[FC] ๑۩۞۩๑ ♥ Gia tộc Cassiopeia DBSK ♥ ๑۩۞۩๑

S

selena142

Park Yoochun là kẻ lừa đảo giỏi nhất??? :D

JYJ Park Yoochun (25) với tài năng âm nhạc xuất sắc và vẻ ngoài đẹp trai đã trở thành 1 trong những cả sĩ nổi tiếng nhất Châu Á. Năm ngoái anh ấy đã được thử sức trong vai trò là diễn viên qua bộ phim “SungKyunKwan Scandal”, với vai Lee Seon Jun, diễn ra rất trôi chảy và nhận được nhiều lời khen ngợi từ phía khá giả.

Trong một cuộc khảo sát của DC Insite vào cuối tháng 2, Park Yoochun đã được chọn là “Nghệ sĩ nam có tính cách thực quá tuyệt vời dẫn đến vị cho là kẻ lừa đảo” (T/N: anh ấy quá tốt để tin tưởng, anh ấy dường như là một kẻ nói dối). trong số 27, 546 phiếu bầu, Park Yoochun đã nhận được 8, 165 phiếu bình chọn (29,6%) vì sự hoàn hảo của mình trong kỹ năng sáng tác, khả năng nói 3 ngôn ngữ, phong cách thời trang độc đáo, vì thế thật đúng đắn khi chọn anh ấy ở vị trí đầu tiên.

Trong số các hạng mục khác, Kim Tae Hee (31) được chọn là “Ngôi sao mà mọi người muốn chung sống dù chỉ trong 8 phút”, trong khi đó cặp đôi Se7en và Park Han Byul giành được mục 'Cặp đôi ngôi sao có nhiều khả năng dẫn đến hôn nhân nhất'.

(Lược bỏ)

credit: sportsseoul
trans by: sharingyoochun.net
v-trans by me

N

nhungpro_196

JYJ và Han Hye Jin sẽ tới Việt Nam vào ngày 15/6!
12:39:51 12/05/2011

Đây là thông tin được khẳng định từ khá nhiều nguồn tin cậy phía Hàn Quốc đấy nhé.

"Cơn bão" Super Junior vừa đi qua, người hâm mộ Việt Nam tiếp tục nhận được thông tin về một trận "sóng thần" sắp "đổ bộ", đó chính là việc những chàng trai nổi tiếng của nhóm JYJ sẽ tới Việt Nam biểu diễn vào ngày 15/6 tới.

JYJ

Được biết, cả nhóm sẽ nhận "nhiệm vụ" biểu diễn giữa giờ trong sự kiện Asian Dream Cup được diễn ra vào giữa tháng 6 tại sân vận động Thống Nhất, TP Hồ Chí Minh. Thông tin này được khẳng định từ chính quỹ từ thiện thành lập bởi cầu thủ bóng đá Park Jisung của Manchester United FC - JS Foundation. Không những thế, phía JS Foundation còn thông báo thêm về việc sẽ có một nữ diễn viên nổi tiếng cũng sang với tư cách là "Quý cô Asian Dream Cup" - đó chính là Han Hye Jin, ngôi sao nổi tiếng của Truyền thuyết Jumong (bộ phim từng gây sốt và góp phần tạo nên làn sóng Hallyu tại Việt Nam).

[photo]
Han Hye Jin

Thông tin JYJ sang Việt Nam biểu diễn còn được khẳng định một lần nữa thông qua dòng tweet của Lee Jaeun - quản lý truyền thông cho JYJ vừa xuất hiện cách đây vài giờ đồng hồ. Cô tiết lộ: "JYJ sẽ tham gia chương trình "JS và những người bạn" và "Asian Dream Cup 2011" với mục tiêu mở rộng hoạt động ở thị trường Đông Nam Á". Điều này càng khiến người hâm mộ JYJ nhất là các fan ở Việt Nam nôn nóng và háo hức chờ đợi thần tượng.

Dòng tweet của quản lý truyền thông cho JYJ

JYJ là nghệ sỹ Hàn Quốc mà danh tiếng vượt qua cả Châu Á tới tận Bắc Mỹ với "JYJ World Tour 2011". Tình yêu của họ dành cho bộ môn thể thao vua đã được kiểm chứng, việc Junsu là đội trưởng của FC Men (đội bóng quy tụ toàn nghệ sỹ nam nổi tiếng xứ Hàn) là một ví dụ tiêu biểu. Dự kiến, JYJ sẽ không chỉ biểu diễn trong concert tại giờ nghỉ mà còn tham gia vào chuỗi hoạt động của "Vietnam Male Youth Soccer Clinic" (Tạm dịch: Viện bóng đá dành cho thanh thiếu niên Việt Nam) nhằm mục đích nâng cao ý nghĩa của việc tham gia vào Asian Dream Cup lần này.

