Gửi tặng người tôi yêu - Benhoxinhyeu

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nhox_tx2

becase!!

Haha lí do cũng đơn giản mà tui đã nõi rùi đúng kô Kún pà đào hoa quá!!! mà cái gì quá thì cũng kô tốt haha!!!! môitx người có một lí do để biện minh cho mình, nhưng không phải vì thế mà yêu mù quáng!!!! benho cần phải nhìn nhận lại xem yêu là mở chứ kô khép nhưng đừng mở tonag mà mở vừa đủ để đón 1 người chứ không phải là 5người!! hãy nhìn rùi suy nghĩ !!! tìm ra cái đúng cho bản thân chứ đừng yêu mù quáng!!

T

thanhdat93

Ừ, cảm ơn các bạn rất nhiều! Các bạn tuyệt lắm, cảm ơn vì những lời mà các bạn đã nói với người tôi yêu!
Hôm nay, vì tôi và các bạn, người yêu tôi đã khóc! Tôi nhớ điều đó!
Tôi không cho phép bất cứ ai động đến người yêu tôi, làm người yêu tôi tổn thương cả!
Tự nhìn lại bản thân mình đi!
Topic này tôi lập ra để dành tặng cho người tôi yêu. Tôi là chủ topic này, vì vậy các bạn vào đây để chỉ trỏ, nói này nói nọ thì các bạn nghĩ là đẹp sao?!
Tôi không muốn nói nhiều. Nhưng các bạn cứ cạy quá khứ lên để làm gì?! Mọi chuyện tôi sẽ làm ra ngô ra khoai xem như thế nào!
ĐỌc bài đầu tiên thấy cái anh Đ rất là sến

ĐỌc mấy bài sau thì hình như anh mang họ Sở :|

Đi đâu cũng gặp đàn ông kiểu này

:-j

Sến, có thể, nhưng đó là cảm xúc của tớ, và người tớ yêu cũng hiểu vậy là đủ!
Còn bạn à. Người ta có 2 cái tai, 2 cái mắt và 1 cái mồm để làm gì?! Hi, chắc bạn cũng biết, để nghe, nhìn và ngẫm nhiều hơn là nói bạn à. Nghe qua bạn nói tớ cứ tưởng bạn là người trong cuộc cơ :-j. Tớ biết 1 điều rằng họ Sở chỉ có ở bên Trung Quốc còn người Việt Nam, hình như chưa nghe qua ai có cả. Ai đó vào đây mong giữ lịch sự, lời lẽ là con dao 2 lưỡi, người ta có thể đánh giá 1 con người qua những lời nói của mình. Hãy để người khác tôn trọng mình

Úy trời =))

Iêu em Thảo, comment quá chuẩn =)) Mặc dù biết vụ bợn này vs Diễm rồi nhưng mà =))

Tầm hiểu biết của bạn có thể là cao hơn của bạn kia đấy :D. Cứ từ từ đã nha :), rồi ai cũng có phần :D

V

vjtran

ôi!
Bạn rùa ạ!
Bạn giỏi quá!
Tôi cứ tưởng là tay 3 tay 4 gì thôi, thế mà giờ tay 6 rồi!
Tôi phục bạn quá rùa ạ!
Bạn không những có 6 tay, mà còn cả n cái miệng

Kún (2/3/2011 10:20:58 PM): thaays kinh không
Kún (2/3/2011 10:21:03 PM): quả này nó lòi bộ mặt thật
Kún (2/3/2011 10:21:13 PM): tôi chả sợ mất uy tín
Kún (2/3/2011 10:21:25 PM): vì tôi đang phanh cái sự thật ra thôi
Kún (2/3/2011 10:21:35 PM): vì hắn làm tổn thương quá nhiều người
Kún (2/3/2011 10:21:41 PM): hắn còn nhờ thằng bạn tui
Kún (2/3/2011 10:21:45 PM): nc với bé nhỏ
Kún (2/3/2011 10:21:58 PM): nói là ko có chuyện hắn nói hắn nhớ tui

Bạn quả là người PHI THƯỜNG rùa ạ

T

thao_won

Còn bạn à. Người ta có 2 cái tai, 2 cái mắt và 1 cái mồm để làm gì?! Hi, chắc bạn cũng biết, để nghe, nhìn và ngẫm nhiều hơn là nói bạn à. Nghe qua bạn nói tớ cứ tưởng bạn là người trong cuộc cơ . Tớ biết 1 điều rằng họ Sở chỉ có ở bên Trung Quốc còn người Việt Nam, hình như chưa nghe qua ai có cả. Ai đó vào đây mong giữ lịch sự, lời lẽ là con dao 2 lưỡi, người ta có thể đánh giá 1 con người qua những lời nói của mình. Hãy để người khác tôn trọng mình

Cảm nhận ----> Đề xuất nhận xét của bản thân

Em cảm nhận thế nào thì em nói thế .

CÒn chuyện họ tên ,em biết có 1 đứa ng` VN họ Sở anh ạ ;))

Sở Khanh !

Anh cứ hiểu theo nghĩa bóng ,đừng có xét nghĩa đen làm gì :-j

T

teatrinh

thôi, mình nghĩ thế là được rồi...
người cần tỏ tình thì cũng được tỏ tình, người lên án cũng đã chỉ trích, lời khuyên cũng đã có, lời cảnh báo cũng không thiếu, người nghe và được tỏ tình chắc cũng đã đọc hết...
nhìn nhận hay suy nghĩ thế nào tuỳ bạn benho...
nhưng cá nhân tôi thấy bạn may mắn vì đã có rất nhiều lời khuyên của những người đi trước dành cho bạn, bạn nên sáng suốt.
Vài lời có cánh không thể hiện được gì đâu.
tất nhiên tôi biết khi đang yêu thì càng cấm càng làm, nhưng thật lòng mong bạn không nên thử.

thế thôi, sau này có kết quả gì bạn tự chịu( tất nhiên rồi), vì tôi nói ra điều này ngoài xả cơn sau khi nghe chuyện của mấy bạn ở trên còn muốn tốt cho bạn.
hết!
( tất nhiên người ta có thể thay đổi theo thời gian, nhưng khó lắm)^^
8-3 chúc bạn vui vẻ.

G

greenstar131

Đúng như em Thao_won nói, gửi người yêu lần thứ mấy rồi hả Đạt?
Bạn cứ luôn mồm bảo người khác nhìn lại bản thân mình, vậy bạn không thử tự nhìn mình đi. Bạn hay ho quá khi làm tổn thương hết người này đến người khác rồi lại làm người ta hận, người ta ghét bạn để bạn có lí do chính đáng đến với người khác.
Có nhiều người trong cuộc nữa, nhưng ko thik lên tiếng thôi bạn ạ! Đây chỉ là thế giới ảo, ồ ồ! tôi ngộ ra 1 điều, bạn cũng sống ảo như thế giới ảo này vậy:)). Bạn nói đúng rồi, lời nói có thể là con dao hai lưỡi, mà bạn dùng con dao này chém bao nhiêu người rồi hả bạn Đạt?
Ôi ôi! Bạn xem thường tôi quá đấy bạn Đạt ạ! Tôi không đến mức ẻo lả để bạn phải nhờ bạn thân của tôi chăm sóc tôi, bạn khôn thế, vốn dĩ nó phải chăm sóc tôi vì nó là bạn thân của tôi, bạn ko cần phải hot thêm cho nó hay, nó cảm xúc.
Ôi ôi! nghĩ lại những gì bạn nói với tôi mà nổi da gà. Tôi tuyệt thế đấy, bạn không cần khen;;)=))

V

vjtran

ôi!
Bạn rùa ạ!
Bạn giỏi quá!
Tôi cứ tưởng là tay 3 tay 4 gì thôi, thế mà giờ tay 6 rồi!
Tôi phục bạn quá rùa ạ!
Bạn không những có 6 tay, mà còn cả n cái miệng

Bạn quả là người PHI THƯỜNG rùa ạ

p/s: Tôi biết Linh đang khóc, nhưng thà đau một lần rồi tỉnh táo còn hơn, tôi vẫn thương Linh như trước tôi nói, mặc dù tôi đã góp phần làm Linh đau, nhưng đó cũng là vì tôi thương Linh. Mong Linh sẽ hiểu.

P

phamminhkhoi

@thanhdat93: Cách hành xử của cậu họ Sở thì người ta gọi cậu là gã họ Sở. Ý kiến của Thảo không đơn thuần chỉ là ý kiến riêng mà chúng tôi cũng thấy vậy. Người khác nhận xét nhận xét cậu vậy, cậu chưa nhìn lại bản thân coi tại sao người ta lại nói vậy, mà lại đòi người ta phải tự xét =))

P/s: Cậu nguy hiểm quá =))

Ồ, 9x iêu =))

T

tomcangxanh

Ừ, cảm ơn các bạn rất nhiều! Các bạn tuyệt lắm, cảm ơn vì những lời mà các bạn đã nói với người tôi yêu!
Hôm nay, vì tôi và các bạn, người yêu tôi đã khóc! Tôi nhớ điều đó!
Tôi không cho phép bất cứ ai động đến người yêu tôi, làm người yêu tôi tổn thương cả!
Tự nhìn lại bản thân mình đi!
Topic này tôi lập ra để dành tặng cho người tôi yêu. Tôi là chủ topic này, vì vậy các bạn vào đây để chỉ trỏ, nói này nói nọ thì các bạn nghĩ là đẹp sao?!
Tôi không muốn nói nhiều. Nhưng các bạn cứ cạy quá khứ lên để làm gì?! Mọi chuyện tôi sẽ làm ra ngô ra khoai xem như thế nào!

Còn bạn à. Người ta có 2 cái tai, 2 cái mắt và 1 cái mồm để làm gì?! Hi, chắc bạn cũng biết, để nghe, nhìn và ngẫm nhiều hơn là nói bạn à. Nghe qua bạn nói tớ cứ tưởng bạn là người trong cuộc cơ :-j. Tớ biết 1 điều rằng họ Sở chỉ có ở bên Trung Quốc còn người Việt Nam, hình như chưa nghe qua ai có cả. Ai đó vào đây mong giữ lịch sự, lời lẽ là con dao 2 lưỡi, người ta có thể đánh giá 1 con người qua những lời nói của mình. Hãy để người khác tôn trọng mình

Tầm hiểu biết của bạn có thể là cao hơn của bạn kia đấy :D. Cứ từ từ đã nha :), rồi ai cũng có phần :D

Tầm HIỂU BIẾT của tớ chưa đến lượt bạn bình luận hay nhận xét đâu :))

10-02-2011, 01:40 (thức khuya làm mấy cái này =)))

10-02-2011, 02:05

Từ khi có Kún cuộc đời tớ đã thay đổi nhiều Kún à, cuộc đời ý nghĩa hơn, tớ đã cố gắng sống thật tốt để Kún không phải nghĩ nhiều, để quan tâm hơn đến Kún. Đồ ngốc! Tớ yêu ấy nhiều. Ấy phải chú ý giữ gìn sức khỏe nha, ấy ngốc lắm đó, lúc nào cũng làm tớ lo, tớ sợ. Ấy còn nợ tớ 1 tình yêu vẫn chưa trả được, hãy cố giữ gìn thật tốt để "đền đáp" cho tớ nha.

Còn đây là cách đây 1 tháng, tức khoảng đầu tháng 2

Nói muôn ngàn lời cảm ơn em. Người anh yêu nhất! Cảm ơn em đã đến với anh, chấp nhận anh. Cảm ơn em đã không ngại ngần trao cho anh trái tim của em. Cảm ơn em đã cho anh hiểu thế nào là hạnh phúc thật sự. Cảm ơn em nhiều lắm! Cảm ơn cuộc đời đã mang em đến cho anh!
Anh yêu em nhiều lắm, mít ướt của anh ạ

Ý quên mất, tặng người anh yêu nhất cái này [...]

Não mịn cũng hiểu thời gian nó va đập nhau đến tàn bạo =]

Last edited by a moderator:
0

08021994

thôi, mình nghĩ thế là được rồi...
người cần tỏ tình thì cũng được tỏ tình, người lên án cũng đã chỉ trích, lời khuyên cũng đã có, lời cảnh báo cũng không thiếu, người nghe và được tỏ tình chắc cũng đã đọc hết...
nhìn nhận hay suy nghĩ thế nào tuỳ bạn benho...
nhưng cá nhân tôi thấy bạn may mắn vì đã có rất nhiều lời khuyên của những người đi trước dành cho bạn, bạn nên sáng suốt.
Vài lời có cánh không thể hiện được gì đâu.
tất nhiên tôi biết khi đang yêu thì càng cấm càng làm, nhưng thật lòng mong bạn không nên thử.

thế thôi, sau này có kết quả gì bạn tự chịu( tất nhiên rồi), vì tôi nói ra điều này ngoài xả cơn sau khi nghe chuyện của mấy bạn ở trên còn muốn tốt cho bạn.
hết!
( tất nhiên người ta có thể thay đổi theo thời gian, nhưng khó lắm)^^
8-3 chúc bạn vui vẻ.

có lẽ bạn nói hay nhất đấy. Nhưng coi bộ tình hình có vẻ không khá hơn được bạn ah. giờ mà mod hay smod chak cũng ko dừng chuyện này được đâu. haiz . . .

A

anhvodoi94

- Đầu tiên , xin chào cả nhà ạ ! Em học lớp 11 suy nghĩ chưa chín chắn nhưng mong rằng sẽ cùng mọi người giải quyết cái topic này êm thấm để ai cũng thấy nhẹ lòng .

Ôi thôi! Đọc mà tôi cảm thấy tội lỗi thay cho cậu:))
Hôm qua tôi vừa nghe được thằng bạn tôi nói cậu nhớ tôi=))
Nghe xong đã biết đầy mùi ghê tởm;;)

- Thứ nhất , nếu anh Đ nói chuyện đó thật thì phải suy nghĩ theo 2 hướng :
+ 1. Anh í chỉ có ý trêu đùa nhưng lại làm một số người bị kích động quá chăng?
+ 2. Nếu anh Đ nói chuyện đó thật thì anh phải xem lại mình đi nha ! Người đàn ông ko tài giỏi khi có nhiều phụ nữ vây quanh đâu ! Mà tài giỏi khi làm cho 1 và chỉ 1 người con gái thấy thật sự an toàn , ấm áp khi được ở bên cạnh mình .

Lần đầu tiên đọc cái bài này Đ biết D nghĩ thế nào không ?

;))

;))

;))

:))

sởn da gà !

D xót xa thay cho số phận một người benho nữa ! :))

benho : hi vọng là cậu sẽ thực "yên tâm" khi nghe những lời ấy và sẽ thực " yên tâm" khi trông chờ 1 hạnh phúc từ bạn Đ " dấu yêu" .

Tất cả chỉ là giả tạo ! Nếu không đúng thì coi như là D nhìn nhầm một người :)) =))

Lần thứ mấy trăm ? Đã lên tới con số nghìn chưa thế hả Đ?

Người ta gọi là R cũng chẳng sai đâu nhỉ ? Chỉ muốn ẩn mãi sau cái mai R ! Không dám thò đầu ra!

tin mà ăn cám ak ! hahaha chỉ có đứa ngốc mới tin !

D ngốc 1 lần rồi sẽ chẳng có lần thứ 2 đâu hahahaha

Chử hi vọng người con gái ấy không bị lừa ! :)) =)) :))

Chỉ hi vọng là đừng bao giờ làm phiền bạn tôi nữa!

Đọc lần nữa cái bài này ! Đọc lần nữa cái entry mà Đ từng viết ! thấy " tởm" quá Đ ak ! thấy xót xa quá ! xót thay cho đ và cho cả cô nàng ấy nữa!

@@ Benho: D hok muốn dính sâu chuyện 2 người vì quyền tự do mà nhưng Đ đã hok để bạn D yên thì đừng trách ! Hi vọng hắn đối xử với cậu là thật lòng !

cái gì chứ Đ nhờ thế nọ nhờ thế kia với X ngoái phát 180o có người iu mới ! hahaha
Đ yêu X thật lòng ? Đ yêu L thạt lòng ?
sẽ còn bao nhiêu câu Đ yêu .... AI ĐÓ thật lòng nữa?
nói D nghe đc không ?
;))

- Thứ nhất , có thể chị đã nhầm chăng ! Con người ta có thể quay 180o để thay đổi người yêu , có 2 lí do :
+ 1 . '' Sở ''
+ 2. Thấy mình và người kia ko thật sự hiểu nhau , yêu nhau nên dẫn đến lời chia tay , tuy đau khổ nhưng sẽ tốt cho cả hai người . Khi gặp được một người có thể chia sẻ những vui buồn , cùng nhau chung bước cho tương lai thì họ yêu nhau là một điều dễ thấy , tự nhiên thôi các chị ạ ! Có lẽ a Đ của e trước kia chưa thật sự '' yêu ''và chưa thật lòng , nhưng e tin rằng bây h a ấy đã thay đổi nhiều rồi ! Có lẽ sau những vấp ngã đó , anh Đ đã hiểu ra cái mục đích sống của mình trong tương lai .

- Khi đã chấp nhận lời chia tay thì cũng nên làm bạn các anh chị ạ ! Tình yêu trước tiên đều xuất phát từ tình bạn . Nếu sau khi chia tay mà làm mất đi thứ quý giá này thì coi chừng sau này hối hận đó . Người yêu cũ cũng ko nên can thiệp sâu quá vào tình yêu hiện tại của người ta , biết đâu lại chính vì những lời nói , những lời khuyên quá mức , những lời nhục mạ ko đáng có của những con người có học này nên chấm dứt tại đây. Cái chuyện thầm kín này ko nên nói phô trương ra ngoài , vừa mất cảm tình vừa tự làm đau bản thân , có gì thì cứ họp mặt nói thẳng với nhau . Sống là phải nói thật , nói thẳng , đừng có đem 2 chữ '' lừa dối '' đi gửi vào trái tim của từng người .

Ôi thôi D ơi! Nói làm gì nữa!:))
Không phải lắm chuyện chứ nói thật kẻ nào tin được con người này thì cũng tài:)) quá tại:)) đại tài=))

- Con người ta mắc sai lầm ,vấp ngã 1 lần là ko bao h được quyền sửa đổi bản thân chăng? Chắc chắn chị đã đánh giá nhầm trình độ của một con người .

con người có 2 tai và 1 cái mồm để nghe nhiều và nói ít hơn! ^^
bạn có lẽ ko cần phải giải thích vs tớ green ạ! tớ đã být mọi chuyện của ck tớ từ rất lâu rồi cậu ạ!chính ck tớ đã nói cho tớ mọi chuyện! tớ cảm ơn cậu vì sự nhiệt tình này! TỚ CẢM ƠN TÌNH YÊU CỦA TỚ!
Tớ být có ai đó đang cười tớ! thậm chí là cả cái diễn đàn này! có lẽ tớ hiểu mục đích của cậu ^^! tớ ko quá ngốc nhỉ?^^ dù thế nào 1 khi benho đã nói gì trên diễn đàn đều phải suy nghĩ thấu đáo mới nói bạn ạ! tớ ko bừa bãi trong cách nói năng! nên đừng giận tớ nhé! ^^!
P/s( all): ai cũng có 1 quá khứ! đừng bao giờ gặm nhấm hay trách quá khứ của bạn! đơn giản vì chính bạn tạo ra cái quá khứ đó! ^^!

- Chị nói đúng ! Con người sống qua được một ngày là đều phải bước qua những vũng bùn đen . Sống là phai biết lắng nghe và chia sẻ ! Em tin vào ty của 2 a chị !

không sai ! Nhưng kkhông có nghĩa con người ta không được nói ! Nói ít quá người ta lại bảo mình không có mồm :))

- Cái mồm tuy chỉ có 1 nhưng ko có nghĩa là nó hoạt động ko = 2 cái tai .
- Có mồm thì phải nói nhưng phải biết chọn lọc ngôn từ đừng có sử dụng những từ thô tục để đánh giá 1 con người , những chữ đó có thể làm xấu đi hơn hình ảnh của người khác nhưng cũng làm bẩn nhân phẩm của những người nói ra chúng . Lời nói chẳng mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau .

ôi dào! Cái tự nói của Đạt thì tôi cũng nghe rồi;)), lúc nào Đạt chả tự nói ra sự thật trước khi để người ta biết:)). Tôi cũng không muốn quan tâm bạn yêu Đạt thế nào. Còn cái mục đích bạn đang tưởng tượng thì có lẽ không đúng đâu benho ạ;;).

- Chị nhầm chăng ! Những chuyện thầm kín , như chuyện này thực sự khó nói ! Nếu đã dám nói cho người khác biết cái quá khứ ko sáng sủa của mình , thì e khẳng định đó phải là người mà anh ấy tin tưởng nhất bây h . Có ai đi nói chuyện riêng cho 1 người xa lạ chăng ? Hay là nói những chuyện đó cho những người con gái mà mình chỉ có ý định trêu đùa , lừa gạt ? Ngốc thật !

@phiphikhanh hay một mod nào đấy: Chuyện này liên quan đến một vài vấn đề khá là tế nhị và danh dự của 1 số người, thế nên, tư cách là nhóm trưởng GCS (chưa ai unset cả) , tớ không cho phép khoá pic này cho đến khi mọi chuyện giải quyết xong :-\"

- Theo tôi ! Cái pic này nên gọi a Đ vào giải thik rõ ! Nếu ko giải thik ! thì đề nghị MOD+Ban Quản Trị khóa pic này lại ! chuyện riêng của người ta , chúng ta ko có quyền can thiệp quá sâu , can thiệp sâu cũng ko giải quyết đc gì đâu ?

ĐỌc bài đầu tiên thấy cái anh Đ rất là sến

ĐỌc mấy bài sau thì hình như anh mang họ Sở :|

Đi đâu cũng gặp đàn ông kiểu này

:-j

- Có thể anh Đ đã thay đổi rồi bạn ạ ! Đi đâu cũng gặp '' sở '' chính vì vậy chúng ta mới phải chân trọng nửa kia của mình ! Vì sẽ ko có mảnh ghép thứ 2 khớp đc vào trái tim bạn đâu . Dù có thì bao h nó cũng có khe nứt !

- Anh Đ - Chị L hãy nói thật lòng nhau ! Đừng hứa hẹn trước nếu như cảm thấy quá xa vời ! Yêu nhau ko phải chỉ qua lời nói mà cần phải qua những hành động và lý trí . Sống sao cho dám nhìn ảnh mình trong gương !

- Sống ko được làm người khác khóc vì những chuyện mình đã làm !

- Hãy cho chị L tình yêu thật lòng a Đ nha ! Em tin ở anh ! Cái quá khứ kia e khẳng định rằng nó chỉ là quá khứ thôi ! :x

T

tomcangxanh

có lẽ bạn nói hay nhất đấy. Nhưng coi bộ tình hình có vẻ không khá hơn được bạn ah. giờ mà mod hay smod chak cũng ko dừng chuyện này được đâu. haiz . . .

Nói thì ai chẳng nói được hả bạn, bạn ko nghe chị Siu bảo chị ý nói là cưa đc 10 anh Phan Anh à :)) Huống hồ...5, 6 baby thì là cái gì :-j

Chuyện sinh ra tất sẽ có điểm dừng =] chẳng có cái gì tồn tại mãi mãi được, rồi nó sẽ tự động chìm xuống khi những người muốn nói không thèm nói nữa, và người nghe đóng cửa không nghe nữa, hay chính xác hơn trong cái thế giới ảo này là không thèm click vào mà đọc nữa =]

Một khi còn có người đọc thì vẫn còn người viết :)) Có cầu ắt có cung, các cụ dạy rồi :-j

@bạn bên trên: tớ post bài xong mà đọc cái bài bạn tớ ko chịu được bạn ạ :-j Bạn nói ý, bạn nói cũng hay lắm, bạn cũng gửi lời yêu thương sâu sắc đến ai đó rồi cơ mà :-j Vâng các bạn sống nội tâm, trái tim mềm yếu dễ vỡ, con gái chúng tôi thấy cái đấy là đáng quý đáng trọng lắm, cơ mà bạn nói tôi không CẢM được. Không phải cứ có mồm bạn vào là nó êm dịu đâu, bạn ảo tưởng về sức mạnh lời nói của mình quá cơ, một người cảm động không phải ai cũng thích cái kiểu giảng hòa ba phải đấy, cái gì chưa rõ thì bới ra cho nó rõ, mà tù mờ tù mù thì soi đèn vào cho mọi người đều biết. Không có lửa thì sao có khói hả bạn, một người con trai cùng 1 thời điểm có thể gửi tình yêu chân thật đến 2 người con gái [hoặc hơn] thì tôi cũng ngưỡng mộ lắm ý, văn cương lai láng dào dạt mà :-j

Ảo cả thôi :-j

Last edited by a moderator:
D

diema3

Đạt ak ! Chúng tôi quá tuyệt ! Tuyệt hơn những gì bạn nghĩ ! Tuyệt hơn những gì bạn có thể ngờ đúng không ?

Chúng tôi không yếu đưới đến mức phải nhờ người chăm sóc đâu !

nhớ luôn ngày hôm nay và topic này luôn nha!

Người ta có 2 cái tai, 2 cái mắt và 1 cái mồm để làm gì?! Hi, chắc bạn cũng biết, để nghe, nhìn và ngẫm nhiều hơn là nói bạn à.

vẫn như trên ! có " mồm" thì phải nói !

Nó đã lập píc thì phải vào comment ! Nếu không muốn cm thì tốt hơn đừng lập !

@ A.K: cực kì nguy hiểm ! đc liệt kê vào danh sách " tội phạm " quốc gia mất thôi ak !

Nếu D có người khác Đ sẽ thế nào ?

Khi nghe đệ tử D nói thế , Đạt đã lặng người đi !

Ghê rợn ! =))
@@ nói thật nha Đ: không có đệ tử D nào hết ! cái nik forget_ ấy là D chứ không phải ai khác đâu ! :))

G

greenstar131

Tầm HIỂU BIẾT của tớ chưa đến lượt bạn bình luận hay nhận xét đâu :))

10-02-2011, 01:40 (thức khuya làm mấy cái này =)))

10-02-2011, 02:05

Từ khi có Kún cuộc đời tớ đã thay đổi nhiều Kún à, cuộc đời ý nghĩa hơn, tớ đã cố gắng sống thật tốt để Kún không phải nghĩ nhiều, để quan tâm hơn đến Kún. Đồ ngốc! Tớ yêu ấy nhiều. Ấy phải chú ý giữ gìn sức khỏe nha, ấy ngốc lắm đó, lúc nào cũng làm tớ lo, tớ sợ. Ấy còn nợ tớ 1 tình yêu vẫn chưa trả được, hãy cố giữ gìn thật tốt để "đền đáp" cho tớ nha.

Còn đây là cách đây 1 tháng, tức khoảng đầu tháng 2

Nói muôn ngàn lời cảm ơn em. Người anh yêu nhất! Cảm ơn em đã đến với anh, chấp nhận anh. Cảm ơn em đã không ngại ngần trao cho anh trái tim của em. Cảm ơn em đã cho anh hiểu thế nào là hạnh phúc thật sự. Cảm ơn em nhiều lắm! Cảm ơn cuộc đời đã mang em đến cho anh!
Anh yêu em nhiều lắm, mít ướt của anh ạ

Ý quên mất, tặng người anh yêu nhất cái này [...]

Não mịn cũng hiểu thời gian nó va đập nhau đến tàn bạo =]

Ôi ôi! giờ chị mới biết cái này Tôm ạ@-)
Đang đơ người rồi=)), trình độ của mình còn kém quá=))
May chưa ói ra là may rồi=))

T

thanhdat93

Đầu tiên xin giải quyết với bạn green trước. :D.
Tớ chưa từng nặng lời với con gái bao giờ, kể cả lúc người ta không phải với tôi, hi vọng lần này cũng vậy. Bạn trích dẫn lời nói đó từ bạn của bạn, tôi cũng xin mượn lời của bạn đó để tặng lại bạn :). Bạn sẽ suy nghĩ như thế nào về câu nói sau đây?!
»((¯`•°»((¯`•™Bestinme¤128™•´¯)) «°•´¯))« Bestinme... (3/6/2011 10:58:38 PM): bả là 1 người
»((¯`•°»((¯`•™Bestinme¤128™•´¯)) «°•´¯))« Bestinme... (3/6/2011 10:58:41 PM): hay suy diễn
»((¯`•°»((¯`•™Bestinme¤128™•´¯)) «°•´¯))« Bestinme... (3/6/2011 10:58:49 PM): có 1 suy ra 10
Và cả cái này nữa nha
»((¯`•°»((¯`•™Bestinme¤128™•´¯)) «°•´¯))« Bestinme... (3/6/2011 2:01:09 AM): nếu ông đã từng thick kun, và kun cũng thê. 2 người đã hp 1 thời gian, mà ông thick người khác
»((¯`•°»((¯`•™Bestinme¤128™•´¯)) «°•´¯))« Bestinme... (3/6/2011 2:01:24 AM): ông phải biết làm sao đễ kun hiểu,
»((¯`•°»((¯`•™Bestinme¤128™•´¯)) «°•´¯))« Bestinme... (3/6/2011 2:01:32 AM): ko phải chia tay là xong chuyện
»((¯`•°»((¯`•™Bestinme¤128™•´¯)) «°•´¯))« Bestinme... (3/6/2011 2:01:40 AM): kun ko phải là 1 người bình thường
»((¯`•°»((¯`•™Bestinme¤128™•´¯)) «°•´¯))« Bestinme... (3/6/2011 2:01:56 AM): rất khó tính, khó chịu, và muốn mọi thứ luôn phải hoàn hảo
Bạn vào đây để làm gì hả bạn? Để níu kéo cái gì đó hay là để cảnh báo ai đó?! Nực cười! Mọi người yên lặng, để 4 người nói: 1 là diema3, 2 là green 3 là tớ 4 là benho

T

thao_won

- Đầu tiên , xin chào cả nhà ạ ! Em học lớp 11 suy nghĩ chưa chín chắn nhưng mong rằng sẽ cùng mọi người giải quyết cái topic này êm thấm để ai cũng thấy nhẹ lòng .

Em mới lớp 9 :))

- Thứ nhất , có thể chị đã nhầm chăng ! Con người ta có thể quay 180o để thay đổi người yêu , có 2 lí do :
+ 1 . '' Sở ''
+ 2. Thấy mình và người kia ko thật sự hiểu nhau , yêu nhau nên dẫn đến lời chia tay , tuy đau khổ nhưng sẽ tốt cho cả hai người . Khi gặp được một người có thể chia sẻ những vui buồn , cùng nhau chung bước cho tương lai thì họ yêu nhau là một điều dễ thấy , tự nhiên thôi các chị ạ ! Có lẽ a Đ của e trước kia chưa thật sự '' yêu ''và chưa thật lòng , nhưng e tin rằng bây h a ấy đã thay đổi nhiều rồi ! Có lẽ sau những vấp ngã đó , anh Đ đã hiểu ra cái mục đích sống của mình trong tương lai .

- Khi đã chấp nhận lời chia tay thì cũng nên làm bạn các anh chị ạ ! Tình yêu trước tiên đều xuất phát từ tình bạn . Nếu sau khi chia tay mà làm mất đi thứ quý giá này thì coi chừng sau này hối hận đó . Người yêu cũ cũng ko nên can thiệp sâu quá vào tình yêu hiện tại của người ta , biết đâu lại chính vì những lời nói , những lời khuyên quá mức , những lời nhục mạ ko đáng có của những con người có học này nên chấm dứt tại đây. Cái chuyện thầm kín này ko nên nói phô trương ra ngoài , vừa mất cảm tình vừa tự làm đau bản thân , có gì thì cứ họp mặt nói thẳng với nhau . Sống là phải nói thật , nói thẳng , đừng có đem 2 chữ '' lừa dối '' đi gửi vào trái tim của từng người .

Nếu là TH2,nếu gặp ng` có thể chia sẻ vui buồn, cùng nhau chung bước trong tương lai thì anh ấy gặp đến 5 ,6 ng` luôn sao?

Quả thực là 1 ng` may mắn :-j

Chỉ vì để mình có thể chia sẻ nỗi niềm mà làm tổn thương người khác thì đó là ích kỉ, chả phải gì khác đâu .

Tất cả chỉ là nguỵ biện ! :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom