắm được :D :D :D , nếu có tui ngắm liền, bạn thích hoa hồng mà sao ko thích ngắm nhỉ lạ đời

H

hoa*hong*tim

phanhuuduy90 said:
Có người cả đời không ngắm được :D :D :D , nếu có tui ngắm liền, bạn thích hoa hồng mà sao ko thích ngắm nhỉ lạ đời
Úi chời lớp trưởng ơi là lớp trưởng, lúc nãy mới đi uống bia về à? Sao lại nói sảng thế hử? :D . Thế bạn biết tui bảo hok ngắm gì hok? Cái bạn saobanglanhgia, bảo là có muốn ngắm bạn ý hok nà. Hik! hik! ( nấc cụt ) ^_^

P

phanhuuduy90

hoa*hong*tim said:
phanhuuduy90 said:
Úi chời lớp trưởng ơi là lớp trưởng, lúc nãy mới đi uống bia về à? Sao lại nói sảng thế hử? :D . Thế bạn biết tui bảo hok ngắm gì hok? Cái bạn saobanglanhgia, bảo là có muốn ngắm bạn ý hok nà. Hik! hik! ( nấc cụt ) ^_^
Sao biết mình mới uông bia hay zayj, >:) >:) >:) , chắc là zayj
>:) >:) >:) >:)

N

nhoklik

những ngày không sao trời đẹp lắm.... lấy bút tẩy rắc mực lên kính đeo cho có sao :D

Top Bottom