Kêu gọi mem hocmai lập team giải các đề thi thử môn toán

G

gamai92

đề 8 k tung lên trên này ah mọi người
hum dowln trên Skype bị lỗi mà
cú thiệt nha=((

T

tranquockhaj

Chào 4rum. Mình cũng là thành viên mới ở hocmai thôi . Như các bạn đã biết. Chỉ còn khoảng 13 tuần nữa thì ta bước vào cuộc thi cuối cùng trong 12 năm học. Chắc ai cũng đã có đủ kiến thức môn toán để giải các bài trong thi đại học.
Mình muốn lập nhóm để giải đề thi thử các trường trên cả nước , hoặc đề thi thử do các thầy biên soạn.
Vì ngày thi sắp đến nên cố gắng làm 2ngày/đề. Ai mún vào thì xin để lại nick chat ở topic này .

Hoạt động:
1) Các thành viên trong nhóm sẽ add nick nhau. Đề đầu tiên thì mình sẽ đưa post lên cho các bạn. Và các ngày tiếp theo, nếu bạn nào có đề nào hay thì có gì đề xuất trước ( trong ngày đưa đề hoặc ngày thảo luận cách giải )

2) THời gian 2-3 ngày / đề mình nghĩ sẽ quyết định sau làm thử 1-2 đề trước đã. Xem thế nào rồi quyết định ngày luôn nhé

3) Mình nghĩ thời gian hoạt động tốt nhất là 10h

YH mình: kuly_nguyenhue_214@yahoo.com
Nick skype : mr.s214
Để tiện theo dõi và download đề , mình sẽ post đề và key tại đây nhé. ( mọi người bấm vào dòng chữ thì link hiện ra nhé

Đề 1 ( THPT chuyên Nguyễn Quang Diệu )
Đáp án

Đề 2
Key đề 2 ( vì đề mình tổng hợp nên key ko trình bày đẹp ) mn thông cảm nhé
ĐỀ 3
Key đề 3

Đề 4

Đề 5 - Key
Đề 6
Đề 6 là 1 bạn gửi đề thi thử của trường bạn ấy . Chụp lại nên k rõ câu 5 nên mọi người thông cảm nhé
Đề 7

--------------------------------------------------------------------------------

N

nhoklokbok

trưởng: tớ tưởng máy nhà c bị hư chứ,,,,,,,,,,,,,,hôm trước moon post đề, cầm key, hôm nay chữa...........vậy mà để mn leo cây, tức lắm!!!!!!
nếu cậu vẫn duy trì nhóm, thì thứ 4 họp cậu nhé, mong cậu dẹp lại trật tự dùm, vắng cậu 1 hôm mà....:((
đề số 9 này mn ơi (đề này hoangtrang cầm key chữa nhé), thứ 4, 10h:
http://tailieu.vn/xem-tai-lieu/de-t...-truong-thpt-chuyen-luong-van-tuy.647577.html

H

hoanby

Mình nghĩ Tran Quốc Khải giả nai Sang nhà mình chắc cậu ấy ko nên nữa đâu híc mọi lần cứ đến giờ họp nhóm là cậu ấy lại bảo tớ mà híc mấy hôm nay cậu ấy im nghỉm chẳng nhắc gì cả híc! bây giờ Bim làm nhóm trưởng tuy ko như trước nhưng chúng mình phải cố lên ủng hộ Bim hết mình !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

K

kl214

Chào mọi người. Hiện tại mình tớ đang sửa lại. Có lẽ hơn 1 tuần nữa mới xong. Các bạn cứ để bim làm trưởng nhé. Mình sẽ cố gắng quay lại sớm nhất có thể :).

N

nhoklokbok

Chào mọi người. Hiện tại mình tớ đang sửa lại. Có lẽ hơn 1 tuần nữa mới xong. Các bạn cứ để bim làm trưởng nhé. Mình sẽ cố gắng quay lại sớm nhất có thể :).

ôi trời trưởng ơi, mong cậu quay lại thật nhanh nhé, mình muốn học nhóm :((

H

hoanby

BIM LẠI BỎ NHÓM ĐÓ KO CÓ CẬU NHÓM MÌNH TỆ HẠI NHẤT LÀM BT CHẲNG RA SAO chán lắm ý híc!..........................................

N

nhoklokbok

mình chân thành xin lỗi nếu đã để các cậu phải đợi mình, có thể nhiều bạn chưa đọc đk tn của mình ở pic mới.........hiện nay nhà mình có việc và tâm trạng mình không ổn định, mình ko thể gánh nhóm, đành chờ bạn nhóm trưởng trở lại gánh nhóm vậy....

H

hoanby

Nhóm này hiện nay đang ngừng hoạt động ..................................................

Top Bottom