Girl hỏi Boy đáp

V

valyn_khanh_hoa

Có phải mọi con trai đều thích girl đẹp> ~ nếu thế thì nhưng g xấu phải làm gì =)) <hỏi vớ vẩn>

T

takyagen_san

không hẳn boy luôn thích girl đẹp
có những boy có mong muốn có 1 girl hiểu mình mặc dù girl đó không xinh lắm :D
hoặc những boy muốn có girl là người biết chia sẻ ,quan tâm đến mình mà không cần girl đó phải xinh
nên các bạn girl không xinh lắm không phải lo đâu ................:D::::::::::::::::::::

L

ly_lovely_16111997

Tạii sao con trai hay cáu giận , khùng tính ****************************************************************************************************************

Last edited by a moderator:
T

takyagen_san

câu này nghe quen quen hình như có người hỏi rồi .........
nhưng vẫn trả lời ::::::::::::::
tính cáu giận cũng ở tuỳ người thôi , không phải ai cũng vậy.
con trai có tính đó là vì họ luôn muốn cái gì cũng theo ý mình nên khi không theo ý mình sẽ hay cáu giân....
có lẽ thế ::::::::::::::::::::::::

M

minhthanhtrancp

Không biết có ai hỏi chưa?
Cho tớ hỏi sao con trai hay có tính SỸ DIỆN (Trừ những ai không có nhé :D ) ???

T

tan_kesatnhan

Cũng còn tùy
Tôi thấy sĩ diện ở con trai thì nhìn trực diện thì xấu còn nếu xem xét lại thì nếu không sĩ diện làm sao tán gái được. Các boy nghĩ giống tôi chứ.

G

girltoanpro2

Tại sao con trai nhiều khi có chuyện [chuyện riêng của con trai, ko do con gái] nhưng hỏi hoài mà ko chịu nói, cứ giấu trong lòng, ko khóc, ko gì hết ... cũng ko cáu luôn ... cứ im im rồi nói những câu khó hiểu như " sẽ thế"... ?
Con trai làm thế, khiến con gái ko biết có chuyện gì để cùng chia sẻ, giải quyết. Con gái thấy mình vô dụng lắm đó ... thấy thương, lo mà ko thể làm gì ... đừng thế được ko con trai?

H

heartrock_159

Ờhm, con trai lứa tuổi mới lớn đa phần thích tìm cảm giác yên tĩnh ( trừ mấy thằng quậy nghen ) , hay kìm nén cảm xúc, và cũng muốn tỏ ra chất men của mình ấy mà! Dần dần nó cũng sẽ nghĩ thông rồi mọi chuyện lại đâu vào đó thôi Gơn ạ!

T

tan_kesatnhan

Tớ cũng nghĩ vậy. Với lại boy bây giờ suy nghĩ từng cừ chỉ để ko làm mất lòng ai nên cố vẻ hơi im lặng và sống nội tâm. Các bạn girl thông cảm nhé.

T

thienthancodon1

vậy con trai thì có làm việc nhà k nhỉ?
hay là nhường cho chị hoặc mẹ.
con trai hơi lười phải k?

T

tan_kesatnhan

Còn tùy. Gặp phải công tử bột thì lười lắm còn con nhà lao động như tớ mỗi ngày vác xi măng vẹo cả lưng ra. Lại còn làm việc nhà. Nhiều lắm

T

takyagen_san

cái này là tuỳ mỗi người :
có người thì người con gái đó phải có khuôn mặt đẹp , ưa nhìn ....
có người thì thích mặt bình thường nhưng dáng chuẩn ....
có người lại thích cái tính cách :hay gọi là đẹp nết .....

S

sha0phais0an97

Chuẩn không cần chỉnh.
Còn tui thì muốn tất cả.
hehehe... :khi (107)::khi (107)::khi (107)::khi (107)::khi (107):

T

thienluan14211

Tui thì muốn tất cả nhưng chủ yếu là ngoại hình và tính cách

T

tan_kesatnhan

Tôi thấy 1 người con gái ngày nay cần có đủ công, dung, ngôn, hạnh. Thế là đủ, còn có thể thêm nhân, lễ, nghĩa, trí, tín.

T

thienluan14211

Bây giờ lấy đâu ra người con gái như thế chứ tan_kesatnhan. hehe

Nếu sức khỏe của boy thua girl thì sao lại có anh hùng cứu mỹ nhân

Last edited by a moderator:
T

tan_kesatnhan

girl có thể khỏe hơn boy là chuyện bình thường. Nhưng girl nên tỏ ra yếu đi thì boy mới tiếp cận được.

T

thienthancodon1

khác ntn vậy?
......................................................................................................

Top Bottom