[Hóa 12]Nơi trò chuyện cho các hội viên Hội Hóa học

Status
Không mở trả lời sau này.
H

honghai9x

dạo này mem hóa ở đâu cả rồi nhỉ hoạt động chán thế.Chắc mấy ông bà gần đến ngày thi mới lộ mặt ra đây

T

tieuho0101

Thía thì tốt wá ta! Mình dạo nì dang rất cô dơn ko co bạn tâm sự NÌ, mình mong được là bạn của tất cả mọi người! mong rằng chúng ta sẽ trao dổi nhìu hơn về sở thích nhất là ăn nhá! mình thích được ăn hơn tất cả đấy viif đó là một trong bốn " tứ kkkkhoais của con người mừ!

G

gakonlonton

Em mới tham gia có chút điều muốn xin thỉnh giáo các anh chị tí ^^. Giả sử trong đề bài có hỏi một dãy gồm các chất A,B,C,D.... có pư được với 1 chất Z nào đó ko , thì ta có được xét đk pư ko nhỉ? Vd như Brom có pư thế với xeton hay với axit cacboxylic ,hay axit cacboxylic và rượu có pư este hóa nhưng những pư trên đều cần có điều kiện cả . Vậy ta có xem như chúng pư ko ?

L

lililanlan

cho em hỏi mấy câu có được không ạ ? Nguyên tố Nitơ rõ ràng chỉ có 4AO hoá trị và không có phân lớp d. Vậy tại sao nó lại có số oxi hoá là 5. Liệu có tính mỗi caqpj e dùng chung là một hoá trị được không vậy ?

T

toiyeuhocvahoc

chào tất cả mọi người lâu quá tôi chưa vào diễn đàn không biết các bạn còn nhớ không nhỉ?

G

girl_12_friendly

tui muốn mang đề thi trực tuyến của học mãi về làm tài liệu thì làm sao, mai tui thi rùi. Ai đang rảnh thì bày với sắp đến giờ học thêm rùi.............................

G

girl_12_friendly

tui muốn mang đề thi trực tuyến của học mãi về làm tài liệu thì làm sao, mai tui thi rùi. Ai đang rảnh thì bày với sắp đến giờ học thêm rùi.............................

B

balaothuytinh

Lạy chúa, mới có gần 3 tháng không vô 4rum mà 4rum nhà ta thay đổi chóng mặt, mem mới nhìu lên và pro lên, mem cũ cũng thía, còn mình tụt hậu :(. Bây chừ vô, đụng ngay topic Hóa :-x. Học 11 nhưng đang tập tành làm Hóa 12, cũng hòm hòm... ai thjx học hóa thì pm nik balaodethuong_tn@yahoo.com cho mình nha :D!

L

longtt1992

Yêu cầu mod hóa 12 xóa ngay những lần trả lời spam đi nhé. Tôi không đồng ý như thế này đâu. Tôi sẽ ý kiến lên anh Quang về trường hợp này.

K

kingvip

Cái topic này lập ra để nói chuyện mà. Anh em thông cảm cho tui cái dạo này bận đi thi nhiều quá ko có nhiều thời gian cho dd. Đang ôn thi chọn HSG đi thi QG mệt lắm Khoảng vài tuần nữa là rảnh rồi ^^!

D

dothetung

Cái topic này lập ra để nói chuyện mà. Anh em thông cảm cho tui cái dạo này bận đi thi nhiều quá ko có nhiều thời gian cho dd. Đang ôn thi chọn HSG đi thi QG mệt lắm Khoảng vài tuần nữa là rảnh rồi ^^!
ông này than hay khoe đấy :))
đc chọn thi quốc gia uh, siêu thế có gì post bài lên cho các bạn tham khảo với;))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom