[Hóa 12]Nơi trò chuyện cho các hội viên Hội Hóa học

Status
Không mở trả lời sau này.
L

lehoanganh007

từ nay các em vô đây trò chuyện nhé
có ji vui cứ kể ở đây , nói chuyện ở đây thoải mái nhé
spam vô tư ^^

L

lehoanganh007

ồ , cái topic này trống vắng nhỉ :D
nhưng nhớ là mún spam hay nói chuyện , chém gió vô đây ná , chứ đùng spam trong topic học

K

kingvip

Cuộc thảo luận về mod hoàng anh tồ n tại 3 phút . Ai muốn chi tiết pm

Last edited by a moderator:
T

tobzo

Quăng Gánh Lo Đi mà Vui Sô'ng.

Người dẫn chương trình giơ cao một ly và hỏi khán giả : "Quí vị thử đóan xem ly nước này nặng bao nhiêu "
"Điều đó còn phụ thuộc vào chuyện anh cầm nó trong bao lâu chứ "
"Đúng vậy,nếu tôi cầm nó trong một phút thì không có gì đáng nói.Nhưng nếu tôi cầm nó trong một tiêng tay tôi sẽ mỏi.Còn nếu tôi cầm nó trong một ngày,quí vị sẽ phải gọi xe cấp cứu cho tôi.Cùng một khối lượng ,nếu mang nó càng lâu thì nó càng trở nên nặng nề hơn "
Trong cuộc sống cũng vậy.Nếu chúng ta cứ liên tục chịu đựng gánh nặng,nó sẽ càng trở nên trầm trọng.Không sớm thì muộn chúng ta cũng gục ngã." Điều quí vị phải làm là :đặt ly nước xuống nghỉ một lát rồi lại tiếp tục cầm nó lên "
Thỉnh thỏang chúng ta phải biết đặt gánh nặng cuộc sống xuống,nghỉ ngơi lấy sức để tiếp tục mang nó trong quãng đời tiếp theo.Khi bạn trỏ về nhà,hãy quẳng lo âu công việc ngòai cửa.Ngày mai bạn sẽ nhặt nó lên và tiếp tục mang.

Còn bây giờ: giải trí và thư giãn đi! Lại sắp vào năm học rồi đấy!

T

tobzo

Ầy , chưa vội. Tớ để tống tiền đã. Công nhận anh MOD nhà mình mà cua em nào là chết em đó :)):)):)).

S

silent_hero

các anh chị ơi !
Em muốn hỏi có ai biết phương pháp giải hoá bằng đồ thị không?
chỉ em với~ thanks nhiều

K

kingvip

Bài hoá muốn giải bằng đồ thị mình biết có cái dạng tính vận tốc phản ứng và hằng số tốc độ phản ứng thôi .
Nếu mà là sơ đồ đường chéo thì vô tư

K

kingvip

HƯ loa nhưng hok có tiền sửa anh a`k. Phải đi chăn vịt mới có tiề n học đó. mai sua em ước mua cho me một căn nhà lớ n nữa .////

H

haiquan92

Các bạn nói chuyện gì mà mình hok hiểu hết ak`!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom