[English] Mỗi ngày 1 pic

Q

quyettam1123

I agree with you 100 percent . we need someone who accepts us as we are and we don’t need to change and become another person to make someone accept us.:)

H

hailixiro142

PIC 4 !!!!!!!!!!! :khi (4)::khi (4)::khi (4):

picture.php

Translate ~~~~~~~~> :khi (2)::khi (2)::khi (2):

HAVE A NICE DAY!!! ~~~

H

happy.swan

Từ bài văn tạm dịch như sau
không bao giờ có một người nào đó là đương nhiên Giữ tất cả mọi người gần gũi với trái tim của bạn vì bạn có thể thức dậy chỉ ngày và nhận ra rằng bạn; đã bị mất một viên kim cương trong khi bạn đã quá bận rộn thu thập đá.
Và từ hình ảnh mình có thể nhận xét
Tình bạn là thứ tình cảm thiêng liêng mà mình có thể mấy đi vì một điieeuf quá nhỏ nhặt.Hãy biết trân trọng tình bạn giữa 2 người

H

hailixiro142

Từ bài văn tạm dịch như sau
không bao giờ có một người nào đó là đương nhiên Giữ tất cả mọi người gần gũi với trái tim của bạn vì bạn có thể thức dậy chỉ ngày và nhận ra rằng bạn; đã bị mất một viên kim cương trong khi bạn đã quá bận rộn thu thập đá.
Và từ hình ảnh mình có thể nhận xét
Tình bạn là thứ tình cảm thiêng liêng mà mình có thể mấy đi vì một điieeuf quá nhỏ nhặt.Hãy biết trân trọng tình bạn giữa 2 người

:khi (53)::khi (34)::khi (34)::khi (34)::khi (197):

H

hailixiro142

- Granted ['grɑ:ntid] (Phó từ): giả dụ như vậy, cứ cho là như vậy, cứ công nhận như vậy
- Diamond ['daiəmənd] (n) : kim cương
- Stone [stoun] (n) : cục đá

_________________________:)

H

hailixiro142

PIC 5!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (176):

What do you think about this picture?:khi (154)::khi (154)::khi (154)::khi (154)::khi (154):

H

happy.swan

You are my best friend !
we will side by side forever

H

happy.swan

Mối quan hệ không có tin tưởng sẽ không đưa bạn đi đến đâu như ngồi trong một chiếc xe không thể đi được

P

phannhungockhanh

:khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86):

Đừng thay đổi
Vì vậy mọi người sẽ quý bạn
Bản thân bạn và những người theo lẽ phải sẽ yêu sự thật về chính bạn.

Nghĩa là: đừng thay đổi vì mọi người sẽ yêu quý bạn về sự 'thật'-cái tốt trong con người bạn mà không phải là cái vỏ bọc bên ngoài - hiểu nhưng không diễn tả được(*** văn!)
________________hay lắm, chúc pic hoạt động sôi nổi__________________

CHÚC MỪNG NĂM MỚI
Chúc mọi người năm mới vui vẻ-thành đạt-hạnh phúc
:khi (4):
:khi (4): :Mhappys:
:khi (4):
:khi (196): :khi (196):
:khi (196): :Mhappys:

Top Bottom