[Hóa 12]Nơi trò chuyện cho các hội viên Hội Hóa học

Status
Không mở trả lời sau này.
L

lehoanganh007

hự
nhà em nếu như bình thường thì vẫn nghe được nhưng mờ sau khi cái lại win, chả hiểu sao em hok nghe được nhạc...còn loa hay phone đều rất bình thường...có hư đâu
:(( (( :((
nhà em bị mất cái card âm thanh rồi
em có cái đĩa đính kèm lúc mua máy hoặc ra hàng vi tính mua 1 cái đĩa card âm thanh về cài là dc ^^
hoặc update trực tiếp trên mạng
em sang box tin hỏi các anh ấy xem

H

honghai9x

Mình hôm nay gửi lời từ biệt đến anh chị em cô bác trong box hoá nhá.Em cảm thấy mình còn quá kém cỏi nên quyết định bế quan luyện công.Mong các bạn học hành tiến tới nhá.Mong 2 tuần trôi qua nhanh để được học lại cùng box tụi mình.
Hẹn gặp lại kei và anh HA (tất cả) trong thời gian sớm nhất có thể
:-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h
Chữ kí:
honghai9x
Gửi lời chào riêng kei nhá!:X:X:X

B

blackrose0909

ở đây có hoá 10 không vậy nếu có cho em tham gia với đi dc không em nam nay lên lớp 10 hoc. tốt hoá 9 nên giờ dang tìm bạn học chung hoá 10 cho vui ne :D:D

H

hoanghaily

Kingvip ơi sao lại lấy avatar cũ của anh mà không xin phép bản quyền thế kia hả :-\"

H

hoasakura

ânh cũng để avatar nó cho hấn đụng hàng chơi ;)) mờ hấn bảo anh là chị đó xử chết đi anh hoàng ;))

H

hoanghaily

Kingvip ơi em để avatar anh thế kia làm anh nhớ lại hồi trước quá. Dùng ava của anh nhớ phải cố gắng đưa phong trào học tập box Hoá đi lên nhé :) ( giống mình hồi đó thật =)))

H

haiquan92

Các bạn ơi! Hôm nay là răm tháng 7, nhà các bạn có sấp cỗ không? Hôm nay, 3 rưỡi mình đã phải dậy để thịt gà và xôi ít gạo nếp. Mình phải làm một mình mệt wa" vì bố mình đang ốm còn mẹ mình thì đang ngủ nên mình hok tiện gọi. Hôm nay mình mời tất các bạn trong hocmai.vn về nhà mình ăn rằm nhé! Nếu ai có ý muốn đi thì liên lạc với mình nhé! SĐT :0985628759 nhé! Mình sẽ chờ các bạn đó!
Các anh ơi hôm nay là ngày lễ tạ ơn ba mẹ đã sinh thành ra minh nên em muốn các anh lập 1 box cho ngày hôm nay chỉ để cho mọi người nói những lời cảm ơn đến với ba mẹ nhé! Và nói hết những gì bạn muốn nói nhé!

K

kingvip

ok . tất nhiên rồi . Em còn nhiều avarta của các anh chị lắm songlacquan, soosdden .... ne`

M

master007

cho em cai nay nha may anh chi
muon lam THu TUONG nuoc vn thi phai thi dai hoc nao

^:)^ bố cũng có ý chí cao đấy nhỉ !!!!!!hình như là học viện hành chính quốc gia....:D

H

honghai9x

Muốn làm thủ tướng á.Có 1 con đường có thể lên chắc dc.Chỉ sợ không kham nổi thôi,đại loại là thế này.
Du học ở Havar về (nhớ là tiến sĩ).Về nước làm việc và có vài ý tưởng táo bạo(nhớ chuẩn bị nhiều đạn vào).Kiểu gì dần dần cũng lên dc.=))

K

kingvip

Ai muốn làm thủ tướng là phải uống máu con trâu đó uống thì mới có khả năng =))

H

haiquan92

Em chẳng muốn làm thủ tướng mà em chỉ muốn làm 1 việc nhỏ nhoi thôi là lấy đưọc 1 cô vợ ............................................................... Tyr Phú mà thôi. Sao mà mãi chẳng có ai lấy vậy?

H

honghai9x

Em cũng mong nhỏ nhoi như trên thành 1 tỉ phú(tiền =bingate là dc).Cưới dc 1 cô vợ toàn diện;))-hơi hiếm:D:D:D

N

nhocpany

Các bạn giải giúp Pany bài này nha!

Cho 25.8g hỗn hợp A gồm axit axetic và ancol etylic, đun nóng hhA với H2SO4 đặc thu được 14.08g este. Nếu đốt cháy hoàn toàn hhA thu được 23.4g H2O. Hỏi % khối lượng mỗi chất trong hh đầu và hiệu suất pứ este hóa?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom