Mưa

C

congchuacaheo175

Em dễ bị lừa và ngu ngốc lắm đúng không anh? Chắc anh cười em nhiều lắm. Uh, anh cứ cười đi, vì anh thắng rồi đấy, chiến thắng của anh có làm anh thỏa mãn, vui vẻ, hạnh phúc không? Người ta cũng yêu anh, và em thì không thể trách người ta được, từng lời người ta nói ra làm em thấy ghê sợ anh quá, ghê sợ những gì anh đã nói và đã làm với em, con người sao lại giả dối như thế hả anh?

C

congchuacaheo175

Anh đến với nhỏ không lời lẽ văn chương, mặc dù nhỏ không phải thuộc tuýp người như vậy, nhỏ là người mộng mơ thích chuyện tình yêu của mình lãng mạn như trong phim ảnh, nhưng với anh nhỏ không nhận được sự lãng mạn đó, mà chỉ nhận lấy sự cộc cằn và thô lỗ của anh.

C

congchuacaheo175

Anh! Nhỏ sẽ đặt anh vào miền ký ức và không bao giờ đụng chạm đến nó nữa, Nhỏ sẽ tìm đủ mọi cách để quên anh, sẽ lãng quên đi một người luôn đem đến nỗi buồn cho nhỏ.
nhé!

H

haikk

congchuacaheo175 em là học sinh cấp 2 hả? sao viết bài hay vậy?

anh đọc mà cảm thấy lòng rất đau?...................... quên đc thì cứ ""quên...................? ko quên đc ta đành phải nhớ

C

congchuacaheo175

thanks you anh ạ
em lớp 9 ạ
nỗi lòng thôi
rồi sẽ nguôi mà
________________________________________________________________________________

C

coberacroi_kt

chị hơn em 1 tuổi, chị cũng đã có 1 chút những rung động với ai đó ở bên cạnh mình, nhưng nó chỉ là thoáng qua thôi , em hãy nhớ về những điều may mắn mà em đag có, ai trên đời này mà chẳng có niềm riêng của mình hả em? nếu mà ko đối diện và vượt qua đc thì em sẽ bị tụt lùi và gục ngã, người đến đỡ em ko phải là người mà em đang chờ đâu,mà là gia đình....
yêu gia đình hơn và làm trc khi làm điều gì hãy nhớ đến mẹ......em nhé!

C

congchuacaheo175

nick của em đổi màu rùi
khao mọi người

cứ tự nhiên nha

Top Bottom