Ngắm sao trời

H

hoa*hong*tim

phanhuuduy90 said:
Sao biết mình mới uông bia hay zayj, >:) >:) >:) , chắc là zayj
>:) >:) >:) >:)
Úi chời, seo hum trước còn là lớp trưởng bữa nay sang chức bí thư rùi. Giỏi quá ha. hi. Nói ngây ngây như vậy thì một là mới uống bia rượi xong, hai là vừa trong trại tâm thần ra. Chọn cái nào đây? hehe.
Chời hôm qua tui mới đi biển, ngắm sao. Đẹp ơi là đẹp. Ai có sở thik đi biển ngắm sao giống tui hok zia?

P

phanhuuduy90

hoa*hong*tim said:
phanhuuduy90 said:
Sao biết mình mới uông bia hay zayj, >:) >:) >:) , chắc là zayj
>:) >:) >:) >:)
Úi chời, seo hum trước còn là lớp trưởng bữa nay sang chức bí thư rùi. Giỏi quá ha. hi. Nói ngây ngây như vậy thì một là mới uống bia rượi xong, hai là vừa trong trại tâm thần ra. Chọn cái nào đây? hehe.
Chời hôm qua tui mới đi biển, ngắm sao. Đẹp ơi là đẹp. Ai có sở thik đi biển ngắm sao giống tui hok zia?
Noí sạo ai tin >:) >:) , tui nhớ hôm qua mưa làm gì có sao

P

phanhuuduy90

hoa*hong*tim said:
phanhuuduy90 said:
Noí sạo ai tin >:) >:) , tui nhớ hôm qua mưa làm gì có sao
Ông nì có lẽ là từ bênh viện tâm thần ra thật. Ở chỗ ông hôm qua mưa. nhưng chỗ tui thì nhiều sao. Nói thế mà cũng nói được. B-) B-) B-)
hIX không xem dự báo thời tiết ah >:) >:) >:)
Người bình thường mà nói chuyện với người tâm thân ..... >:) >:) >:) thì có lẽ hơn cả tâm thần, gọi là gì ? HHHHHHHa

H

heocondangyeuhl

em cũng thích ngắm sao lém ,nhưng dạo này nhà em mưa nhìu chả có sao mà ngắm

L

lehoanganh007

saobanglanhgia said:
lehoanganh007 said:
em cùng tên với anh này hoàng anh ^^
...
hồi hè mình toàn nằm trên sân thượng ngắm sao ....cùng thằng bạn thân
khi nào có sao băng lại hét lên cho thằng bạn nhìn lun ...vui lắm
có hôm thấy cả vệ tinh quay nữa cơ
nhìn bầu trời bao la , cảm giác thật bình yên ...iu trái đất mình lắm :x

:p điêu vừa thôi chú em, thấy thế quái nào được vệ tinh. Hehe, nếu thực sự yêu thiên văn thì phải có kiến thức, vào mấy diễn đàn thiên văn mà nhập hội, nửa đêm rét mướt tụ tập nhau trên cao ốc với kính thiên văn để rình mưa sao băng cũng thú vị lắm.

Hic, mà tưởng Topic này chia sẻ kinh nghiệm ngắm sao nên mới vào đóng góp tý, ai dè mọi người toàn tào lao lãng mạn thoai.

Hehe, nick ta là sao băng lạnh giá nè, có ai mún ngắm ko!!!!
ai bít
em thấy 1 ngôi sao bay từ từ , chậm chậm mãi ko mất ---> đoán là vệ tinh thui
hay là máy bay cũng nên

H

hacxanh

uhm bon chen ti' na' cac' bac'. em cung~ thik nga(m' sao nhung ma` ko bit' chum` sao nao` ca?. chi? thây' khi nga(m' sao co' 1 cam? giac' binh` ye^n la.

C

chono_chan

^^ em cũng thích ngắm sao trời...ngắm thiên thần nhỏ bé ..đang dõi theo chúng em...

T

tieuvuonggia_hamhoc

ngắm làm gi` , vừa mỏi cổ vừa mỏi mắt
Cho ngắm sao cả tiếng chắc chết luôn đóa' =))

L

love_hocmai

:x uh` minh` cung~ rat' thick ngam' sao troi` vao` ban de^m luc' do' that tuye voi` .Khung chanh? tho mong .....

Top Bottom