Girl hỏi Boy đáp

T

thienluan14211

girl hồi trước hiền lành, đảm đan, ... còn bây giờ hiếm lắm. Girl bây giờ như sư tử cái. Boy mà chọc thì girl chửi, càng chửi càng thích chọc. hehehe

N

nhokrua69

Girl bây giờ(1 số thui nhá), ăn diện nhìu hơn ăn cơm, chảnh hơn con cá cảnh, Hay tụ tập nói xấu ng` khác k như girl ngày xưa toàn những ng` hiền lành đơn giản, chân thật. Mà cũng k trách ng` ta đc, bây giờ xã hội hiện đại hơn nhìu rùi, thời thế thay đổi đương nhiện tính cách con người trong xã hội cũng khác.
Hì em chỉ nói một số ít trong xã hội bh thui, các chị girl đừng giận nhá! Tất nhiên có rất nhìu girl sống theo cái hiện đại bây giờ ngưng vẫn luôn chân thật, sống với chính bản thân mình.... Mỗi con người một cá tính, k ai giống ai cả, luôn luôn là chính bản thân mình thj các bạn sẽ nhận ra đc cái "tôi" của chính bản thân. Đừng chạy theo cái thj phi trong xã hội, cuộc sống bây giờ....

N

nhokrua69

girl hồi trước hiền lành, đảm đan, ... còn bây giờ hiếm lắm. Girl bây giờ như sư tử cái. Boy mà chọc thì girl chửi, càng chửi càng thích chọc. hehehe
Xì, chọc ng` ta lo chả bj chửi cho te tua.Hơ hơ .....cứ như tui, k những chửi mà còn uýnh cho hồn bay phách lạc, hết đường về nhà lun! ~X:)khi (68)::khi (184):

B

bingoxanh1308

thế tại sao con trai là người nói lời chia tay trước con gái?

Sai.:|

Một là thực sự không còn tình cảm hoặc có lí do chắc chắn rằng không còn sự hiện diện

của bạn nữ thì con trai sẽ nói chia tay trước.Chứ hầu hết con gái luôn là ngưòi nói chia tay

trước. ( Mình vận dụng 99% men lỳ sau 16 năm tích lũy của mình trả lời câu này :D )

T

thienluan14211

Vì không chịu nổi con gái nên tình cảm tan vỡ dẫn đến chia tay****************************?????

T

tan_kesatnhan

Khi con gái thích 1 boy thì dành tặng 1 tình cảm hời thái qua. Tình cảm nếu ít thiếu, nhiều thị bội thực.

T

thienluan14211

Vì boy thích girl, ôm nhìu thì yếu, yêu nhìu thì ốm nên không chịu nổi, Googbye soon

D

defhuong

Khi con gái thích 1 boy thì dành tặng 1 tình cảm hời thái qua. Tình cảm nếu ít thiếu, nhiều thị bội thực.

gì mà hơi thái quá ;))
bạn nhầm to nhớ... nhìu khi là ngược lại không phải gơn thái quá đâu mà là boy đấy chứ... :p

tớ hỏi boy... tại sao chẳng thấy mấy boy hỉu được gơn thế, toàn thấy gơn hỉu boy thui ý... con trai thật đáng gét... >"<
bụp bụp.......

D

defhuong

Không có boy thì girl làm gì. mà bạn defhuong không biết tiếng anh à.

hình như bạn trả lời không đúng câu hỏi... chấm cho bạn 1đ (1 là còn may đấy nhá)
P/S: lần sau không viết là gơn nữa.. ok ;)
mà bạn trả lời có vẻ không thật lòng gì hết nên tốt nhất bạn đừng trả lời nhá :mad:

T

tan_kesatnhan

hình như bạn trả lời không đúng câu hỏi... chấm cho bạn 1đ (1 là còn may đấy nhá)
P/S: lần sau không viết là gơn nữa.. ok ;)
mà bạn trả lời có vẻ không thật lòng gì hết nên tốt nhất bạn đừng trả lời nhá :mad:
Tớ không trả lời thì ai trả lời. Mà bạn đừng đuổi ai thế chứ, trong diễn đàn thì bình đẳng mà. Còn câu trả lời thì rất đơn giản, boy kém nhạy cảm với cuộc sống, không như girl.

D

defhuong

Tớ không trả lời thì ai trả lời. Mà bạn đừng đuổi ai thế chứ, trong diễn đàn thì bình đẳng mà. Còn câu trả lời thì rất đơn giản, boy kém nhạy cảm với cuộc sống, không như girl.

tớ không đuổi bạn (tớ không dám) ý tớ là bạn trả lời thì thật lòng vào mà thôi... vì câu hỏi của tớ mang ý ngĩa thực tế :)
bạn trả lời như thế tớ chẳng mún hỏi gì thêm haizzzz
còn thêm 1 việc nữa... nếu bạn không trả lời thì vẫn có người khác trả lời mà... :rolleyes:

T

tan_kesatnhan

sao bạn đanh đá thế. Mình trả lời bằng những kinh nghiệm thực tế, còn trả lời thực lòng thì hơi khó. hihi

D

defhuong

sao bạn đanh đá thế. Mình trả lời bằng những kinh nghiệm thực tế, còn trả lời thực lòng thì hơi khó. hihi

eo... vừa hum nay tớ được khen là ngoan và hiền mà bạn kêu tớ đanh đá :(
bạn nhìn đi... tớ mong câu trả lời thật lòng và bằng cảm nhận từ 1 người con trai biết suy ngĩ biết bao... vậy mà bạn trả lời thế hử... :mad:

T

tan_kesatnhan

Xin lỗi. Mình kém văn lắm nên hơi khô khan. Mấy câu trả lời của tớ thì cũng được viết từ bộ óc của tớ đấy chứ.

D

defhuong

Xin lỗi. Mình kém văn lắm nên hơi khô khan. Mấy câu trả lời của tớ thì cũng được viết từ bộ óc của tớ đấy chứ.
mình văn cũng kém mà bạn... ở đây đâu phải giỏi văn là trả lời được đâu... haizzz thui không nói với bạn nữa... mong rằng có bạn trai nào suy ngĩ được thì trả lời giúp tớ :)

Top Bottom