[Hóa 12]Nơi trò chuyện cho các hội viên Hội Hóa học

Status
Không mở trả lời sau này.
N

naritabisuwa

Cô giáo dạy Văn bảo: học trắc nghiệm làm hỏng cả 1 thế hệ.
Hjx, làm bài trắc nghiệm quen rồi, giờ trình bày tự luận tớ chẳng biêt làm thế nào là không thừa cũng không thiếu nữa.

H

honghai9x

Buồn quá.Box hoá dạo này hoạt động chẳng có tổ chức gì cả.haizzz nhớ sao những ngày có đại ka hoàng anh chỉ đạo;))

H

honghai9x

Còn cái vụ đánh mò.nhìn có vẻ thế nhưng có người chỉ làm đề đại học có 20->30 phút như saobanglanhgia(anh Ngọc) chẳng hạn.Và còn có rất nhiều người chỉ liếc qua và mất khoảng 15->20s suy nghĩ thôi là cho ra đáp án.;))trắc nghiệm quan trọng tốc độ.Chẳng biết khi nào mình dc như thế:D

L

lehai16_10

eo ôi
đi so mình với thầy Ngọc hay thầy Thành thì sao mà so đựoc
Ngay từ cách giải của các thầy cũng đã làm cho giới học trò chúng ta nhìn mà kinh ngạc rồi
để xem nào 15/ =0,25
Hơi nói quá vì thế này cũng chưa đủ thời gian đọc cái đề
Hjjjjjjjjjjj

Last edited by a moderator:
H

hoanghaily

Làm bài riết rồi cũng sẽ nhanh thôi mà. Cố gắng lên ^_^ ( lâu lâu nhớ quá vào spam tí :p)

Last edited by a moderator:
H

hoatuyet_15804

Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ
Chơi không học bán rẻ tương lai!!!
hahahahahahaha

H

hika_le

làm quen với hoá từ hồi lớp 8
yêu hoá từ cái nhìn đầu tiên
từ lớp 10 tới nay thì tình yêu đó fai mờ theo năm tháng...

P

pk_ngocanh

làm quen với hoá từ hồi lớp 8
yêu hoá từ cái nhìn đầu tiên
từ lớp 10 tới nay thì tình yêu đó fai mờ theo năm tháng...
troi` , bạn tương đối giống tớ !
tớ bít hóa từ giữa năm lớp 7, đúng là rất thích !
và rồi từ khi chính thức học hóa tới giờ tớ hok hỉu mình học hóa vì vui thích hay chống đối nữa

H

huong_dung

Đừng coi học là một chuyện. Thế giớ này luôn thay đổi => bạn phải học cả đời. nhưng vấn đề là bạn học như thế nào. Hãy nâng cao năng lực của bản thân, bằng cáchnâng cao khả năng đọc hiểu, tăng cường khả năng lí giải, và nâng cao khẳnng giải quyết vấn đề. Và tất cả những điều đó cân bạn có một phương pháp học tập: học từ nhưng sai lầm, học từ những người thành công và học từ sách vở. Nhưng sẽ chẳng là gì nếu bạn không hình thành cho mình một thói quen học tập, duy trì học tập. Sau khi duy trì nhiệt tinh trong học tập của mình thì bạn sẽ cảm nhận được vị ngọt ngào của những điều cuộc sống đền đáp bạn(^_^)

N

naritabisuwa

Đừng coi học là một chuyện. Thế giớ này luôn thay đổi => bạn phải học cả đời. nhưng vấn đề là bạn học như thế nào. Hãy nâng cao năng lực của bản thân, bằng cáchnâng cao khả năng đọc hiểu, tăng cường khả năng lí giải, và nâng cao khẳnng giải quyết vấn đề. Và tất cả những điều đó cân bạn có một phương pháp học tập: học từ nhưng sai lầm, học từ những người thành công và học từ sách vở. Nhưng sẽ chẳng là gì nếu bạn không hình thành cho mình một thói quen học tập, duy trì học tập. Sau khi duy trì nhiệt tinh trong học tập của mình thì bạn sẽ cảm nhận được vị ngọt ngào của những điều cuộc sống đền đáp bạn(^_^)

bạn này nói như thật :)| ko sai chữ nào, y như trên lý thuyết ak!

M

man_moila_daigia

Bạn nói hay lắm.......................................................................

N

nhatkieuanh

sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình!
hãy sẻ chia để rồi bạn sẻ nhận được nhiều hơn thế

C

cucxinh_babe

222222222222
e chỉ muốn nhờ mọi người 1 chuyện là :hoá vô cơ thì sách nào viết là hay nhất và hiên tại có thể mua ở đâu?liệu có thể mua trưc tuyến dươc ko?

T

tuananh3011

ui' trời , mới gần = thui à ông , tui dây còn hơn nữa chứ =)) , lên lứop 12 mà chả thấy đỡ tí nèo nà :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom