lớp 12 đã được iu chưa??????????????

N

nguyenthuan

Yêu ko phải là sai

:-/ đúng zậy , tôi khuyên các bạn đừng nên lún saau vào tinh Yêu ma chi , mà khi được yêu thi hãy yêu và tỏ ra mình đáng yêu nhé các ban của toi ;;)

H

heocondangyeu

Re: Yêu ko phải là sai

nguyenthuan said:
:-/ đúng zậy , tôi khuyên các bạn đừng nên lún saau vào tinh Yêu ma chi , mà khi được yêu thi hãy yêu và tỏ ra mình đáng yêu nhé các ban của toi ;;)
chậc
seo lại phải thế
mình iu thì mới nhận chứ , hem iu mà tỏ ra đang iu thì ....... hem được , như thế là có lỗi với người đó đấy
còn đáng iu á, mình đáng iu thì ......... mới iu mình chứ :D

T

th40b3cb

heocondangyeu said:
tieuthu258 said:
lehoanganh007 said:
lớp 12 ko nên iu
nhưng iu mà ko ảnh hưởng đến việc học là dc
iu là chết trong lòng 1 ít vì mấy khi iu mà đã dc iu
nhưng lớp 12 iu là chết hẳn :))
hehheeeeeeeeeeee
ông nói hay nhỉ
thực hiện được đến đâu rồi
chỉ nói thoai
còn lâu mới thực hiện được >:) >:) >:)
đóa, nói thì dễ chứ thực hiện đc hay hok lại là cả 1 vấn đề nan giải ;;)

T

thuonglatao

plantium said:
ui dà thích một người khổ lắm.tui cũng 12 nè thích 1 girl trong lớp nhưng hông dám nói ra vì sợ ảnh hưởng đến chuyện học tập của 2 đứa . giữ trong lòng một mình khổ lắm ==> suy nghĩ nhiều nên bị đau dạ dày đó ==> tốt nhất là cố gắng kô "cảm" một ai cả là tốt .thi đại học xong thì ra sao thì ra thoải mái
cái này quen quen.gặp nhìu trường hợp này wa'.cứ nghĩ cho người ta ko dám nói roài đến khi ra trường thì mất người iu.

T

th40b3cb

thuonglatao said:
plantium said:
ui dà thích một người khổ lắm.tui cũng 12 nè thích 1 girl trong lớp nhưng hông dám nói ra vì sợ ảnh hưởng đến chuyện học tập của 2 đứa . giữ trong lòng một mình khổ lắm ==> suy nghĩ nhiều nên bị đau dạ dày đó ==> tốt nhất là cố gắng kô "cảm" một ai cả là tốt .thi đại học xong thì ra sao thì ra thoải mái
cái này quen quen.gặp nhìu trường hợp này wa'.cứ nghĩ cho người ta ko dám nói roài đến khi ra trường thì mất người iu.
=D> =D> =D>

G

giacmoxanh_66

uhm có lẽ là ko nên iêu khi còn học 12 cứ vô đại học đã rồi tính ai iêu ở lớp 12 thì thật là ngốc

H

heocondangyeu

giacmoxanh_66 said:
uhm có lẽ là ko nên iêu khi còn học 12 cứ vô đại học đã rồi tính ai iêu ở lớp 12 thì thật là ngốc
cũng chưa chắc đâu , nhìu trường hợp iu lớp 12 và dắt nhau vào đại học đấy(^.^)
uhm
ước gì mình được như bọn nó :D

Y

yennhi178

theo to,tinh cam thi tu den thoi, khong the guong ep dau, voi lai dang hoc 12 thi lai khong nen yeu, bay gio chu tam vao hoc la chinh , ban be noi gi thi mac ke ho, tuong lai con dai ma, lo gi khong co nguoi yeu chu, hiii

L

love7655238

UI TÙI UI !!!! CÁC BÁC CỨ ĐÙA CHỨ
MẤY ON LỚP EM
CON THÌ YÊU TỪ HỒI CẤP II
CON THÌ LỚP 1
CON THÌ MẪU GIÁO
KHỦNG HƯN LÀ CON HẠNH ĐONG TỪ TRONG BỤNG MẸ
EM NHỚ CÓ 1 LẦN THĂNG DỚT NÓI VỚI CẢ BỌN : CON HANH ĐONG ĐẺ RA ĐÃ BIẾT YÊU ÔNG BÁC SĨ .NHƯNG THẬT ĐÁNG TIẾC MẸ NÀY YÊU TỪ KHI CÒN LÀ ...TONG BỤNG MẸ

CHÍP CHÍP HÍP HÍP

L

lanbeo9x

yeu la` j nhi?yeu lop 12 cung dc,nhung du`ng de anh huong den chuyen hoc hanh,chu' yeu lop 11 len lop 12 la`m sao trong 3 thang co the wen dc nguoi mi`nh yeu,nhu the co ma` dein a`!cu' tuong noi' wen la` wen dc ay^'...o? lop' em co' dua yeu ma` hoc hanh van~ pro do'.co' sao dau^.cai' chinh' la` o mi`nh,mi`nh yeu t`hi yeu,nhung khi hoc th`i chu' y' va`o la dc ma`...fai ko ca nha`???

L

leduchoang

yêu là j` mà người ta cuốn lấy nhau
yêu là gì mà người ta không thể thiếu nhau

C

co_xanh

cu yeu di nhung phai biet chung muc, phai biet dat cai dh len hang` dau
vi` du sao luon co nguoi ben minh nhung luc vui buon` cung hon ma` :)

M

miucondangyeu

KHông phải là có được iêu hok mà là lúc nào mình iêu...lúc đó có mún tránh cũng hok được...

C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

nghe mọi người nói xơ qua thì hình như ai cũng iu rùi nhỉ?chỉ có cụ đã đảo ko bít iu chưa(bít mặt ko bít lòng)ty có tha ai bao giờ đâu.lập ban điều tra timg kiếm về vụ này!

Top Bottom