lớp 12 đã được iu chưa??????????????

V

vosanhathanh

thuonglatao said:
năm nay mình học lớp 12 rùi vậy mà vẫn chưa có bạn trai.bọn bạn toàn cười mình thui.nhìu lúc cũng nghĩ nên kiếm 1 người bạn trai nhưng lại sợ bố mẹ.bố mẹ mình rất nghiêm khắc.mà bạn nào có thể cho mình bít làm cách nào để tán đổ 1 anh chàng được hok???
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
:))
12 mà đã cuống lên rồi sao ? Đời còn dài , zai zai còn nhìu mà bạn ơi ..... :)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
@duchoang: anh vừa về mà đã spam hăng nhỉ ? ;))

M

maithithanhvan

hihi, Yêu là chết ở trong lòng một ít!!! :D Tốt nhất là đừng có yêu sớm làm gì,đời còn dài tương lai còn rộng mà bạn!!!! ;)

H

hippo0812

Hô hô, hehe, cứ yêu đi rồi biết bạn àh.
Còn tùy xem tình yêu đem đến cái j`, nhưng 12 mà yêu thì sợ rớt ĐH thui, lúc đó bị chửi là cái chắc >:) bảo đảm lun.
Thật ra thì tuổi nào yêu cũng được hết á, có điều là cái đó người lớn gọi là j` nhỉ, àh nhớ rồi "rung động nhất thời" còn chúng ta thì là "iu" :p
Cứ vô tư nhưng đừng đi wa' giới hạn, tình yêu đẹp lắm đó.
Còn nếu chưa có người iu í hả, bình thường, còn sướg nữa, tự do thảnh thơi muốn làm j` thì làm. Có bài hát "theo tình tình chạy, chạy tình tình theo", cứ bình thường như con cá hường, không có người yêu thì ta ở một mình, có sao đâu àh, đời còn dài mà, hưởng thụ đi đã, yêu chi cho khổ. hiiiii...nói vậy chứ bạn yêu cũng được, hok có vấn đề j` hết áh, miễn sao đừng ảnh hưởng học tập được òi.
[Chủ nghĩa tự do, ai yêu cứ yêu, em xin một mình. Tự do muôn năm]

Z

zonzon90

hippo0812 said:
Hô hô, hehe, cứ yêu đi rồi biết bạn àh.
Còn tùy xem tình yêu đem đến cái j`, nhưng 12 mà yêu thì sợ rớt ĐH thui, lúc đó bị chửi là cái chắc >:) bảo đảm lun.
Thật ra thì tuổi nào yêu cũng được hết á, có điều là cái đó người lớn gọi là j` nhỉ, àh nhớ rồi "rung động nhất thời" còn chúng ta thì là "iu" :p
Cứ vô tư nhưng đừng đi wa' giới hạn, tình yêu đẹp lắm đó.
Còn nếu chưa có người iu í hả, bình thường, còn sướg nữa, tự do thảnh thơi muốn làm j` thì làm. Có bài hát "theo tình tình chạy, chạy tình tình theo", cứ bình thường như con cá hường, không có người yêu thì ta ở một mình, có sao đâu àh, đời còn dài mà, hưởng thụ đi đã, yêu chi cho khổ. hiiiii...nói vậy chứ bạn yêu cũng được, hok có vấn đề j` hết áh, miễn sao đừng ảnh hưởng học tập được òi.
[Chủ nghĩa tự do, ai yêu cứ yêu, em xin một mình. Tự do muôn năm]

uiiii truiiiiii`.........iu thì iu đi..........lại còn lý sự nhìu thía

L

lehoanganh007

lớp 12 ko nên iu
nhưng iu mà ko ảnh hưởng đến việc học là dc
iu là chết trong lòng 1 ít vì mấy khi iu mà đã dc iu
nhưng lớp 12 iu là chết hẳn :))

Top Bottom