[Kết bạn] Học viện an ninh

H

hanhle

An ninh ah
Mình nghe nói an ninh toàn là con em thôi .Chị mình thi nhưng cuối cùng dành trượt thui

L

lenamarita

tui đã có ý định thi, nhưng mà không sơ tuyển được,ngán, họ chỉ lấy con em trong ngành thôi, tức nổ mắt luôn

H

hoabee

trời ơi mình thích an ninh kinh khủng luôn nhưng chắc ko thi đc vì chẳng đủ chiều cao lẫn cân nặng huuuuu

H

heocondangyeu

Re: SINH VIEN HOC VIEN AN NINH NHAN DAN

nson0633 said:
XIN CHAO...!
HAY GIO THIEU VE BAN VA TRUONG MINH CHO NHUNG NGUOI LINH SINH VIEN NGHE NHA !
oài, giới thịu về trường mình à , được thui
nhưng mà trước khi tui giới thịu trường tui thì ấy kể về trường ấy trước đi
tui tò mò hem bít lính sinh viên như thế nèo nhỉ :D

L

latdoi

chậc ngoài khoản tiêu cực ra thì...tớ thích tuốt,,,đặc bịt là con trai ngành nì,..

H

hoa*hong*tim

oài chời răng lại nói trường an ninh vậy nhỉ? Ai hok thi đậu thì do điểm ko đủ thôi. Đâu phải chỉ lấy con em trong ngành. Nói thế là sai rùi. Đề nghị nói lại nha. hihihi.( Vì em sắp thi vô an ninh, mà trường bị mang tiếng xấu thì là em bùn lắm nà) :x

D

dieuvu

hoa*hong*tim said:
oài chời răng lại nói trường an ninh vậy nhỉ? Ai hok thi đậu thì do điểm ko đủ thôi. Đâu phải chỉ lấy con em trong ngành. Nói thế là sai rùi. Đề nghị nói lại nha. hihihi.( Vì em sắp thi vô an ninh, mà trường bị mang tiếng xấu thì là em bùn lắm nà) :x

D

dieuvu

>:D< >:D< bài viếy của bạn hay lắm mình ủng hộ bạn đấy! mình cũng đang kí trường an ninh đấy nhưng thủ tục rắc rối lắm thế mà làm sao...
Mình thấy đi đăng kí toàn là con em của mấy ông tướng không mà, cứ vô đăng kí là xong ngay việc nay phải trình lên chính phủ thôi các bạn ơi! mình nói đùa thôi các bạn ơi, chứ mình củng là ...

D

dieuvu

bạn đã có ý địng thi thì cứ đi thi dừng sợ gì hết ắc bạn sẽ được sơ tuyển mà, mình tin tất cả sẽ công bằng cho mọi người thôi mà

H

hoa*hong*tim

dieuvu said:
>:D< >:D< bài viếy của bạn hay lắm mình ủng hộ bạn đấy! mình cũng đang kí trường an ninh đấy nhưng thủ tục rắc rối lắm thế mà làm sao...
Mình thấy đi đăng kí toàn là con em của mấy ông tướng không mà, cứ vô đăng kí là xong ngay việc nay phải trình lên chính phủ thôi các bạn ơi! mình nói đùa thôi các bạn ơi, chứ mình củng là ...
Oài cảm ơn vì đã khen mấy câu đó của mình. :x . Thực ra mà nói thì cho dù là bạn có phải con em trong ngành hay không, cứ đạt chỉ tiêu sơ tuyển là lấy hết, Chỉ có người nào mà có bố mẹ quen biết rộng, đôi lúc thiếu 1 vài cm thì xin được nà. Cái đó là chuyện rất ư là bình thường trong cái xã hội này ( hik! thiện tai!thiện tai ). Chứ còn đã thi vào học viện thì cũng như thi các trường ĐH khác, lấy điểm từ cao xuống thấp, hok hề có ưu tiên cho con em trong ngành. Thế đó. Mong mọi người đừng hỉu sai nà.

H

hoa*hong*tim

À còn có một điều mình muốn các bạn hiểu nữa. Con của CA không đậu học viện, thì khi xét vào trung cấp sẽ được công 2d ưu tiên. Mà trung cấp chỉ lấy nam, không lấy nữ. Cái đó mình nghĩ cũng là chuyện bình thường, vì không phải chỉ ngành công an, mà bất cứ ngành gì thì có bố mẹ ở trong ngành sẽ được ưu tiên thôi. Đúng hok nà?

N

nhoklik

:D có cái không đc ưu tiên chịu gì nà ;))
Ngành công an tiêu chuẩn thì Lik thừa..... nhưng mà chưa lên 12 :D . Đang tính thi vào đó. Gia đình có truyền thống CA mà.

H

huyfoci

Mình cũng thích An Ninh, từ thời còn bé kia.Không từ bỏ giấc mơ.Đã đi sơ tuyển-Đã đạt yêu cầu-Đã làm hồ sơ và nhiều khả năng sẽ thi vào đó. Ai thi An Ninh thì làm quen nha. YM :huyfoci

T

tinh_bao_bca

ngành công an không phân biệt nguười ngoaì hay người trong cả.ai đạt được những chỉ tiêu cuả ngừhh thì họ sẽ mời bợn.trường hv an ninh nhiều cái thú vị lắm.mình chúc các bạn sẽ bước được chân vaò cánh cổng trường đó.
nhớ viết bài có dấu dùm em

Last edited by a moderator:
Top Bottom