Kêu gọi mem hocmai lập team giải các đề thi thử môn toán

K

kl214

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào 4rum. Mình cũng là thành viên mới ở hocmai thôi :D. Như các bạn đã biết. Chỉ còn khoảng 13 tuần nữa thì ta bước vào cuộc thi cuối cùng trong 12 năm học. Chắc ai cũng đã có đủ kiến thức môn toán để giải các bài trong thi đại học.
Mình muốn lập nhóm để giải đề thi thử các trường trên cả nước , hoặc đề thi thử do các thầy biên soạn.

Vì ngày thi sắp đến nên cố gắng làm 2ngày/đề. Ai mún vào thì xin để lại nick chat ở topic này .

Hoạt động:
1) Các thành viên trong nhóm sẽ add nick nhau. Đề đầu tiên thì mình sẽ đưa post lên cho các bạn. Và các ngày tiếp theo, nếu bạn nào có đề nào hay thì có gì đề xuất trước ( trong ngày đưa đề hoặc ngày thảo luận cách giải )

2) THời gian 2-3 ngày / đề mình nghĩ sẽ quyết định sau làm thử 1-2 đề trước đã. Xem thế nào rồi quyết định ngày luôn nhé :D

3) Mình nghĩ thời gian hoạt động tốt nhất là 10h

YH mình: kuly_nguyenhue_214@yahoo.com
Nick skype : mr.s214
Để tiện theo dõi và download đề , mình sẽ post đề và key tại đây nhé. ( mọi người bấm vào dòng chữ thì link hiện ra nhé

Đề 1 ( THPT chuyên Nguyễn Quang Diệu )
Đáp án

Đề 2

Key đề 2 ( vì đề mình tổng hợp nên key ko trình bày đẹp ) mn thông cảm nhé
ĐỀ 3
Key đề 3

Đề 4

Đề 5
- Key
Đề 6
Đề 6 là 1 bạn gửi đề thi thử của trường bạn ấy . Chụp lại nên k rõ câu 5 nên mọi người thông cảm nhé
Đề 7

Last edited by a moderator:
D

duynhan1

Chào 4rum. Mình cũng là thành viên mới ở hocmai thôi :D. Như các bạn đã biết. Chỉ còn khoảng 13 tuần nữa thì ta bước vào cuộc thi cuối cùng trong 12 năm học. Chắc ai cũng đã có đủ kiến thức môn toán để giải các bài trong thi đại học.
Mình muốn lập nhóm để giải đề thi thử các trường trên cả nước , hoặc đề thi thử do các thầy biên soạn.

Vì ngày thi sắp đến nên cố gắng làm 2ngày/đề. Ai mún vào thì xin để lại nick chat ở topic này .

Thời gian 2 ngày/1 đề là không hợp lý, với thời gian ít như thế này thì việc giải sẽ lập cập và không có thời gian ôn các môn còn lại như Hóa, Lý, Sinh, mình nghĩ nên 3 ngày/ 1 đề sẽ hợp lý hơn :)

K

ket_anh

nói vậy là giải bài và trao đổi bài vở wua yaho chát và mel àh cậu:-/8-|8-|8-|8-|8-|

Last edited by a moderator:
K

kl214

@duynhan : cái này thử nghiệm 1 - 2 đề trước đã :).
@ket_anh : ừ . Nhóm vào chat room thảo luận thôi :)

THÔNG BÁO :
Mới update thêm thông tin hoạt động của nhóm nhé :D

K

kl214

đã post đề đầu tiên. Tối thứ 7 ( 9h30 sẽ thảo luận ) bạn nào chưa add nick mình thì add đi nhé :D

S

suny94

mình nữa nhé ever_sad_94
2ngày/đề là đc mà.
Lập cả đội giải đề khối A lun đi. Mỗi hôm 1 môn, 1 đề ^^

K

kl214

rất vui khi các bạn tham gia nhiệt tình :D . Tối mai , thứ 7 ( 10h30 ) các bạn onl đông đủ nhé. ( đừng ẩn nick nhé :D )

M

maxqn

Ai chủ phòng thì add nick hết, các mem còn lại nếu muốn trao đổi thì add, k thôi cũng ks. Tới cần thì mời vào Conference là đc mà.

Top Bottom