Gửi tặng người tôi yêu - Benhoxinhyeu

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thanhdat93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

A
nh và em,chúng ta gặp nhau như một điều gì đó thật đặc biệt bởi cả hai đều trải qua những dau khổ,mất mát và bất hạnh trong tình yêu.Những mảnh vụn còn lại của một tình yêu tan vỡ khiến cả anh và em đều thấy tình yêu sao thật mong manh,dễ dàng tìm lại được.Nhưng thật lạ!Chúng ta lại đến với nhau,tình cờ và như một định mệnh,một điều kỳ diệu đã kết nối hai tâm hồn,có lẽ dây là một cơ hội và cũng là một điều may mắn.
Em vẫn nhớ lần đầu tiên chúng ta tranh luận,hay nói đúng hơn là cuộc tranh cãi,và chúng ta vô tình làm tổn thương nhau để rồi cùng nói lời xin lỗi vì đã để một sự bất đồng nhỏ nhặt khiên cả hai phải giận hờn vô lý.
Và từ đó,em chợt nhận ra mối quan hệ của chúng ta đã dần đi theo một con đường mới,một con đường chỉ có anh và em.Em đã hạnh phúc biết bao khi nhận ra điều đó,và trong em một niềm tin lại bắt đầu hình thành.Những mâu thuẫn,sóng gió của cuộc sống giúp chúng ta biết đón nhận những cơ hội đến với mình và biết cách giữ gìn chúng hơn bao giờ hết.Những cơ hội đó giúp mình hiểu nhau nhiều hơn phải không anh?
Nhìn mắt anh,em biết anh yêu em nhiều lắm và em thật hạnh phúc khi biết điều đó.Em cũng thế,không thể nói hết những điều em đã giành cho anh,đó không chỉ là cuộc sống của em mà còn là suy nghĩ và tâm hồn em.Cảm xúc luôn là điều kho thể hiện,nhưng giây phút còn được bên nhau là vĩnh cửu với thòi gian.
Kể từ giây phút đó,em biết rằng em đã tìm được người cùng chia sẻ những buòn vui của cuộc sống,những ngày sóng gió cũng như những lúc êm đềm.Và bởi vì định mệnh đã trao anh cho em,vì tình yêu mà chúng ta đã lựa chọn,cả anh và em sẽ cùng nhau đi hết quãng đường còn lại của cuộc sống,với nhau.

Gửi tình yêu của anh!
Thời quan do 1 số lí do mà anh không quan tâm đến em được như trước nữa. Anh không có thường xuyên thăm hỏi em, gửi đến em những lời yêu thương ngọt ngào như ngày trước nữa. Mỗi lần em hỏi anh là mỗi lần anh cố kiếm 1 lí do thật hợp lí để bảo vệ cho bản thân. Nhưng rồi, đến giờ phút này, anh đang cô đơn, không có em bên cạnh, anh mới thấy em quan trọng với anh đến nhường nào. Ngay lúc này đây, anh đang nhớ em rất nhiều!
Em đã từng nói với anh rằng, đã nhiều lúc em nghĩ, những việc anh làm cho em là những hành động theo lối mòn, đã từng sử dụng với rất nhiều cô gái trước đây. Không, sự thật không phải như em nghi ngờ đâu. Anh chưa từng làm như thế này với bất kì ai trước đây cả. Yên tâm đi nhá. Anh đã, đang và sẽ mãi yêu em!
[YOUTUBE]dl1J0WhSY_A[/YOUTUBE]

Xin lỗi em rất nhiều, vì đã làm em khóc, vì đã để em 1 mình, chờ anh. Anh hứa, từ giờ sẽ không bao giờ để em như vậy nữa. Dù có bất cứ chuyện gì xảy ra chăng nữa, anh cũng sẽ k để em cô đơn nữa đâu. Tin anh nhé em yêu!
Hức, đến giờ anh phải đi học rồi, bây giờ tạm dừng lại ở đây. Nhớ thường xuyên ghé qua đây nhá em yêu!

images

Yêu, là cùng nhau chia đôi nỗi buồn
Là cùng chung vui phút giây hạnh phúc
Dắt nhau đi trên ngày xanh
Yêu, là cùng chung bước trên con đường
Cùng nắm tay nhau thật chặt
Để luôn nhớ rằng, bước thật chậm để biết yêu em nhiều hơn

B

benhoxinhyeu

uhm~ vk lại ko být nói gì lúc này ck iêu nà! Những lúc hạnh phúc thế này vk chỉ být khóc hoặc lặng thật lâu thôi! Có lẽ mấy ngày qua, ck và vk ko có thật nhiều thời gian đúng ko? vk bất giác sợ mà lại mong cho 140 ngày nữa qua thật nhanh thui ck ạ! Lúc đó! có lẽ mọi chuyện sẽ thành sự thật đúng ko ck iêu?Sẽ có 1 ck iêu thật sự ở rất gần vk! se có 1 gia đình nhỏ nhỏ đúng ko? Người ta thường nói tinh yêu chỉ toàn màu hồng! Nhưng vs vk và cả ck! chúng ta đều cần 1 lí trí nữa nhé! lí trí đủ để ck và vk giữ tốt cảm xúc này. Lí trí đủ để cả vk và ck thực hiện lời hứa đỗ đại học, lí trí vừa đủ để cả vk và ck cảm nhận đk tình yêu này thật tuyệt! Cùng cố gắng nhé ck iêu! Vk benho iêu ck nhiều! Cảm ơn tình iêu của vk!
"Yêu, là cùng nhau chia đôi nỗi buồn
Là cùng chung vui phút giây hạnh phúc
Dắt nhau đi trên ngày xanh
Yêu, là cùng chung bước trên con đường
Cùng nắm tay nhau thật chặt
Để luôn nhớ rằng, bước thật chậm để biết yêu anh nhiều hơn"

C

congchuatuyet_lc

hihi
chắc e là người ngoài cuộc đầu tiên xông vào pic này cm
e hèm
chị bé nhỏ của em thật hạnh phúc.Tình yêu không chỉ có một màu hồng như thế nó sẽ thật đơn điệu cũng không mang màu đen của lạnh lùng,băng giá mà đôi khi nó hoà quyện với nhau tạo thành gam màu đẹp nhất
Chúc cho t/yêu của a chj đẹp như vậy :)

C

congchuatuyet204

chúc 2 ng mãi hp như bjờ. e ghen tị quáak
giá như ng iu em cũng nói vs e những lời iu thg như thế nhỉ.
^^

C

cobedethuong13

chúc hai người sẽ hạnh phúc và mãi mãi ở bên nhau nha!.....................hjhj...............

~> Đề nghị bạn viết bài có dấu
Đã sửa

Last edited by a moderator:
G

greenstar131

Ôi thôi! Đọc mà tôi cảm thấy tội lỗi thay cho cậu:))
Hôm qua tôi vừa nghe được thằng bạn tôi nói cậu nhớ tôi=))
Nghe xong đã biết đầy mùi ghê tởm;;)
Đáng lẽ cậu nên đi thi HSG văn cơ Đạt ạ;)), văn vẻ trôi chảy không một chút cặn bẩn như cách sống của cậu.
Đáng lẽ tôi sẽ tránh xa cậu và không can thiệp vào mọi việc làm của cậu, nhưng cậu đã can thiệp vào cuộc sống của tôi trước. Tôi chưa từng làm thế này, nhưng cậu khiến tôi phải làm, cậu sống quá ích kỉ và giả tạo. Cậu muốn đổ tất cả những lỗi lầm và trách nhiệm lên cho tôi. Được! Tôi chấp nhận, tôi sai, sai vì đã tin thêm lần nữa một thằng con trai như cậu, còn ghê tởm hơn hai người trước kia.
Sao cậu không thôi lượn lờ trước cuộc sống của tôi đi? Cậu không cảm thấy có lỗi với benho à? Đọc những dòng cậu viết tôi cảm thấy đáng buồn cười, cũng đáng thương cho cậu.
Còn một chuyện nữa! Tôi không cần biết cậu với thằng bạn tôi có chuyện gì, nhưng từ giờ đừng bao giờ lôi tôi ra để nói, tôi không tồn tại, chưa bao giờ tồn tại trong cái thế giới giả dối của cậu. Rõ chưa!
P/s: Benho, đây là câu chuyện của quá khứ, bạn không cần bận tâm, vì có thể con người này đang " thật" với bạn. Tôi quý bạn, nhưng chúng ta khó có thể làm bạn vì tôi không muốn cuộc sống của mình liên quan đến kẻ kia nữa. Một kẻ mà tôi sẽ hận suốt đời:))=)). Chúc bạn sẽ có hạnh phúc thực sự.:-*

L

lantrinh93

:-\":-\":-\":-\":-\"
xin lổi vì tớ chen vào pic này
nhưng lỡ vào rồi thì phải viết
:p

uk, ....> một người đáng thương đáng trách :p:p:p
:khi (111)::khi (35)::khi (35)::khi (35):
dù sao cũng chúc c hạnh phúc

P/s: nói thì dể , nhưng làm lại là 1 chuyện rất khó.... cẩn thận nhé!!!...b-(

=((

D

diema3

Lần đầu tiên đọc cái bài này Đ biết D nghĩ thế nào không ?

;))

;))

;))

:))

sởn da gà !

D xót xa thay cho số phận một người benho nữa ! :))

benho : hi vọng là cậu sẽ thực "yên tâm" khi nghe những lời ấy và sẽ thực " yên tâm" khi trông chờ 1 hạnh phúc từ bạn Đ " dấu yêu" .

Anh đã, đang và sẽ mãi yêu em

Tất cả chỉ là giả tạo ! Nếu không đúng thì coi như là D nhìn nhầm một người :)) =))

Xin lỗi em rất nhiều

Lần thứ mấy trăm ? Đã lên tới con số nghìn chưa thế hả Đ?

Người ta gọi là R cũng chẳng sai đâu nhỉ ? Chỉ muốn ẩn mãi sau cái mai R ! Không dám thò đầu ra!

tin mà ăn cám ak ! hahaha chỉ có đứa ngốc mới tin !

D ngốc 1 lần rồi sẽ chẳng có lần thứ 2 đâu hahahaha

Chử hi vọng người con gái ấy không bị lừa ! :)) =)) :))

Chỉ hi vọng là đừng bao giờ làm phiền bạn tôi nữa!

Đọc lần nữa cái bài này ! Đọc lần nữa cái entry mà Đ từng viết ! thấy " tởm" quá Đ ak ! thấy xót xa quá ! xót thay cho đ và cho cả cô nàng ấy nữa!

@@ Benho: D hok muốn dính sâu chuyện 2 người vì quyền tự do mà nhưng Đ đã hok để bạn D yên thì đừng trách ! Hi vọng hắn đối xử với cậu là thật lòng !

cái gì chứ Đ nhờ thế nọ nhờ thế kia với X ngoái phát 180o có người iu mới ! hahaha
Đ yêu X thật lòng ? Đ yêu L thạt lòng ?
sẽ còn bao nhiêu câu Đ yêu .... AI ĐÓ thật lòng nữa?
nói D nghe đc không ?
;))

B

benhoxinhyeu

con người có 2 tai và 1 cái mồm để nghe nhiều và nói ít hơn! ^^
bạn có lẽ ko cần phải giải thích vs tớ green ạ! tớ đã být mọi chuyện của ck tớ từ rất lâu rồi cậu ạ!chính ck tớ đã nói cho tớ mọi chuyện! tớ cảm ơn cậu vì sự nhiệt tình này! TỚ CẢM ƠN TÌNH YÊU CỦA TỚ!
Tớ být có ai đó đang cười tớ! thậm chí là cả cái diễn đàn này! có lẽ tớ hiểu mục đích của cậu ^^! tớ ko quá ngốc nhỉ?^^ dù thế nào 1 khi benho đã nói gì trên diễn đàn đều phải suy nghĩ thấu đáo mới nói bạn ạ! tớ ko bừa bãi trong cách nói năng! nên đừng giận tớ nhé! ^^!
P/s( all): ai cũng có 1 quá khứ! đừng bao giờ gặm nhấm hay trách quá khứ của bạn! đơn giản vì chính bạn tạo ra cái quá khứ đó! ^^!

V

vjtran

Tôi thương Linh!

............................................................................................................................................................................

V

vjtran

Đến mức này....
Dừng đi Diễm ơi, Kún ơi!
Chúc cả 2 hạnh phúc, mong đây là mối tình cuối cùng của cả hai. Thật sự tận đáy lòng mong như vậy.
Đừng làm thêm bất kì ai phải đau nữa!

D

diema3

con người có 2 tai và 1 cái mồm để nghe nhiều và

không sai ! Nhưng kkhông có nghĩa con người ta không được nói ! Nói ít quá người ta lại bảo mình không có mồm :))

bạn có lẽ ko cần phải giải thích vs tớ green ạ! tớ đã být mọi chuyện của ck tớ từ rất lâu rồi cậu ạ!chính ck tớ đã nói cho tớ mọi chuyện! tớ cảm ơn cậu vì sự nhiệt tình này! TỚ CẢM ƠN TÌNH YÊU CỦA TỚ!

Cô ấy có giải thích chuyện gì đâu ta?
Gr bà giải thích gì sao ? =))

P/s( all): ai cũng có 1 quá khứ! đừng bao giờ gặm nhấm hay trách quá khứ của bạn! đơn giản vì chính bạn tạo ra cái quá khứ đó! ^^

đúng ai cũng có quá khứ dù vui hay buồn ! chẳng ai trách quá khứ hết vì dù sao nó cũng đã trôi qua ! nhưng lấy quá khứ để làm bài học cho đời! Lấy quá khứ để nhìn vào hiện tại thế mới biết có nhiều người đáng tởm ntn !

G

greenstar131

ôi dào! Cái tự nói của Đạt thì tôi cũng nghe rồi;)), lúc nào Đạt chả tự nói ra sự thật trước khi để người ta biết:)). Tôi cũng không muốn quan tâm bạn yêu Đạt thế nào. Còn cái mục đích bạn đang tưởng tượng thì có lẽ không đúng đâu benho ạ;;). Tôi chỉ không muốn tha cho con người như Đạt chứ tôi không có ý phá bạn đâu bạn ạ:))
Còn cái chuyện nói ít hơn và nghe nhiều hơn thì bạn hỏi Đạt nhá;;), mà thôi, nói gì cũng thế, với bạn Đạt No1 mà, tôi cũng không có giải thích gì nhiều, p/s với bạn thế thôi. Nghe hay không tùy :)).
P/s: Dừng lại hả Vi? Nếu hắn buông tha tôi sớm hơn thì tôi sẽ không làm thế này, hắn khiến tôi hết chịu đựng được. Tôi không dừng đến khi nào tôi muốn.

P

phamminhkhoi

@phiphikhanh hay một mod nào đấy: Chuyện này liên quan đến một vài vấn đề khá là tế nhị và danh dự của 1 số người, thế nên, tư cách là nhóm trưởng GCS (chưa ai unset cả) , tớ không cho phép khoá pic này cho đến khi mọi chuyện giải quyết xong :-\"

T

thao_won

ĐỌc bài đầu tiên thấy cái anh Đ rất là sến

ĐỌc mấy bài sau thì hình như anh mang họ Sở :|

Đi đâu cũng gặp đàn ông kiểu này

:-j

N

nhox_tx2

Haha lí do cũng đơn giản mà tui đã nõi rùi đúng kô Kún pà đào hoa quá!!! mà cái gì quá thì cũng kô tốt haha!!!! môitx người có một lí do để biện minh cho mình, nhưng không phải vì thế mà yêu mù quáng!!!! benho cần phải nhìn nhận lại xem yêu là mở chứ kô khép nhưng đừng mở tonag mà mở vừa đủ để đón 1 người chứ không phải là 5người!! hãy nhìn rùi suy nghĩ !!! tìm ra cái đúng cho bản thân chứ đừng yêu mù quáng!!

T

tomcangxanh

Úy trời =))

Iêu em Thảo, comment quá chuẩn =)) Mặc dù biết vụ bợn này vs Diễm rồi nhưng mà =))

T

thao_won

Thế tổng cộng anh này đã gửi tặng người tôi yêu bao nhiêu lần rồi ạ :-?

Tò mò ;))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom