Ngắm sao trời

P

pigbig

:D chào bạn,sao trời thật đẹp đúng ko? Thật là lãng mạn nếu ngồi ngắm sao một mình,tôi chỉ thích thế,bởi tôi thích bùn,mình thường ngắm sao với cái kính vọng,TÔI YÊU SAO TRƠI`

C

chichchich

leejunki18 said:
chichchich said:
huyenbang said:
là 1 người hơi bị lãng mạn nên tui thích ngắm sao trời vào 1 đêm ko trăng ( bên khung cửa sổ càng tốt)
nhưng lúc buồn tôi thường ngồi 1 mình ngước mắt lên bầu trời để nhìn nhưng vì sao lấp lánh ! trước đây tôi chẳng thấy nó có gì để ngắm cả nhưng sau ngày đó tôi mới thấy bầu trời đêm thật đẹp .............
có bao giờ bạn mất ngủ ? nhất là nhưng đêm hè hãy thử ngước mắt lên bầu trời ...........rồi bạn sẽ thấy ......
nhưng lỡ hôm mình bùn nhất....ngước lên nhìn,....chỉ thấy màn đêm dày đặc....thì sao....
có sao mà cứ nhìn đi

N

norain

hjx dạo này gặp nhiều chuyện buồn quá hay sao mà chẳng còn cảm súc ngắm sao nữa buồn quá aàh :( :( :( :( :( :( :(

G

galaxy186

Hi
Hồi nhỏ khu chỗ nhà Gal còn ít người lắm, rộng thênh thang
Tối tối là mấy đứa trẻ con bắt người lớn kê chõng tre ra sân, nằm ngước lên tìm ... sao Bắc Đẩu

Đc ba chỉ cho suốt mà vẫn ko tìm thấy
Mới đó chục năm
Vậy mà giờ đây nghĩ đến việc ngắm sao cũng đã thấy xa vời lắm rùi

Như ladyfirst nói từ đầu đấy, bóng điện tùm lum ^^'
Mà, cũng ko thời gian để mà la cà nữa
SẮp thi rùi
Bận....
Hic

H

huyenbang

uh , giờ mình ko sống ở quê nữa nên cũng rất lâu rùi huyenbang ko được ngắm sao rùi , buồn quá

C

chichchich

....thì trèo lên chỗ nào cao cao mà ngắm ! vẫn nhìn thấy mà nhưng sao ở thành phố xấu ko bằng đẹp bằng ở quê !

C

chichchich

galaxy186 said:
Hi
Hồi nhỏ khu chỗ nhà Gal còn ít người lắm, rộng thênh thang
Tối tối là mấy đứa trẻ con bắt người lớn kê chõng tre ra sân, nằm ngước lên tìm ... sao Bắc Đẩu

Đc ba chỉ cho suốt mà vẫn ko tìm thấy
Mới đó chục năm
Vậy mà giờ đây nghĩ đến việc ngắm sao cũng đã thấy xa vời lắm rùi

Như ladyfirst nói từ đầu đấy, bóng điện tùm lum ^^'
Mà, cũng ko thời gian để mà la cà nữa
SẮp thi rùi
Bận....
Hic
giờ ai cũng bận ! nhưng khoảng lặng trong cuộc sống cũng ít hơn..........

0

0ops

Sao chổi có phải nà sao băng hem nỉ?
Hix, bay thế nào thì bay, đừng quẹt vào trái đất nà đc roài

Top Bottom