Cùng chờ và update những thông tin mới nhất từ chúng tớ nhé!

Nguồn: KEnh14.

P/s:
Đau tim quá.@-)
Đứa bạn t ở Mạo Khê bảo là nếu JYJ diễn ở tpHCM thì thà bay sang Hàn Quốc còn hơn :(
Nhưng nếu JYJ sang Việt Nam thật thì cũng vui.
Dù mình k đc đi.
Miễn là VCass vui là được rồi.
Không biết ở tpHCM có nhiều Cass k nhỉ?

T

tomcangxanh

Khóc chứ sao :(( Khóc vì bọn nó đến tpHCM chứ sao :((

Ôi cuộc đời ơi :((

Ngậm ngùi trans 3hree voice của thằng Su trong ngập ngụa nước mắt :((

Đau đớn vật vã :((

Trans để làm gì khi mình chẳng đc xem cái mặt chúng nó****************************????

Điên luôn điiiiiiiiiiiiiiiiii

S

selena142

@tvxqfighting: Em, thế em đc đi xem k? ss thì k, thi cấp mờ!

@nhoc_bettyberry: kha kha kha... *lập dị* tớ chả có bộ ảnh nào, toàn mag ra hàg in :)

@tomcangxanh: chị ơi chấp nhận đi, dù gì thì em cũg chả đi đc, nhưg mà em thik 5 thằg cùg đến cơ, 3 thằg đến thì proud của em k đc biểu diễn ràu, chán chán chán

S

selena142

Poster của Ripley,và Yoochun quay phim cho “Ripley” – Part 2

đẹp thế, Chun àh, máu dê em nổi lên rồi đấy =P~

S

selena142

Her her, YunJaetik đag bàn luận xem mjjeje có ý nghĩa là gif
kết quả phần đôg chọn là: mjjeje= Mr Jung JeJe
hớ hớ

N

nhungpro_196

Hự.
Mình cũng chả bao giờ nghĩ đến chuyện đi á.
Quảng Ninh với tpHCM :-j :)|
Với lại đang thi cử, tiền thi k cso 1 xu dính túi.
Kể cả có về Hà Nội đi chăng nữa cũng chịu.
Nhưng ksao.
Dù gì thì e vẫn ủng hộ các chàng.

Cái này khiên mình phải suy nghĩ rất nhiều.
Có phải mình đã quá vô tâm?
AlwAys kEeP tHe fAiTh In DBSK :"Đang nghe: Fallen Leaves- JYJ... Sao tự nhiên mình thấy buồn nhỉ? Một cái gì ấy nhẹ lắm. nhẹ đến hụt hẫng. Vậy là đã sắp được 2 năm rồi, từ ngày 31/7 ấy. Và cũng đã 9 năm... Bao giờ đây? Bao giờ mới đến ngày ấy. Ngày... "Itsuka aeru kara", "Con đường chúng ta đi rồi sẽ lại gặp nhau một lần nữa"... "

5:58 chiều Thứ tư 3 bình luận Thích

pÉ phÚc s2 xiah iu JYJ s2 Hope JYJ happy: "hãy cho họ thêm tg !! bây giờ chưa fải lúc họ trở lại với nhau !! họ cần fải vượt wa mọi thử thách đag chờ họ ở fía trước !! đừg bao giờ tạo áp lực cho họ mà hãy ủg hộ con đừơg mà họ chọn !! dù ở đâu họ cũg mún fan của họ ủg hộ họ và lun lun bảo vệ họ !!

Hình như lúc nào mình cũng chỉ quan tâm đến cảm xúc của mình thôi.
Lúc nào cũng nôn nóng quá mức...
Em k xứng đáng là một fan của các a, đúng k?

Sáng hôm nay mới phởn xong.
Đến lớp ti toe hết đứa này đến đứa nọ, đặc biệt là 2 đứa bạn thân ( đều là VIP và có cảm tình với DB) về cái tin JYJ đến Việt Nam và ti tỉ chuyện khác.
Cả hát Balloons nhiều và hò hét đến đau hết họng ( hnay thằng bạn nó in hộ lời bài đấy, ngồi hát cả buổi, khặc).
Có mấy đứa còn bảo mày điên à, mày sắp khùng vì thần tượng rồi đấy, ngày nào tao cũng phải gặp mày chắc tao cũng khùng mất, vân vân và vân vân.
haha =)) =))
Ngày nào chả ngghe bọn nó kêu thế.
Ta điên cũng được.
Ta có thể chết vì người ta yêu cơ mà.
Sợ gì.
Mấy nàng ý có anh này anh kia chả nhốn lên là j, thế mà cứ kêu mình hoài á.
Crazy fan thì đã sao.
Ta cứ sống hạnh phúc, học hành tử tế là ổn rồi.
Nhở. ;) ;;)
Nhờ cái tính hay huyên thuyên lắm mồm của mình mà hai đứa VIP bạn thân mình cũng lây tình yêu với DBSK luôn.
Là VIP mà nắm thông tin của DB nhanh ngang với Cass, khà khà :))
P/s:
LẠi huyên thuyên rồi, cho viết tí nữa có mà dài loằng ngoằng.
Chỉ khổ mấy đứa bạn thân.
Hơ hơ.

N

nhungpro_196

mjjeje
Cái này á

M: micky
J : junsu
( lí do: micky và junsu đều có 5 từ )

Jeje : Jaejoong

Hình như là thế.
Đọc ở đâu chả nhớ.
Nàng có dùng tw k, follow ta đi, ta cũng follow nàng :D

S

selena142

Hix, cậu có bạn là VIP chân chính đây

trườg tớ VIP khốn nhắm

chửi mấy thằg nhà mìh như điên

có đợt chúg nó còn in ảnh DB+ S9 rồi tug ra toàn trg`, như cái lũ gẩm dở, k thik VIP

lúc nào cũg cho BB là nhất, ghét!

N

nhungpro_196

Ờ mà bọn lớp t nó k nghe nhạc Hàn mấy, toàn nghe mấy bài nhạc Việt nghe chả ra thể thống j.
Có 2 đứa VIP, tử tế thật, bọn nó cũng có cảm tình với 5 chàng mừ, hì hì.
Riêng đứa bạn thân nhất of t, trong list nhạc của nó còn có đến hơn chục bài của DB do chính tay t chọn lựa, hehe.
Nhưng mà in hình 5 chàng với 9 đứa kia thì cũng nhục nhã thật :(
áo á, t suýt nữa thì có :( :|
Hồi ôn đội tuyển quen 1 Cass ở dưới Mạo Khê, bạn ý bảo ở đấy có hẳn 1 FC hơn chục mem, các ss ý đặt hàng ở Hà Nội từng đợt một.
Nhưng lúc t hỏi thì hết mất hàng ùi.
Chỉ còn huy hiệu và vòng tay thôi.
Bộ sưu tập của t cũng nghèo nàn lắm.
Chủ yếu là poster á.
Thích nhất là cái huy hiệu cài áo thời Mirotic của 5 chàng, Jae nhà t sexy nhất, haha ;))

T

tvxqfighting

Hix, cậu có bạn là VIP chân chính đây

trườg tớ VIP khốn nhắm

chửi mấy thằg nhà mìh như điên

có đợt chúg nó còn in ảnh DB+ S9 rồi tug ra toàn trg`, như cái lũ gẩm dở, k thik VIP

lúc nào cũg cho BB là nhất, ghét!

khổ
em bon chen tí
nói thật vz các bác nhà mềnk
VIP nào chẳng thế :-j (thực ra chỉ có 1 vài là tốt thôi)

T

tvxqfighting

à mà chị Nhung của em nói chí phải
đúng là nhạc Việt chẳng ra gì
giọng thì chua như giấm
có 1 vài bài rap là được thôi :D

S

selena142

@tvxq: Em nói chí phở, ss thì thù hằn với VIP ghê nhắm, cứ thằg nào độg đến DB là ghét cay

@Nhung: hề hề, tớ chả có poster mấy, có vài thứ lih tih là hết hàg, hồi xưa còn bán đi nữa

giờ thấy tiếc nòi ruột :((

T

tvxqfighting

@tvxq: Em nói chí phở, ss thì thù hằn với VIP ghê nhắm, cứ thằg nào độg đến DB là ghét cay

em cũng thế
lớp em có mấy đứa VIP
suốt ngày nhắm DB mà chửi
như bọn hÂm
chắc chúng nó dỗi việc
tốt nhất là kệ ko nói j
để xem lần sau chúng nó có dám chửi nữa ko
chửi nhiều rồi khắc chán :)):))
chửi lắm méo hết mồm :)):))

C

clover_green

Haizzzz: vừa đi cảm ơn tất cả mọi người xog!
có mấy bạn chăm tăg page nhỉ?
dạo này chả thích online lắm, hì hì, toàn ngủ thôi!

Top Bottom