[Hóa 12]Nơi trò chuyện cho các hội viên Hội Hóa học

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tobzo

Pany ơi, bạn đã lập 1 topic để hỏi bài này rồi mà, mình cũng trả lời rồi, bạn sang đó xem nhé.

N

nhocpany

Sr Tobzo, Pany post bên này trc mà sợ k ai thí nên sau đó mơi lập 1 topic nữa đó mà :p

H

honghai9x

Tuyên dương bà tobzo vì những đóng góp trong box hoá trong thời gian qua mọi người vỗ tay cái =D> bis =D>

K

kingvip

Yên tâm ở đây zj` pam ko bị xoá đâu mod spam đầy nè. Điển hình là tui =)). Spam cố lên nào

T

tobzo

Úi ,1 trong 2 con khỉ là 153 à, tôi tưởng 1 con là honghai9x còn con kia là anh em sinh đôi của ông chứ. Mấy hôm nay cứ tự hỏi : sao ông này tự tin show hàng thế :))

H

honghai9x

Úi ,1 trong 2 con khỉ là 153 à, tôi tưởng 1 con là honghai9x còn con kia là anh em sinh đôi của ông chứ. Mấy hôm nay cứ tự hỏi : sao ông này tự tin show hàng thế :))
Bà nói cái này mới chú ý con khỉ bên phải là bà .Cuộc bỏ phiếu nho nhỏ nhá anh em.
Bà Trang(tobzo) là con khỉ trái hay con khỉ bên phải;))
A.trái
B.phải
Chỉ 1 người trả lời thôi nhá;))

H

honghai9x

Sao thế sao mãi không có anh em nào dám trả lời à.Dạo này anh em sợ chị em quá:D:D.:-j:-j

D

da0chjchkjd9x

Sao thế sao mãi không có anh em nào dám trả lời à.Dạo này anh em sợ chị em quá:D:D.:-j:-j
Kinh nhỉ
Để tôi trả lời
Pà Trang là con bên Trái đang nhe răng ra cười+Dắm mắt k0 ánh sáng camera chói mắt không bị húp hồn (ngày xưa hay nghĩ thế mà nay pà này vẫn nghĩ chụp ảnh bị mất hôn ) :D:D:D:D:D:D:)):)):)):)):)):)):)):))

Last edited by a moderator:
D

da0chjchkjd9x

SR pà Trang nha tôi không muốn nói pà nhưng thằng Hải nó thách thức lên tôi phải nói ra mong pà thông cảm

H

honghai9x

Hỏng@-)@-)@-) Ai tiêm nhiễm cho vụ dám bật cán bộ này nhể:-\". Cho 2 bài ấy tồn tại trong 2 ngày, thứ 3 xoá :-\"
Haha cuối cùng cũng có người lên tiếng=)).Đây là 1 bài thử nghiệm coi thằng nào liều nhất box hoá.Mà cái bài đó để đó cho vui chứ xoá làm rì;))

H

honghai9x

Mà cái vụ cán bộ đúng ra phải là hiểu ý anh em chứ.
VD:Vua là đầy tớ của dân,lấy dân làm gốc mà,không có dân thì cán bộ với ai;))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom