mong amin giải quyết vấn đề này giúp em

Status
Không mở trả lời sau này.
0

0915549009

Ôi bạn ơi, tớ nói thật, bạn hơi lắm chuyện đấy (Tội lỗi)
Nếu bị ăn cắp tài khoản thì mới lo, chứ 1 nick na ná gần giống thì có sao đâu
Biết là có thể hơi bực, nhưng sự thật là bạn ko hay vào 4rum (hic, sr nếu quá lời)
Mình thấy nên dừng lại đi bạn 8-|
P/s: anh cskh chăm chỉ quá đi >>>

L

lolem_theki_xxi

Ôi bạn ơi, tớ nói thật, bạn hơi lắm chuyện đấy (Tội lỗi)
Nếu bị ăn cắp tài khoản thì mới lo, chứ 1 nick na ná gần giống thì có sao đâu
Biết là có thể hơi bực, nhưng sự thật là bạn ko hay vào 4rum (hic, sr nếu quá lời)
Mình thấy nên dừng lại đi bạn 8-|
P/s: anh cskh chăm chỉ quá đi >>>

Coi như là tớ hơi lắm chuyện đi , vậy tại sao lỗi là do lo_lem mà BQT lại cảnh cáo tớ , tớ có lỗi gì trong việc này cơ chứ

P

phamtruongdinh

Đừng bao giở đổ hết lỗi cho nguời khác, cậu thấy cậu đang làm phiền mọi người không, chuyện bé xé ra to.

L

lolem_theki_xxi

thế việc BQT tự nhiên phạt tớ là như thế nào , việc này có cần phải là ra nhẽ không

T

tomcangxanh

Ai phạt cô =)) Nãy giờ đã giải thích cái từ "em" đấy chỉ là ngôi thứ 2 chung chung thôi chứ có nêu đich danh cô ra chưa =))

Trích bài của cô là lấy cái lý do để ban "em" kia thôi ạ =]

Ai phạt, phạt như thế nào, thời điểm nào thì phải ra dẫn chứng mới ra nhẽ chứ, thẻ đỏ? thẻ vàng?, một câu nói-bản-thân-không-hiểu-đúng-đắn mà lải nhải suốt từ post này sang post khác *cười*

Cái forum này có bao nhiêu người có nick-gần-giống-nhau (do tư tưởng lớn gặp nhau thôi)

Nick gần giống và chữ kí giống nhau (có bao nhiêu người để chữ ký là nội quy diễn đàn?)

Tự dưng lôi chuyện "em ngồi ở net từ mấy h, ngồi xong chạy đi đâu, blah blah..." 2 ngày giời không giải quyết xong, rõ LẮM CHUYỆN!

Lẽ ra toàn bộ chuyện này đã kết thúc ở post của chị phalaibuon :-??

Dây dưa sang tận 5 pages *cười*

Mai ra đường gặp người trùng tên, mặc quần áo giống mình chắc phải gọi ủy ban ân xá quốc tế quá :-ss

Last edited by a moderator:
L

lolem_theki_xxi

Ai phạt cô =)) Nãy giờ đã giải thích cái từ "em" đấy chỉ là ngôi thứ 2 chung chung thôi chứ có nêu đich danh cô ra chưa =))

Trích bài của cô là lấy cái lý do để ban "em" kia thôi ạ =]

Ai phạt, phạt như thế nào, thời điểm nào thì phải ra dẫn chứng mới ra nhẽ chứ, thẻ đỏ? thẻ vàng?, một câu nói-bản-thân-không-hiểu-đúng-đắn mà lải nhải suốt từ post này sang post khác *cười*

Cái forum này có bao nhiêu người có nick-gần-giống-nhau (do tư tưởng lớn gặp nhau thôi)

Nick gần giống và chữ kí giống nhau (có bao nhiêu người để chữ ký là nội quy diễn đàn?)

Tự dưng lôi chuyện "em ngồi ở net từ mấy h, ngồi xong chạy đi đâu, blah blah..." 2 ngày giời không giải quyết xong, rõ LẮM CHUYỆN!

Lẽ ra toàn bộ chuyện này đã kết thúc ở post của chị phalaibuon :-??

Dây dưa sang tận 5 pages *cười*

Mai ra đường gặp người trùng tên, mặc quần áo giống mình chắc phải gọi ủy ban ân xá quốc tế quá :-ss
Mình thật thất vọng khi bạn và một số bạn khác chưa đọc rõ mà đã bình luận < không thể nói là sai mà là chưa đúng lắm >
BQT đang xem xét và tìm ra nguyên nhân đúng < BQT đã nói chuyện với mình và hiện tại việc này vẫn còn làm chưa rõ Còn việc phạt cảnh cáo mình < mình muốn nói rằng nếu việc này không phải lỗi rõ mình thì đề nghị BQT rút lại lời phạt cảnh cáo và chính thức xin lỗi mình >

0

0_name

Mình thật thất vọng khi bạn và một số bạn khác chưa đọc rõ mà đã bình luận < không thể nói là sai mà là chưa đúng lắm >
BQT đang xem xét và tìm ra nguyên nhân đúng < BQT đã nói chuyện với mình và hiện tại việc này vẫn còn làm chưa rõ Còn việc phạt cảnh cáo mình < mình muốn nói rằng nếu việc này không phải lỗi rõ mình thì đề nghị BQT rút lại lời phạt cảnh cáo và chính thức xin lỗi mình >
Con gái có khác, lắm chuyện, còn bạn thì thêm kiêu,:)|
Có mỗi cái nick giống nhau tí mà cũng.....bày trò,:)|
Chẳng đáng quan tâm. :rolleyes:

M

mkomko20

đến tòa án tối cao mà kiện :))
Mã:
Sử dụng ngôn ngữ Tiếng Việt phổ thông, nghiêm cấm dùng các ngôn từ trái với thuần phong mỹ tục.
Nghiêm cấm thảo luận, tuyên truyền về chính trị, tôn giáo; nói xấu lãnh đạo, Đảng và Nhà nước, vi phạm pháp luật Nhà nước CHXHCN Việt Nam.
Không đặt các tiêu đề phản ánh không đúng nội dung bài viết như: "Help me", "giúp em với", "cứu với", "hehe" v.v...hoặc các tiêu đề có biểu cảm (!!!, ???, @@@).
Nghiêm cấm việc sử dụng diễn đàn làm nơi quảng cáo; tranh cãi, gây mất đoàn kết.

L

lolem_theki_xxi

Con gái có khác, lắm chuyện, còn bạn thì thêm kiêu,:)|
Có mỗi cái nick giống nhau tí mà cũng.....bày trò,:)|
Chẳng đáng quan tâm. :rolleyes:
Bạn đã đọc kĩ chưa vậy , nếu tự nhiên BQT phạt cảnh cáo bạn < trong khi bạn không hề biết lỗi của mình là gì cả > thì bạn có ngồi yên mà nhìn được không :confused::confused::confused::confused::mad::mad:

B

bingoxanh1308

Mình thấy việc này cũng cần giải quyết đấy chứ. Ngoài việc giống tên ( ừ thì chấp nhận là trùng) nhưng đến cả chữ ký cũng giống y hệt thì đáng nghi.bạn lolem đã hỏi thử thì lo_lem khăng khăng là mình ko hề bắt chước,lolem mới bắt chước ..(ôi,đễn mệt)...vì vậy bạn lolem bức xúc là chuyện đúng mà.nếu là mình,cũng phải hỏi cho ra nhẽ.
Nhưng mình nghĩ bạn của lolem trêu ấy thôi...

L

lolem_theki_xxi

Mình thấy việc này cũng cần giải quyết đấy chứ. Ngoài việc giống tên ( ừ thì chấp nhận là trùng) nhưng đến cả chữ ký cũng giống y hệt thì đáng nghi.bạn lolem đã hỏi thử thì lo_lem khăng khăng là mình ko hề bắt chước,lolem mới bắt chước ..(ôi,đễn mệt)...vì vậy bạn lolem bức xúc là chuyện đúng mà.nếu là mình,cũng phải hỏi cho ra nhẽ.
Nhưng mình nghĩ bạn của lolem trêu ấy thôi...
uh` , mình nghĩ việc phải phạt lo_lem kia như thế nào thì bây giờ không còn quan trọng bằng việc BQT có lời giải thích đúng đắn về việc tại sao lại phạt cảnh cáo mình , trong khi lo_lem là người có lỗi

0

0_name

Bạn đã đọc kĩ chưa vậy , nếu tự nhiên BQT phạt cảnh cáo bạn < trong khi bạn không hề biết lỗi của mình là gì cả > thì bạn có ngồi yên mà nhìn được không :confused::confused::confused::confused::mad::mad:
Bạn hiểu ip là gì chứ? BQT có căn cứ mà
À,thế ngta lập nick gần giống bạn làm gì????? :|
Bạn bè thì sao? MÀ nếu fr thì chắc nói cho bn bik rồi nhỉ ? ? người bạn ko bik à? Ai rảnh?
Còn nếu là bạn ? Xem nick kia có onl ko ? .........

L

lolem_theki_xxi

Bạn hiểu ip là gì chứ? BQT có căn cứ mà
À,thế ngta lập nick gần giống bạn làm gì????? :|
Bạn bè thì sao? MÀ nếu fr thì chắc nói cho bn bik rồi nhỉ ? ? người bạn ko bik à? Ai rảnh?
Còn nếu là bạn ? Xem nick kia có onl ko ? .........
tớ biết là BQT có căn cứ khi phạt tớ ,
Nhưng hiện tại BQT đang làm rõ vấn đề sau khi nghe tớ giải thích rõ ràng lại .
Còn bạn kia thì tớ chưa biết là ai cả vì tớ ngồi máy quán nên việc nhiều người biết tớ vào trang học mãi là điều tất nhiên ,
tớ chỉ mong cho bạn kia thay đổi lại chữ kí và ảnh để các bạn trong 4rum khỏi nhầm lẫn < rất bất tiện > bạn ý đã không đồng ý thì phải nhờ đến admin giải quyết thôi

0

0_name

Ip là 1 ~~~> Đã bik.
Cách viết là 2 ( lo_lem viết thế trc,còn lolem viết /////// sau nhé!)
Mình ko bik là bạn cố tình muốn giống "lo_lem" hay là ,,,,,,,,1:|
Sơ hở lớn nhất lúc lập nick mới là thói quen:| và ip.........

Rõ ràngg bạn chưa viết //// thế nha. Đôi khi người ta lại..........=))

L

lolem_theki_xxi

Ip là 1 ~~~> Đã bik.
Cách viết là 2 ( lo_lem viết thế trc,còn lolem viết /////// sau nhé!)
Mình ko bik là bạn cố tình muốn giống "lo_lem" hay là ,,,,,,,,1:|
Sơ hở lớn nhất lúc lập nick mới là thói quen:| và ip.........

Rõ ràngg bạn chưa viết //// thế nha. Đôi khi người ta lại..........=))
Thật ra việc viết thế này "////////////////////////' Là do tớ không còn gì để nói nữa , trong khi viết thì ngắn quá không được đăng bài . tớ '......... 'được 1 tẹo thì dấu bị liệt nên đàh phải dùng /////////////// thay ....................

A

azuredragonzx

Thôi đừng nói thế tội nghiệp em nó bé =))
a đã bảo r, trùng IP đâu phải chuyện lạ lắm, có phải static IP đâu mà cứ giống nhau là cùng 1 máy đc :))
e nó bảo nó muốn đòi lại công lý thì các anh lớn cứ đòi hộ nó cái đi ;;) Không đến lúc lại mất mặt nhau thì ko hay :))

N

nama3dlk

Mình thấy như thế này
Việc bạn sử dụng một chiếc dép hiệu Nike đi//người khác sử dụng hiệu Nike giống bạn
Bạn có lý do gì mà bắt họ KHÔNG sài chiếc dép đó nữa?

L

lolem_theki_xxi

Mình thấy như thế này
Việc bạn sử dụng một chiếc dép hiệu Nike đi//người khác sử dụng hiệu Nike giống bạn
Bạn có lý do gì mà bắt họ KHÔNG sài chiếc dép đó nữa?
Mình nói rồi , việc hơi giống tên đăng nhập thì không có gì nhưng bạn này là coppy ý nguyên luôn chữ kí và ảnh của tớ < cái này không phải là do vô ý và là chuyện đương nhiên < như chiếc dép mà bạn vd > mà là do bạn ý cố ý .
Với lại tại sao BQT lại phạt cảnh cáo tớ trong khi người sai lại là bạn lo_lem kia .
Mình đề nghĩ các bạn một lần nữa nếu khi đã muốn góp ý chân thành với mình thì các bạn nên đọc kĩ lại toàn bộ nội dung của topic và các lời thảo luận của các bạn trong topic từu đầu đến cuối rồi mới nên nêu nhận xét :|Vì nếu cứ giải thích cho từng bạn một hiểu như thế này thì rất mất nhiều thời gian của mình .
Xin cảm ơn các bạn ,.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom