Gửi tặng người tôi yêu - Benhoxinhyeu

Status
Không mở trả lời sau này.
0

08021994

đề nghị cảnh báo. những ai không hiểu ch, không biết chuyện thì đừng vô can ngăn. họ là những thành viên tích cực của diễn đàn và mọi sự mâu thuẫn cần được làm rõ. cấm ai không hiểu can thiệp ^^
@Đ : e không muốn tin những điều này là sự thật a ah. e không muốn nghĩ a là ng như thế. trc đây e đã nghe a nói, nghe a tâm sự về K và D. e đã khuyên a nên chọn K. nhưng giờ đây e không biết điều e nói hôm đó có phải là wa sai lầm không nữa. e đã sai hay suy nghĩ của e bây giờ về con người a là sai?

T

teatrinh

có lẽ bạn nói hay nhất đấy. Nhưng coi bộ tình hình có vẻ không khá hơn được bạn ah. giờ mà mod hay smod chak cũng ko dừng chuyện này được đâu. haiz . . .

tớ nghĩ lại rồi,:):):):) tớ không muốn dừng, tớ ghét nhất là mấy người không chung thuỷ ( nhẹ lời quá không ta, căn bản là sắp đến 8-3 nên nhẫn nhịn|-)|-)|-)|-)).

này bạn benho, bạn nghĩ kĩ lại đi, tự nhiên mà mấy người "hiền" vào đây không phải dễ đâu, đã thế bằng chứng dành dành , nếu bạn muốn thay đổi bạn thanhdat93 gì gì đó thì tuỳ bạn thôi, nhưng có lẽ cái bạn đó không xứng để bạn thay đổi.
cái bản tính này nó cũng giống như rượu và ma tuý, khó lắm.:)|

mà tớ không hiểu sao bạn lại thiếu tính táo thế nhỉ:|:|:|, bạn chẳng cần chứng minh tình cảm của 2 bạn là thật đâu, mất công, có đáng thế không...mà nói thẳng ra, đã yêu nhau thật lòng còn được, chưa bắt đầu thật sự mà bao nhiêu chuyện phanh phui ra thế này học hành không ổn đâu. thật lòng!
nếu tớ đoán không nhầm kế hoạch 9xieu của bạn nam gì đó sẽ là

1. giai đoạn 1: thanh minh " anh thề, anh hứa, anh đảm bảo..."
  2. giai đoạn 2 : " anh yêu em nhất trên đời..."
  3. giai đoạn 3: dạo này anh bận học lắm, chúng ta tạm gác lại chuyện t cảm 1 thời gian nhé..
  4. giai đoạn 4: anh thấy anh đã làm khổ em, thật đáng trách, anh là thằng ngốc vì đã ko quan tâm đến em, nhưng anh cũng có lí do ( cái nì ai cũng biết...)
  5. giai đoạn 5: chia tay là tốt cho cả 2.
  6. giai đoạn 6: bạn là người thiệt thòi.
  7. hết.

( tớ cũng hi vọng cái kịch bản kia sẽ ko xảy ra dù đã được quay phim nhiều lần với các nhân vật nữ chính khác nhau rất may là phim không đc khởi chiếu do nam diễn viên chính chạy show nhiều quá, mệt, ...rầm!)

T

toi0bix

Thôi mọi người , t nghĩ dừng lại ở đây đc rồi đấy :) Đ cũng cm rồi , benho cũng cm rồi , n~ ai liên quan & ko liên quan cũng cm .Chúng ta nên tôn trọng chủ topic này . Topic này ko dành cho ng` ngoài đâu :)
Thôi nhé , đừng gây mất đk nội bộ , ko thì mỗi ng ăn 1 thẻ đấy =))

T

thanhdat93

Tầm HIỂU BIẾT của tớ chưa đến lượt bạn bình luận hay nhận xét đâu :))

10-02-2011, 01:40 (thức khuya làm mấy cái này =)))

10-02-2011, 02:05

Từ khi có Kún cuộc đời tớ đã thay đổi nhiều Kún à, cuộc đời ý nghĩa hơn, tớ đã cố gắng sống thật tốt để Kún không phải nghĩ nhiều, để quan tâm hơn đến Kún. Đồ ngốc! Tớ yêu ấy nhiều. Ấy phải chú ý giữ gìn sức khỏe nha, ấy ngốc lắm đó, lúc nào cũng làm tớ lo, tớ sợ. Ấy còn nợ tớ 1 tình yêu vẫn chưa trả được, hãy cố giữ gìn thật tốt để "đền đáp" cho tớ nha.

Còn đây là cách đây 1 tháng, tức khoảng đầu tháng 2

Nói muôn ngàn lời cảm ơn em. Người anh yêu nhất! Cảm ơn em đã đến với anh, chấp nhận anh. Cảm ơn em đã không ngại ngần trao cho anh trái tim của em. Cảm ơn em đã cho anh hiểu thế nào là hạnh phúc thật sự. Cảm ơn em nhiều lắm! Cảm ơn cuộc đời đã mang em đến cho anh!
Anh yêu em nhiều lắm, mít ướt của anh ạ

Ý quên mất, tặng người anh yêu nhất cái này [...]

Não mịn cũng hiểu thời gian nó va đập nhau đến tàn bạo =]

Thật tầm thường, coi lại tư cách của mình khi trích dẫn bài đi! Bạn cố tình tung hỏa mù cho ai coi vậy?! Tôi chưa từng gọi ai khác ngoài benho là mít ướt. Nên bạn dùng cái trích dẫn kia với dụng ý như vậy có phải quá chính xác không!
Nói 1 câu khen ngợi nha, bạn mod mà như vậy sao, box nào vậy? Chắc box đó phát triển dữ lắm hả? Nực cười. Coi lại tư cách của mình đi, muốn bênh 2 bạn kia hả, tớ sẽ cho các bạn ý kiến.

Cái thời gian kia xin đính chính lại với bạn nha

03-09-2010, 16:47

T

thanhdat93

đề nghị cảnh báo. những ai không hiểu ch, không biết chuyện thì đừng vô can ngăn. họ là những thành viên tích cực của diễn đàn và mọi sự mâu thuẫn cần được làm rõ. cấm ai không hiểu can thiệp ^^
@Đ : e không muốn tin những điều này là sự thật a ah. e không muốn nghĩ a là ng như thế. trc đây e đã nghe a nói, nghe a tâm sự về K và D. e đã khuyên a nên chọn K. nhưng giờ đây e không biết điều e nói hôm đó có phải là wa sai lầm không nữa. e đã sai hay suy nghĩ của e bây giờ về con người a là sai?
Em yên tâm đi, anh trai của em không phải là kẻ tầm thường đâu. Đã sinh ra rồi thì cũng phải làm gi cho đáng mặt con người em à! Lần đầu tiên anh thấy mất kiềm chế với con gái. Anh k dám tin đây là những người trước kia anh đã từng yêu mến!

G

greenstar131

Đầu tiên xin giải quyết với bạn green trước. :D.
Tớ chưa từng nặng lời với con gái bao giờ, kể cả lúc người ta không phải với tôi, hi vọng lần này cũng vậy. Bạn trích dẫn lời nói đó từ bạn của bạn, tôi cũng xin mượn lời của bạn đó để tặng lại bạn :). Bạn sẽ suy nghĩ như thế nào về câu nói sau đây?!

Bạn Đạt ơi! Nhờ tôi từ 1 suy ra 10 nên mặt bạn mới lộ sớm thế này chứ! Nếu không chắc bạn lừa tôi cho đến khi tôi đủ nếm vị đau đớn:))
Rốt cuộc thì bạn vẫn cứ biện minh cho mình thôi:)), tôi suy ra cũng đúng, vì tôi có óc mà, vì trước tôi cậu đã làm tổn thương 2 người ( theo như tôi biết, còn hơn thế thì chỉ có cậu biết=)), cậu nghĩ tôi có thể không nghĩ gì mà nhét toàn bộ lời ngon ngọt của cậu vào não à? Xin lỗi nhá, não của tôi còn dành cho việc học, không đủ chỗ cho lời nói lặp lại cả 3 người:))=))

Và cả cái này nữa nha

Bạn vào đây để làm gì hả bạn? Để níu kéo cái gì đó hay là để cảnh báo ai đó?! Nực cười! Mọi người yên lặng, để 4 người nói: 1 là diema3, 2 là green 3 là tớ 4 là benho
Còn cái này hả? Ơ hơ! thì tôi nói rồi, bạn của tôi nó đang giống bạn, hơn đc cái là nó không đổ lỗi cho ai cả. Ngay từ đầu tôi cũng ngăn cản bạn cơ mà, tôi có xí xớn xấn vào bạn mà nói " yêu tôi đi" đâu. Tôi nói tôi khó tính, khó ưa và muốn mọi thứ là duy nhất cơ mà:)), bạn trích ra mà không biết nghĩ à, bạn biết những ở tôi và những thứ tôi muốn và không muốn, nhưng bạn vẫn làm đấy thôi:)). Thế này thì ai mới cần lặng mà nghĩ. Ôi ôi!

T

thao_won

Thật tầm thường, coi lại tư cách của mình khi trích dẫn bài đi! Bạn cố tình tung hỏa mù cho ai coi vậy?! Tôi chưa từng gọi ai khác ngoài benho là mít ướt. Nên bạn dùng cái trích dẫn kia với dụng ý như vậy có phải quá chính xác không!
Nói 1 câu khen ngợi nha, bạn mod mà như vậy sao, box nào vậy? Chắc box đó phát triển dữ lắm hả? Nực cười. Coi lại tư cách của mình đi, muốn bênh 2 bạn kia hả, tớ sẽ cho các bạn ý kiến.

Quả thật lý sự của anh rất chi là cùn .

Qua chuyện này ,người nên xem lại tư cách là anh chứ không phải ai khác đâu.

Mà cái này thì có liên quan gì đến chuyện mod ,chuyện phát triển box ở cái chỗ nào nhỉ :-?

Luôn tiện em cũng trả lời : Box Anh rất phát triển anh ạ :-j

Ý kiến gì thì anh nói hết 1 lần đi , cứ câu giờ là sao ;;)

Người ngoài cuộc cũng thấy nóng cả mặt ;;)

T

thanhdat93

@thanhdat93: Cách hành xử của cậu họ Sở thì người ta gọi cậu là gã họ Sở. Ý kiến của Thảo không đơn thuần chỉ là ý kiến riêng mà chúng tôi cũng thấy vậy. Người khác nhận xét nhận xét cậu vậy, cậu chưa nhìn lại bản thân coi tại sao người ta lại nói vậy, mà lại đòi người ta phải tự xét =))

P/s: Cậu nguy hiểm quá =))

Ồ, 9x iêu =))
Dạ, các mod mình chém ghê quá anh à. :D, chả có chỗ cho người khác nói gì cả. Hì, anh à, anh là anh mà cũng như mấy mod đàn em kia sao. Nguy hiểm?! Đây là chuyện nhạy cảm, mong anh chú ý sử dụng ngôn từ của mình. Dù thế nào đi chăng nữa, anh nên là anh anh à, là người lớn, đứng trên tất cả mọi người ở đây, có cái nhìn khách quan nhất. Đừng nhìn mọi chuyện 1 chiều!

D

diema3

Bạn vào đây để làm gì hả bạn? Để níu kéo cái gì đó hay là để cảnh báo ai đó?! Nực cười! Mọi người yên lặng, để 4 người nói: 1 là diema3, 2 là green 3 là tớ 4 là benho

đã thế thì gọi benho vô đây chứ nhỉ ? =))
ngồi đó mà khóc thì làm được gì ?
:)) hay lại muốn người ta " thương hại " dở điệu mít ướt ?

P

phamminhkhoi

Anhvodoi thân mến. Mọi ng ở đây đều là ng "có ăn có học" cả, k phải hạng chj biết lúc lắc đầu nói hùa theo như mấy bà hàng tôm hàng cá ngoài chợ :M04: cho nên khi tất cả cùng có 1 ý như vầy thì bạn cũng đoán được chuyện j rồi chứ ? Lock pic rất dễ dàng, nhưng đơn jản mình k lock và cũng k cho phép ai lock. Vì chắc hẳn có nhiều ng đang đợi 1 lời xin lỗi từ 1 kẻ:-\"mà kẻ đó đang hành xử như một tên hèn:)

G

greenstar131

Dạ, các mod mình chém ghê quá anh à. :D, chả có chỗ cho người khác nói gì cả. Hì, anh à, anh là anh mà cũng như mấy mod đàn em kia sao. Nguy hiểm?! Đây là chuyện nhạy cảm, mong anh chú ý sử dụng ngôn từ của mình. Dù thế nào đi chăng nữa, anh nên là anh anh à, là người lớn, đứng trên tất cả mọi người ở đây, có cái nhìn khách quan nhất. Đừng nhìn mọi chuyện 1 chiều!
Bạn muốn người khác nhìn bạn ntn nữa hả Đạt?
Là bạn cao thượng khi không nỡ bỏ ai?
Là bạn chung thủy khi nói những lời mặn mà với người bạn gọi là yêu?
Là bạn thông minh khi tìm cho mình một bến đõ hạnh phúc, dù có phải làm tổn thương người khác?
Là bạn giỏi khi nói bạn chỉ có ý chơi bời, ai dè thành thật?
Hay là bạn luôn đúng khi rep những câu cùn như thế này?

B

benhoxinhyeu

Có lẽ tớ! benho thật ngốc trong mắt mọi người! thật khờ trong mắt tất cả mem học mãi! thật đáng thương khi là người đến sau của 1 trận dông bão! bạn tớ đã nói rằng benho hãy nghe những gì mình nên nghe! tớ cảm ơn các cậu! hỳ! trước khi các cậu cảnh báo tớ đã nói rồi mà! tớ být những chuyện liên quan đến thế này! tớ být green khá cá tính! Diễm có lẽ miss đúng ko? uhm! toàn người nổi tiếng cả? chỉ có benho mờ nhạt đáng thương để đến nỗi mọi người quan tâm đặc biệt! Tớ từng nghĩ người tốt thật sự chỉ gặp trong chuyện cổ tích! cuộc sống mà! đâu phải ai cũng hoàn hảo! có thể chính bạn vs ai đó cũng là 1 người thật đáng sợ đấy!( cái này hoàn toàn đúng nha)! cuộc sống ko phải là sợi dây liên kết của tất cả mọi người! ko phải cứ có chuyện gì hot hit cũng đều làm cảm xúc của mình phải cm! tớ nói thế chắc 1 trong 2 bạn G và D sẽ nói lại là chuyện này là chuyện cần phải nói đúng ko???! uhm! tớ chỉ hỏi cả 2 người 1 câu! các cậu vẫn iêu ck tớ? tớ chắc ràng các cậu sẽ nói ko bao giờ! chỉ là ghê tởm ck tớ mà thôi! nhưng! bằng giác quan của 1 đứa con gái! tớ být!
tớ ko ngần ngại nói ra rằng có lẽ các cậu đã đi quá xa! chuyện này dừng lại được chưa hả 2 bạn xa lạ của tớ!?? tớ ko cần sự thương hại của những người xa lạ! tớ có 2 con mắt để nhìn! có 2 đôi tai để nghe! và có 1 cái mồm để nói! mọi chuyện là quá đủ rồi đấy! có thể có những lúc cậu cười tớ! chẳng sao cả! tớ vẫn là tớ! được chưa nào??? tớ ko být các cậu nghĩ gì về tớ và ck tớ! cộng thêm cả chuyện tình cảm riêng tư! thế là quá đủ! đây ko phải là trận chiến! cậu đang thy miss đấy diễm ạ chắc hẳn cậu còn nhớ câu trả lời của mình chứ? cái này là bài thực hành để cậu thêm vốn từ ?!cậu đang là mod đấy green ạ! phải tạo án tượng tốt vs 1 mem như tớ chứ nhỉ? hay là các cậu cũng cóc cần cái mắt nhìn của tớ nữa! có lẽ zị nhỉ??
P/s:(all) cảm ơn mọi người đã cho benho být thêm thế nào là 1 góc của cuộc sống nàY! ngày hum nay tớ sẽ trưởng thành hơn! thế là đủ! ai muốn hiểu thế nào thỳ hiểu! tớ chả muốn mấy chuyên linh tinh này làm ảnh hưởng suy nghĩ của tớ về những người bạn tuyệt vời! các bạn nghĩ tớ mù quáng!?? ko být nghe người khác? tớ đã nghe! và hiểu! được chưa nào! hết!

N

nhoc_bettyberry

Đừng có lôi mod vào đây :-j chị ấy cm ở đây vs tư cách là tomcang xanh chứ ko phải là mod :))
Anh muốn đếm á? Khó đếy ;))

Tôi po' hand vs kiểu ng như anh. Vì tôi bị dị ứng vs những gã họ Sở ( like Thao_won says)
Em yên tâm đi, anh trai của em không phải là kẻ tầm thường đâu. Đã sinh ra rồi thì cũng phải làm gi cho đáng mặt con người em à! Lần đầu tiên anh thấy mất kiềm chế với con gái. Anh k dám tin đây là những người trước kia anh đã từng yêu mến!
Tha^t. nực cười :-j
Cứ tin đi ^^. :))

P/s: Anh nổi tiếng thật. cha^c.

