lớp 12 đã được iu chưa??????????????

J

jkinku

anh học 12 rùi các em ạh....
Nhỏ phó học tập lớp anh bày đặt yêu sớm...... học xuống thấy rỏ
các em, các cháu.... nhớ đừng có mà yeu năm 12...... Đùa với tương lai cua mình đó

Q

quatrang

leejunki18 said:
lớp 12 ko iu thì lớp 11 iu được chớ?
bạn nì hay thật đấy ,câu trả lời đó chắc chắn bạn đã có lời giải đáp riêng của mình rồi cần gì phải hỏi nữa
bít là không được nhưng vẫn cứ "iu" nó đã trở thành phong trào của thế hệ trẻ bi giờ rồi :D

Q

quatrang

không đâu
mình là người đặc biệt mà
quyết tâm theo chủ nghĩa độc thân đấy
thực tế cho thấy "iu" là khổ đau
vậy nên sẽ không có chuyện mình iu ai đâu
miền bàn!!!!! :D

Q

quatrang

cá gì cũng cá
mình là động vật máu lạnh
chắc chỉ "iu" mèo mun thôi
bạn ko tin thì mình chịu >:D<

7

7124119

thuonglatao said:
năm nay mình học lớp 12 rùi vậy mà vẫn chưa có bạn trai.bọn bạn toàn cười mình thui.nhìu lúc cũng nghĩ nên kiếm 1 người bạn trai nhưng lại sợ bố mẹ.bố mẹ mình rất nghiêm khắc.mà bạn nào có thể cho mình bít làm cách nào để tán đổ 1 anh chàng được hok???

Với kinh nghiệm của 7, 7 khuyên bạn đừng nên, khó học lắm bạn àh. Lúc nào cũng nghĩ đến người ấy, sợ mất người ấy, lại còn nghĩ đến chuyện của 2 người .... >>> kết cục chẳng học được đâu....
7 bây giờ cũng đang học 12, và 7 quen người hơn 3 năm òi, bây giờ chia tay ko đc mà giữ ko xong, 7 phải quyết định đổi số phone và đổi cả nick để giữ khoảng cách.... 7 đã buồn rất nhiều khi còn quen với người ấy, và giờ...khi ko liên lạc, 7 tập trung vào học rất nhiều, dù chuyện này hơi khó...thật sự là rất khó, nhưng 7 đã vượt qua đc 2 ngày rồi, ngày hôm nay 7 học tốt hơn hôm qua!
Bạn hãy tin 7 đi ....Chúc bạn đậu ĐH :D

T

thuonglatao

sao thấy bùn cười wa'.lớp 11 thì được yêu còn lớp 12 thì lại ko được yêu ah`

V

vuonglinhbee

yêu đương
phức tạp
yêu thì yêu
ko yêu thì thôi
nếu yêu rùi mà vẫn học tập tốt thì ko sao
ta đây
để bao giờ lớn hơn+chín chắn hơn mới nghĩ đến điều đó
mô phật! thiện tai, thiện tai

P

plantium

ui dà thích một người khổ lắm.tui cũng 12 nè thích 1 girl trong lớp nhưng hông dám nói ra vì sợ ảnh hưởng đến chuyện học tập của 2 đứa . giữ trong lòng một mình khổ lắm ==> suy nghĩ nhiều nên bị đau dạ dày đó ==> tốt nhất là cố gắng kô "cảm" một ai cả là tốt .thi đại học xong thì ra sao thì ra thoải mái

T

thuonglatao

plantium said:
ui dà thích một người khổ lắm.tui cũng 12 nè thích 1 girl trong lớp nhưng hông dám nói ra vì sợ ảnh hưởng đến chuyện học tập của 2 đứa . giữ trong lòng một mình khổ lắm ==> suy nghĩ nhiều nên bị đau dạ dày đó ==> tốt nhất là cố gắng kô "cảm" một ai cả là tốt .thi đại học xong thì ra sao thì ra thoải mái
sao bạn lại ko dám nói ra chứ.sau này học hết lớp 12 bạn sẽ cảm thấy hối hận đó.thích 1 người mà ko dám nói ra cứ dữ trong lòng đau khổ lắm đó bạn.

Z

zonzon90

thuonglatao said:
năm nay mình học lớp 12 rùi vậy mà vẫn chưa có bạn trai.bọn bạn toàn cười mình thui.nhìu lúc cũng nghĩ nên kiếm 1 người bạn trai nhưng lại sợ bố mẹ.bố mẹ mình rất nghiêm khắc.mà bạn nào có thể cho mình bít làm cách nào để tán đổ 1 anh chàng được hok???

đúng ra lớp 12 ko nên iu...lo học đi cô ạ.............ng` ta nói "tuổi 15 iu thì sớm ko iu thì muộn" =>17t iu đc rùi...................hơi muộn đóa

Top Bottom