học giỏi toàn diện

N

ngay_hanh_phuc_rk

hihi theo mình học toàn diện cũng tốt nhưng mình nên chọn cho mình một khối rồi tập trung học mấy môn đó nhiều hơn còn mấy môn học thuộc thì khoảng 2 tiếng trong ngày để học các môn đó còn lại thời gian mình giành vào môn mình yêu thích hehehe
kinh nghiệm học của mình đó
mình thấy học ở nhà hay học thêm gì cũng tốt tùy theo ý thức của mỗi người thôi, có người đi học thêm cho có chứng thực chất là lên chơi rồi chép bài chứ mấy (đúng lắm đó nha) mình thì học ở nhà tự học chủ yếu cái gì không hiểu hỏi tầy cô là xong hihi còn tham gia các diễn đàn học tập thêm nữa hihih như học mãi là một đội quân hùng hậu mà không biết gì thì cứ hỏi mọi người rất hào phíng mà hihi

:D :D ;) ;)

U

undomistake

uầy, chơi game cũng tốt chứ phương, cái quan trọng là biết chọn game mà chơi thôi ;))

N

nhoknhi_1999

ai dà mình cũng đang muốn học giỏi toàn diện nè bạn nhưng ko đc phải có môn giỏi môn dở thôi bạn ạ
mà cũng đâu cần giỏi toàn diện đâu giỏi môn chíh là đc rồi mấy môn phụ thì điểm khá là đc vì mấy môn đó đâu có quan trọng đâu môn phụ bạn chỉ cần bỏ ra 1 h mỗi ngày để học bài trong ngày đó là đc ngày nào cũng học bài thì sẽ giỏi thôi:D còn mấy môn kia thì chịu khó nha

K

kutin1995

em cũng chỉ tập trung vào những môn thi DH thôi nhưng nghe đồn là mai mốt thi DH 6 môn lận đó, ớn wa

B

bluedream0511

Theo mình muốn học giỏi toàn diện trước tiên cần yêu thích nhữg môn đó,phải chăm chỉ với từng môn học ko xem nhẹ môn nào. 1 chút thôg minh nhanh nhạy cũg là yếu tố giúp bạn học giỏi hơn trog việc nắm bắt vấn đề. Nếu ko thôg minh thì bạn phải chăm thôi.

Top Bottom