Ngắm sao trời

G

galaxy186

úi chà
^^

Up ảnh nên cũng đc rùi
Lúc arxen đến nơi
sao băng "rụng" mất roài :D

H

huyenbang

ok , bạn cứ di theo QL1A , nhà mình ngay cạnh đường ( phía bên hải theo chiều Bắc - Nam )
trước cửa nhà có cây chuối , giậu mồng tơi , giàn thiên lý .......
dễ tìm mà , bạn đến nha ! mình đợi
hix

A

arxenlupin

huyenbang said:
ok , bạn cứ di theo QL1A , nhà mình ngay cạnh đường ( phía bên hải theo chiều Bắc - Nam )
trước cửa nhà có cây chuối , giậu mồng tơi , giàn thiên lý .......
dễ tìm mà , bạn đến nha ! mình đợi
hix
ờ bạn đợi nha
mình đi ngay
hok biết phải nhầm bao nhiêu nhà mới đến được đây hix

H

huyenbang

cứ đến đi , mình đợi ở trước cả nhà đợi , bạn cứ thấy nhà nào như nói ở trên mà có bà chị hơi giống sao băng thì đó là mình
đơn giản mà
ok nha!

A

arxenlupin

huyenbang said:
cứ đến đi , mình đợi ở trước cả nhà đợi , bạn cứ thấy nhà nào như nói ở trên mà có bà chị hơi giống sao băng thì đó là mình
đơn giản mà
ok nha!
uh
đang bay nè
"úi, có cái gì đó phát sáng rực rỡ dưới kia cậu chủ ơi!"-viên phi công nói
"á, sao sáng chói thế, có lẽ đã đến nơi rồi, hạ cánh mau, oái......."-arxen lupin kêu lên
"lạy chúa tình trạng khẩn cấp, em xin lỗi do nmải nhìn cái lấp lánh dưới kia em lỡ làm tàn thuốc rơi xuống, nó làm kẹt mất cái phanh rồi......oái...........sao thế này .......hỏng rồi thưa sếp máy bay ko hạ cánh được.......xin cho chỉ thị tiếp theo"
arxen lupin tuy tiếc nhưng cũng đành " thôi, chú cho máy bay quay về gọ trợ giúp, ở đây ko thể hạ cánh được.......hix.......khoan ghi nhớ vị trí chỗ này cho ta mau"
"dạ. vâng ạ" vien phi công sợ sệt đáp

thế đó ,huyenbang à
xin lỗi nha
thấy sao băng rồi
thích thật
hẹn hôm khác nha, đáng ra là dếnđược rồi nhưng .......

H

huyenbang

ha ha
axenlupin mới nhìn thấy sao băng trên trời thôi mà đã điên đảo cùng với cả máy bay và viên phi công rôi.
ko biết thấy sao băng dười trần gian thì như thế nào nhỉ?
hic hic

L

langtudochanh

Mình cũng thích một lần dc ngắm sao băng và nói lên ước nguyện của mình mà chưa dc :(( :(( :(( :((

0

0ops

arxenlupin said:
0ops said:
huyenbang said:
cía gì chứ sao băng thì đầy
Mỗi năm thấy chưa đến 3 lần, mà thấy thì chưa kịp ngơ ngác + ước thì nó đã vụt mất tiêu òy. Mà hình như phải vừa cài 1 cái khu áo vừa ước hay sao ấy? :-/
đêm mùa hè, nằm ngoài sân ngắm thì phải đếm được trên 10 cái ấy chứ
Nhiều đêm ra ngồi ngoài sân thượng, nhìn mãi mà chả thấy kái nào, thế là 2 anh em lại vác chiếu đi vào :(

C

chichchich

nhìn nên phía bắc ý ! nơi ấy có sao bắc đẩu ....
người xưa nói rằng khi bạn cầu mong 1 điều gì đó hay nhớ về 1 người nào đó bạn hay hướng mắt mình nên vì sao này chòm sao, sao bắc đẩu sẽ là cầu nối đưa làm điều đó trở thành hiện thực .......

Top Bottom