T

teatrinh

màn 1: nói nhẹ nhàng
ô cái bạn này, sắp đến 8-3 bạn cư xử thế à...bạn không xmen lấy một ít, bạn nâng cao cằm, đeo kính dâm vào tôi xem nào...đó có khá hơn gì đâu, vẫn cái mặt đó thôi. để tôi nói nhé: người hơi khôn người ta có chiêu bình mới rượu cũ đã thế một người như bạn kém đến nỗi với ai ai cũng có một tiết mục: " i miss you so much", ...nhàm rồi. nếu có muốn cưa cẩm người khác cũng phải nghĩ, bạn ạ. chứ cứ máy móc thế thì hiệu quả không cao đâu.

tôi thừa nhận, con gái người ta dễ xúc động với mấy lời có cánh( mà con trai cũng thế), nhưng mềm lòng là một chuyện, yêu là một chuyện. Bạn đang lôi ra mấy chứng cứ chứng tỏ bạn cũng " từng" được người khác yêu lại, ơ tất nhiên, bản năng tự nhiên của con người khi ai tốt với mình thì mình tốt lại. chẳng có gì sai cả.
còn bạn trích dẫn ra là bạn kun khó tính, hoàn hảo gì đó, chẳng có gì sai cả, biết thế sao còn cưa. ( mà có thế người ta mới tiến bộ được, tôi cũng thích hoàn hảo).

màn 2: nói nặng.

đồ bỏ đi!

N

nhox_tx2

Tui đứng dưới tư cách của một người bạn của Kún: bạn có thể nói rằng bạn kô làm jf sai và Kún bạn tui xông phi vào pic này chỉ mong níu kéo@@ hoàn toàn sai bạn ak`, tui tự hỏi không có lửa làm sao có khói, bạn nghiễm nhiên cho rằng cuộc tình tay 4 5 6 jì đó của bạn ( theo cách nói của..) là không có vậy tui thử hỏi bạn xem nếu không có thì sao cả đống người lại xúm lại chỉ trích, hay là tui và họ đều " hâm " cần nhìn nhận chứ, ở đây cần đưa ra một kết quả cuối cùng, cần lời xin lỗi từ người gây ra vụ việc này!!! Vậy sao đây hay là mang nhau ra chỉ trích, cậu nên đưa ra lời nói cuối!!!

H

hoaingoce

Tôi- 1 ng bạn của Đ- xin mạn phép được nhiều chuyện đôi chút, mất lòng ai thì nấy chịu thôi.

ko ngờ ở 1 trang web, phải gọi là 1 4rum về học vấn chuẩn như hocmai.vn, lại tồn tại nhiều vấn đề như thế này.

Cứ nghĩ là mặt trời thì mãi chiếu sáng, ko ngờ còn có chỗ bị khiếm khuyết. Đúng là thành đồng vách sắt còn có chỗ hở..

Dạo quanh 1 vòng, từ đầu topic tới cuối topic, toàn là các mặt " thanh nam nữ tú" nào là miss thông minh, nào là cây bút 8 .... thật ra cũng chỉ cái danh mà thôi :)

Trước hết, tôi chỉ trích dẫn 1 đoạn nhỏ xíu này
Mr Kún (2/9/2011 11:31:18 PM): tôi đã chấp nhận người khác
Mr Kún (2/9/2011 11:31:25 PM): đã đứng lên bởi 1 bàn tay khác
Mr Kún (2/9/2011 11:31:39 PM): tôi sẽ ko làm chuyện có lỗi với người này
theo lời bạn, thì ngày 9/2, tức là gần 1 tháng ( cứ cho là 1tháng để khỏi lăn tăn ), bạn đã từ chối 1 ng, và ng ấy cũng đã rất buồn ( theo ngu hiểu của tôi là như thế )

Biết nói gì lúc này đây? Biết làm gì lúc này đây? Cuộc đời chớ trêu!

Và, trong lúc quẫn trí, buồn bã ( theo tôi hiểu là thế), có 1 ng sẵn sàng chia sẻ buồn vui cùng với cậu ấy, và cậu ấy ( theo tôi hiểu) là sẽ dồn toàn bộ tình cảm của mình, của 1 ng đang cô đơn, dồn tất cả vào 1 người. Như thế theo các bạn là đáng vui hay đáng giận ?

vậy mà h đây, bạn lại quay lại đây, và ....

Nói trắng ra, bạn chẳng có tư cách. Ko đồng ý với tc ng ta, rồi h thấy họ bắt đầu hp thì lại "ghen ăn tức ở" ( tôi ko phải chuyên văn, bạn thông cảm nhé ), quay lại, tách đôi ng ta ra.

Chuyện tc yêu đương của ng ta là chuyện riêng của họ, ng ngoài đừng nên tác động vào, nhất là 1 người KO ĐỦ TƯ CÁCH như bạn.

"Thép đã tôi thế đấy" có 1 câu rất hay

"Cái quý nhất của con người ta là sự sống. Đời người chỉ sống có một lần. Phải sống sao cho khỏi xót xa, ân hận vì những năm tháng đã sống hoài, sống phí "

Ng ta có thể làm những gì để khỏi sống phí, còn bạn, bạn đã làm đc những gì ? bạn đã làm đc những gì cho Đ ? và, bây h, bạn lấy tư cách gì để tách đôi họ ra?

Đọc hết tất cả các bài này, tôi mới hiểu, tại sao Đ lại có thể quên "các bạn" nhanh thế. Đơn giản, các bạn quá tầm thường :)

tôi thì tôi chẳng biết ai là ai, chỉ nói chung chung vây thôi. Ai thích nghĩ sao thì nghĩ. Chỉ có 1 điều, bạn nên làm những gì khiến ng ta vui lòng, thế là đc.

Nếu ( ý tôi là nếu đấy ), bạn cho Đ là 1 ng sở khanh, thì tôi xin tặng bạn 1 cái tên là , kẻ phá hoại hp gia đình ng khác :)

Lớn rồi, 12 cả rồi, đầu óc phải tiếp thu mấy cái văn minh của thế giới chút đi, đừng có hủ lậu như ng Phương Đông nữa. Thấy ng ta ct ko ? chỉ cần đối phương hp là đc, chuyện còn lại ko quan tâm.

Tại hạ đã quá nhiều chuyện rồi :) . Mong các vị sư huynh sư tỉ lượng thứ cho :)

Last edited by a moderator:
B

benhoxinhyeu

tớ nghĩ! ai cũng cần lòng tự trọng! và nghe người khác nói! mọi người xì pam như chưa bao giờ đk làm nó cả! hãy đọc và ngầm suy nghĩ hơn là cái gì cũng phải nỏi ra! hãy đọc những cái tớ nói! mong mọi người tôn trọng người khác như tôn trọng chính bản thân mình! cảm ơn mọi người!

N

nhox_tx2

Có lẽ tớ! benho thật ngốc trong mắt mọi người! thật khờ trong mắt tất cả mem học mãi! thật đáng thương khi là người đến sau của 1 trận dông bão! bạn tớ đã nói rằng benho hãy nghe những gì mình nên nghe! tớ cảm ơn các cậu! hỳ! trước khi các cậu cảnh báo tớ đã nói rồi mà! tớ být những chuyện liên quan đến thế này! tớ být green khá cá tính! Diễm có lẽ miss đúng ko? uhm! toàn người nổi tiếng cả? chỉ có benho mờ nhạt đáng thương để đến nỗi mọi người quan tâm đặc biệt! Tớ từng nghĩ người tốt thật sự chỉ gặp trong chuyện cổ tích! cuộc sống mà! đâu phải ai cũng hoàn hảo! có thể chính bạn vs ai đó cũng là 1 người thật đáng sợ đấy!( cái này hoàn toàn đúng nha)! cuộc sống ko phải là sợi dây liên kết của tất cả mọi người! ko phải cứ có chuyện gì hot hit cũng đều làm cảm xúc của mình phải cm! tớ nói thế chắc 1 trong 2 bạn G và D sẽ nói lại là chuyện này là chuyện cần phải nói đúng ko???! uhm! tớ chỉ hỏi cả 2 người 1 câu! các cậu vẫn iêu ck tớ? tớ chắc ràng các cậu sẽ nói ko bao giờ! chỉ là ghê tởm ck tớ mà thôi! nhưng! bằng giác quan của 1 đứa con gái! tớ být!
tớ ko ngần ngại nói ra rằng có lẽ các cậu đã đi quá xa! chuyện này dừng lại được chưa hả 2 bạn xa lạ của tớ!?? tớ ko cần sự thương hại của những người xa lạ! tớ có 2 con mắt để nhìn! có 2 đôi tai để nghe! và có 1 cái mồm để nói! mọi chuyện là quá đủ rồi đấy! có thể có những lúc cậu cười tớ! chẳng sao cả! tớ vẫn là tớ! được chưa nào??? tớ ko být các cậu nghĩ gì về tớ và ck tớ! cộng thêm cả chuyện tình cảm riêng tư! thế là quá đủ! đây ko phải là trận chiến! cậu đang thy miss đấy diễm ạ chắc hẳn cậu còn nhớ câu trả lời của mình chứ? cái này là bài thực hành để cậu thêm vốn từ ?!cậu đang là mod đấy green ạ! phải tạo án tượng tốt vs 1 mem như tớ chứ nhỉ? hay là các cậu cũng cóc cần cái mắt nhìn của tớ nữa! có lẽ zị nhỉ??
P/s:(all) cảm ơn mọi người đã cho benho být thêm thế nào là 1 góc của cuộc sống nàY! ngày hum nay tớ sẽ trưởng thành hơn! thế là đủ! ai muốn hiểu thế nào thỳ hiểu! tớ chả muốn mấy chuyên linh tinh này làm ảnh hưởng suy nghĩ của tớ về những người bạn tuyệt vời! các bạn nghĩ tớ mù quáng!?? ko být nghe người khác? tớ đã nghe! và hiểu! được chưa nào! hết!

Sao bạn lại phải cúi như thế !!! tui kô hiểu lí do đơn giản mà, bạn không sai!!! nhưng mà bạn quá tin!!! bạn nghĩ mình công nhận hết là đúng ư sai đó bạn!!1 Tình cảm không phải vơ cái là có, không nhặt như nhặt rác là đc!! mà nó đc chăm chuốt, bạn yêu yêu theo một đường thẳng không gấp khúc!!! lao đầu đi vun vút mà kô ngoảnh lại!!! Bạn ak` bạn là của chính bạn, và tình yêu của bạn của của riêng mình bạn!!! không ai có thể lôi nó ra bóp nát nó đi!!! Hãy nghe những lời nói và suy nghĩ!! Hãy tin vào cái jì mình cho là đúng!!!

H

hocmai.cskh

Xin lỗi mọi người khi mình chen ngang :)

1 - QUI ĐỊNH CHUNG:

1.1 - Diễn đàn HOCMAI.VN thuộc quyền sở hữu TƯ NHÂN, khi đăng ký tham gia diễn đàn, thành viên phải nghiêm túc thực hiện đầy đủ các quy định này và các quy định bổ sung của từng Box mà mình tham gia. Mọi hành động vi phạm nội quy sẽ nhận hình phạt tuỳ theo mức độ theo quy định tại Điều 8.

1.2 - Diễn đàn HOCMAI.VN là diễn đàn dành cho thế hệ học trò Việt mới … Tất cả các vấn đề không liên quan đến học tập đều phải thảo luận tại khu vực “HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA”.
HOCMAI.VN hoạt động với tiêu chí kết nối học sinh Việt trên mọi miền của Tổ quốc. Mọi thành viên đều có quyền bình đẳng trong việc sử dụng, xây dựng, đóng góp,… nguồn tài nguyên của Diễn đàn.
- Nghiêm cấm sử dụng diễn đàn làm nơi thảo luận, thông tin, tuyên truyền, … về chính trị, tôn giáo, sắc tộc, mại dâm, ma tuý, … vi phạm pháp luật nước CHXHCN Việt Nam, vi phạm thuần phong, mỹ tục của dân tộc Việt Nam, gây chia rẽ, làm mất đoàn kết nội bộ.
- Nghiêm cấm việc sử dụng diễn đàn làm nơi tranh cãi, giải quyết bất đồng quan điểm cá nhân. Diễn đàn HOCMAI.VN không có trách nhiệm giải quyết các vụ việc không liên quan tới các phạm trù hoạt động của mình. Các vụ việc liên quan giữa các thành viên ngoài phạm vi diễn đàn tuyệt đối không được đưa lên với mục đích kiện cáo, bôi nhọ, gây dư luận….
- Nghiêm cấm tuyệt đối việc sử dụng, chia sẻ bất hợp pháp các sản phẩm công nghệ thương mại do người Việt Nam làm ra. Các sản phẩm này chỉ được phép quảng bá khi tác giả trực tiếp cho phép hoặc không phản đối.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom